các bác cho em ý kiến với "'6 người Việt cùng thò đũa vào một bát canh"

Ðề: các bác cho em ý kiến với "'6 người Việt cùng thò đũa vào một bát canh"

Cá nhân em thấy cũng chả chết ai. Vì khi bác ra ngoài đường ăn nhiều khi còn mất VS hơn ý chứ.

Caigai

Cá nhân em thấy cũng chả chết ai. Vì khi bác ra ngoài đường ăn nhiều khi còn mất VS hơn ý chứ.

Nhiều người về nhà là này nọ ni khác với vợ con, nhưng khi ra ngoài gặp mấy em là hôn hít chùn chụt.

salenguyenduong

Nói thật nếu sợ mất vệ sinh, sợ lây truyền bệnh thì kêu ba mẹ sắm cho cái lồng kiếng giống mấy em bé sơ sinh đó là okie nhất.
- Mình nhớ hồi nhỏ đi đá banh cùng tụi bạn nhiều khi có 1 thùng trà đá mà mấy đứa uống chung không, rồi lớn lên học trên TP, ở trọ cùng 3,4 thằng, nhiều khi vui buồn nhậu vài xị đế, có thêm ca trà đá chữa cháy cũng truyền tay nhau uống đâu để ý 3 cái chuyện này.
Nói thật bạn ăn cơm bụi ngoài đường, yêu 3,4 em, hun hít này nọ chưa chắc đã an toàn bằng ăn chung tô canh, uống chung ly nước.

lấy đũa xỉa răng: răng trâu hay sao mà làm được vậy ta
lấy đũa lau miệng: đủa giấy chứ làm sao mà lau miệng được
:)]

Ra xem công nhân ngoài công trường là biết... Có sao dùng vậy trưa nắng... ai rảnh mà đi...
Ăn xong lấy chiếc đũa cầm dọc quét qua môi - miệng 1 cái từ trái qua phải, quét thêm 1 cái ngược lại nữa là xong... lau miệng.
Còn đũa là đũa tre mềm xài 1 lần vứt bỏ, lấy răng tỉa ra nhỏ ra... rồi xỉa răng... vừa uống nước trà.... súc súc miệng nuốt vào là xong.
Quan trọng nhất là cái vụ người này dùng răng tước ra 1 cọng thiệt dài xong ... bẻ ra làm 2 chia cho người bên cạnh xỉa răng nữa ... cái này mới kinh...
Cái vụ này bình thường mà... :-*
Chủ topic không phóng đại hay hư cấu đâu....

Bên trên