Các bạn muốn 15 kênh HD của MYTV gồm những kênh nào ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thaiha248

Banned
Ðề: Các bạn muốn 15 kênh HD của MYTV gồm những kênh nào ???

nhà mình đang dùng gói MYTVHD 50K/1tháng, Không biết mấy hôm nữa tăng kênh mình có dc dùng đủ 15 kênh HD ko nhỉ? có bị tăng tiền lên ko các bác . Em nghe nói họ vẫn giữ nguyên giá cho thuê bao cũ nhưng ko nói là có xem dc đầy đủ 15 kênh ko ?

Gói MyTV HD 50k/tháng sau rồi nó cũng sẽ là gói Silver HD 65k/tháng.
Bác tự mình chuyển đổi trên màn hình EPG đc.
Tất nhiên là vẫn phải đc xem 15 Kênh HD đó chứ tại sao lại không.:)

vanlang+

Active Member

VTV1 HD
VTV3 HD
HTV1 HD
Phim Hàn Quốc HD
Phim Trung Quốc HD

Đấy, tăng được mấy cái đấy mới gọi là tăng chứ ! Đảm bảo nếu có mấy kênh này thì số lượng thuê bao MyTV tăng vọt, vì các bạn có cơ hội thuyết phục các cụ, các bà, các mợ v.v... mở hầu bao.

Úi giời!
Kênh phim HÀn cho các bà các cô xem nữa à ?

MrHoi

Member

Có mấy gói KBS HD,MBC HD,SBS HD thì mấy em teen,mấy pác ham nhạc hàn cũng đòi lắp MyTV thôi :))

ko chỉ mytv tăng giá mà net megavnn cũng sẽ tăng nữa tất nhiên sẽ tăng tốc độ lun...

HDhanoi

MYTV HD
HBO HD
AXN HD
DISCOVERY HD
NATIONAL GEOGRAPHIC HD
ESPN HD
Fashion HD
Fox HD
KBS HD
SBS HD
và vai kênh vớ vẩn của VTC nữa.méo mó có hơn không,cho các cụ người ta xem

bienxanhppt

MYTV HD
HBO HD
AXN HD
DISCOVERY HD
NATIONAL GEOGRAPHIC HD
ESPN HD
Fashion HD
Fox HD
KBS HD
SBS HD
và vai kênh vớ vẩn của VTC nữa.méo mó có hơn không,cho các cụ người ta xem

MyTV cứ chổi cùn rẻ rách gì quăng hết vào cho List xôm. có người thích cái này, người lại thích cái kia.... Cái chính là có Bóng bánh ngày Super Sunday thì khối A E đang mong đợi :D

vh_2teen

Member

mấy bro đòi có kênh Hàn Quốc như KBS HD, MBC HD hay SBS HD là chí lí đấy, fan âm nhạc Kpop tại VN nhiều còn hơn cả fan Vpop hay USUK nữa :) (ý kiến chủ quan của mình thôi)
fan cuồng nhiệt thế này muốn xem music show cũng phải lắp MYTV thôi, MYTV suy nghĩ nhé, đặc biệt là những dịch vụ truyền hình trên cả nước chưa ai cung cấp các kênh này cả

rock_coi84

mấy bro đòi có kênh Hàn Quốc như KBS HD, MBC HD hay SBS HD là chí lí đấy, fan âm nhạc Kpop tại VN nhiều còn hơn cả fan Vpop hay USUK nữa :) (ý kiến chủ quan của mình thôi)
fan cuồng nhiệt thế này muốn xem music show cũng phải lắp MYTV thôi, MYTV suy nghĩ nhé, đặc biệt là những dịch vụ truyền hình trên cả nước chưa ai cung cấp các kênh này cả

các bạn hãy gửi đường dẫn này cho mytv nhé . Rùi sẽ có ngày được quan tâm ...
http://www.hdvietnam.com/diendan/80...15-kenh-hd-cua-mytv-gom-nhung-kenh-nao-3.html

bienxanhppt

Sao mình dị ứng với bọn Hờn Cuốc thế không biết ! các bà các chị nhà mìn sao thích Phim Hờn thế không bít nữa. Mình xem được 1 đoạn ca nhạc / phim là muốn chuyển kênh rồi, thậm chí nghe đến chữ "Hàn" là muốn ói rồi ! %-( Mong MyTV đừng nhét thêm kênh của Hờn Cuốc vào làm gì ^:)^

rock_coi84

Sao mình dị ứng với bọn Hờn Cuốc thế không biết ! các bà các chị nhà mìn sao thích Phim Hờn thế không bít nữa. Mình xem được 1 đoạn ca nhạc / phim là muốn chuyển kênh rồi, thậm chí nghe đến chữ "Hàn" là muốn ói rồi ! %-( ^:)^

Nhu cầu mỗi người khác nhau mà ???

levanson13

còn thiểu kênh này nữa. ITV HD. kênh giải trí , haaaaaaaaaaaa

thông báo với bạn là MegaVNN không tăng giá gì hết. Nếu tăng là tăng tốc độ thui.

oh vậy sao lúc sáng mình gặp bà chị quen làm ở giao dịch nói là tháng 5 tới cả MyTV và MegaVNN đều tăng gói cước nhỉ???cũng mong là ko tăng cước chỉ tăng tốc độ thui...

vh_2teen

Member

mình biết cũng có nhiều bác kị các kênh Hàn lắm nhưng theo số đông thì nhiều lắm đấy, không chừng khi có những kênh này thiệt thì MYTV có mà tắc đường truyền luôn :D :D :D

quaxoai89

Active Member

mấy kênh hàn các bác đưa ra nó chỉ phát trong lãnh thổ nó thôi,có phát quốc tế đâu,thik xem phim hàn thì có mấy kênh vtc rồi còn gì,suốt ngày hàn xẻng rồi sang ấn độ

quaxoai89

Active Member

thế bác nào có bik với giá mới thì muốn xem trộn gói hết bao xiền nhể,gói hd đó

vh_2teen

Member

mấy kênh hàn các bác đưa ra nó chỉ phát trong lãnh thổ nó thôi,có phát quốc tế đâu,thik xem phim hàn thì có mấy kênh vtc rồi còn gì,suốt ngày hàn xẻng rồi sang ấn độ
cái đó mình thấy là một thực tế thôi bạn ah, nếu không thì KBS WORLD HD vẫn còn khả thi chứ

thaiha248

Banned

Có mấy gói KBS HD,MBC HD,SBS HD thì mấy em teen,mấy pác ham nhạc hàn cũng đòi lắp MyTV thôi :))

Có mấy kênh này các em Teen nhà mình đỡ phải lên mạng download cả lô xích xông các loại chương trình như :
We Got Maried,
Music Bank,
SBS Dream Concert ,
MBC Star Dance Battle,
SBS King of Idols,
Music Core....... và còn nhiều.
Trình chiếu hàng tuần trên các kênh của Hàn Quốc.
Chỉ việc ngồi rình đến giờ là xem Trực tiếp...:))...

vh_2teen

Member

Có mấy kênh này các em Teen nhà mình đỡ phải lên mạng download cả lô xích xông các loại chương trình như :
We Got Maried,
Music Bank,
SBS Dream Concert ,
MBC Star Dance Battle,
SBS King of Idols,
Music Core....... và còn nhiều.
Trình chiếu hàng tuần trên các kênh của Hàn Quốc.
Chỉ việc ngồi rình đến giờ là xem Trực tiếp...:))...

Không biết bạn có còn teen không nhưng suy nghĩ của bạn hay đấy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên