Các bạn muốn 15 kênh HD của MYTV gồm những kênh nào ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vietthuy

Ðề: Các bạn muốn 15 kênh HD của MYTV gồm những kênh nào ???

mấy kênh popular như HBO, FOX, start movies; nếu có thêm một số kênh HD tổng hợp nhưng starword, axn.... nhưng mà có English subtitle như ở nước ngoài thì tuyệt vời

rock_coi84

mấy kênh popular như HBO, FOX, start movies; nếu có thêm một số kênh HD tổng hợp nhưng starword, axn.... nhưng mà có English subtitle như ở nước ngoài thì tuyệt vời

thích sub Việt hơn. nhiều người nghe tiếng anh có rõ lắm đâu. mình mà xem thì câu được câu không

bienxanhppt

thích sub Việt hơn. nhiều người nghe tiếng anh có rõ lắm đâu. mình mà xem thì câu được câu không

Xem truyền hình mà chăm chú đọc phụ đề thì sao gọi là xem. Cố học ngoại ngữ may ra vừa xem được, lại hiểu được nội dung (~~) không biết ngại nghĩ thì cố mà hiểu bắng hành động của người ta thôi 8-}

vhung1214

Member

Xem truyền hình mà chăm chú đọc phụ đề thì sao gọi là xem. Cố học ngoại ngữ may ra vừa xem được, lại hiểu được nội dung (~~) không biết ngại nghĩ thì cố mà hiểu bắng hành động của người ta thôi 8-}

bác nói thì dễ lắm, em học tiếng anh bao năm nay mà vẫn chỉ đọc chữ là ổn, chứ nghe thì khó lắm, 10 câu nghe đc 2 3 câu là cùng. Thế nên có engsub là ổn rồi.

rock_coi84

bác nói thì dễ lắm, em học tiếng anh bao năm nay mà vẫn chỉ đọc chữ là ổn, chứ nghe thì khó lắm, 10 câu nghe đc 2 3 câu là cùng. Thế nên có engsub là ổn rồi.

eo ơi đẻ ra Kênh 991 Bắc Ninh ... Thui thì đề người Bắc Ninh xa nhà xem vậy

vhung1214

Member

eo ơi đẻ ra Kênh 991 Bắc Ninh ... Thui thì đề người Bắc Ninh xa nhà xem vậy

lên tận 991 cơ hả bác.thế liệu có kênh nào ở vị trí > 1000 ko nhỉ? À mà em vẫn thắc mắc sao MyTV ko sắp xếp thứ tự kênh sát nhau từ 53, 54, 55... mà cứ phải nhảy lên kênh thứ mấy trăm làm gì nhở

biết đâu sẽ có VTV1->VTV9 HD upscale

vhung1214

Member

New update: MyTV đã gắn mác thử nghiệm cho 1 số kênh: Channel V, Bloomberg, Star Movies, CCTV HD, LUXE HD, O2TV, VTV HUE, VTV6, TRUE SPORT 4, VOV TV, TTXVN. Ko biết MyTV làm thế với mục đích gì nữa?

minhbte

New update: MyTV đã gắn mác thử nghiệm cho 1 số kênh: Channel V, Bloomberg, Star Movies, CCTV HD, LUXE HD, O2TV, VTV HUE, VTV6, TRUE SPORT 4, VOV TV, TTXVN. Ko biết MyTV làm thế với mục đích gì nữa?

Mấy kênh này đã phát rồi thử nghiệm gì nữa bạn ?

thaiha248

Banned

Chuẩn bị giải thể mấy kênh SD cực lởm đó đi: O2TV, VTV HUE, VITV , HiTV Bloomberg,....là bỏ hết.
Thêm 1 loạt kênh SD mới vào, nghe nói có thêm các kênh SD mới như: VTC2,4,5,6,7, MTV, Fox News , Star World , RAI, BabyTV........
Xong rồi đến 15 kênh HD...:> Xem MyTV đã quá rồi nhé...:-x. Đến ông VTC cũng chả hấp dẫn bằng như vậy đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:

thaiha248

Banned

biết đâu sẽ có VTV1->VTV9 HD upscale

Điêu ơi em vào Topic này làm gì thế. Mấy ngày nay nó yên ổn thì em để cho nó yên ổn nha.
Đừng có ném đá đấy.
Về mà khuấy động Topic của K+ đi, anh thấy dạo này K+ bị MyTV dìm hàng quá, FAN của K+ toàn sang bên này chơi hoài...:)).
K+ không có gì mới hả em. Các Topic mất tăm mất tích luôn. Không sôi động bằng bên này..:D...

vhung1214

Member

Chuẩn bị giải thể mấy kênh SD cực lởm đó đi: O2TV, VTV HUE, Bloomberg, TRUE SPORT 4.....là bỏ hết.
Thêm 1 loạt kênh SD mới vào, nghe nói có thêm các kênh SD mới như: VTC2,4,5,6,7, MTV, Fox News , Star World , RAI, BabyTV........
Xong rồi đến 15 kênh HD...:> Xem MyTV đã quá rồi nhé...:-x. Đến ông VTC cũng chả hấp dẫn bằng như vậy đâu.

ối bác đừng nói thế chứ. Kênh Star Movies SD, Channel V, Luxe HD cũng có chữ thử nghiệm chẳng nhẽ cũng bị giải thể à?

thaiha248

Banned

ối bác đừng nói thế chứ. Kênh Star Movies SD, Channel V, Luxe HD cũng có chữ thử nghiệm chẳng nhẽ cũng bị giải thể à?

Có 15 Kênh HD mới kia rồi em cũng chả thèm xem Luxe HD, Channel V nữa..:))...

vhung1214

Member

Có 15 Kênh HD mới kia rồi em cũng chả thèm xem Luxe HD, Channel V nữa..:))...

nhưng kênh Star Movies SD thì ko thể bỏ đc.với lại thỉnh thoảng xem Luxe HD cũng hay mà bác.toàn hàng xa xỉ cả đấy

Có mấy kênh này các em Teen nhà mình đỡ phải lên mạng download cả lô xích xông các loại chương trình như :
We Got Maried,
Music Bank,
SBS Dream Concert ,
MBC Star Dance Battle,
SBS King of Idols,
Music Core....... và còn nhiều.
Trình chiếu hàng tuần trên các kênh của Hàn Quốc.
Chỉ việc ngồi rình đến giờ là xem Trực tiếp...:))...

Mình không ngờ trong này nhiều fan Kpop gứm. Mình đồng ý 2 tay với ý kiến của các bác :))

princetq

Member

chả biết sao lại có bác phát biểu mấy kênh kia có gắn mác thử nghiệm nhỉ? em bật đi bật lại cả ngày nay mà vừa bật xong có kênh có logo mytv có kênh như star movies còn chẳng có logo mytv sao ở đâu lại mọc ra đựoc logo thử nghệm nhỉ? Nếu thử nghiệm chắc chỉ mytv ở nơi bác đó thử nghiệm chứ chỗ em nó vẫn là chính thức.

kutely24

Banned

chả biết sao lại có bác phát biểu mấy kênh kia có gắn mác thử nghiệm nhỉ? em bật đi bật lại cả ngày nay mà vừa bật xong có kênh có logo mytv có kênh như star movies còn chẳng có logo mytv sao ở đâu lại mọc ra đựoc logo thử nghệm nhỉ? Nếu thử nghiệm chắc chỉ mytv ở nơi bác đó thử nghiệm chứ chỗ em nó vẫn là chính thức.

Nhà em thi thoảng có kênh ghi thử nghiệm...Hà Nội 1 đây...:|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên