CÁC KÊNH HD MỚI CỦA K+ (HOT)

Bạn có thích xem K+ HD với giá trên?

• Có chứ, toàn kênh hay thế kia mà

Số phiếu: 35 16.4%
  • Phải xem xét thế nào đã, có ai tình nguyện làm chuột thí nghiệm không?

Số phiếu: 48 22.4%
  • Không bao giờ, trung thành với VTC HD

Số phiếu: 131 61.2%

• Số lượng người bầu chọn
    214
  • Poll closed .
Ðề: CÁC KÊNH HD MỚI CỦA K+ (HOT)

dù ai nói gì thì nói thì vẫn ủng hộ K+,nhờ có K+ mà người dân chỉ cần 50.000đ/tháng vẫn xem được EPL, thứ 7 thì có 4 trận mà chọn lựa.
Chỉ cần 50.000đ/tháng là xem được phim,nhạc,thể thao,hài....

dù ai nói gì thì nói thì vẫn ủng hộ K+,nhờ có K+ mà người dân chỉ cần 50.000đ/tháng vẫn xem được EPL, thứ 7 thì có 4 trận mà chọn lựa.
Chỉ cần 50.000đ/tháng là xem được phim,nhạc,thể thao,hài....

Hihi. Nói thế là sai rồi.

Không cần phải có K+, vẫn có thể xem EPL miễn phí (nếu ở SG, hoặc HN), hoặc khán giả đầu thu số mặt đất của VTC (không mất tiền thuê bao tháng)

Tẩy chay K+ là vì lợi ích người dân Việt Nam

Beckham

Nếu có tiền mua VTC HD
330k/tháng^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
Không xem còn hơn tiếp tay cho bọn này

ptt0903939220

đã xem được kênh nào đâu mà hot.chỉ mới thử nghiệm thôi mà.bác nào có cái đầu nào đang xem được kênh hd của k+ thì bán cho e 1 cái.giá khoảng 6 triệu e cũng mua.

Hihi. Nói thế là sai rồi.

Không cần phải có K+, vẫn có thể xem EPL miễn phí (nếu ở SG, hoặc HN), hoặc khán giả đầu thu số mặt đất của VTC (không mất tiền thuê bao tháng)

Tẩy chay K+ là vì lợi ích người dân Việt Nam

Hehe…VTC đã thất thế còn K+ ngày càng phát triển vì có nhiều gói kênh hợp túi tiền từng đối tượng.
VTC HD ư??? Gần thất thế về tay K+ luôn rồi.

Ai nói mình IQ sao thì mặc kệ,miễn sao mình chọn trúng sản phẩm và xem được cái cần xem là ok rồi.
Còn hơn nhiều người cho rằng IQ cao mà chẳng có gì.

Nè, bà con họ hàng ở quê bạn, nghèo nhưng vẫn muốn xem EPL super sunday thì phải làm sao?

ngocmoc

Member

đã xem được kênh nào đâu mà hot.chỉ mới thử nghiệm thôi mà.bác nào có cái đầu nào đang xem được kênh hd của k+ thì bán cho e 1 cái.giá khoảng 6 triệu e cũng mua.

Dear bác Tuấn Tú!

Em sẽ cố gắng order giúp bác một cái (đầu HD Samsung), giá tầm 3.5mil trở lại. Em sẽ cố gắng có hàng sớm cho bác, mua bao nhiêu bán lại bấy nhiêu, ship free cho bác vì em thấy bác cũng khoái tìm hiểu đầu thu.

Thân mến!

knnam

HD Bình Dân

ĐKM mấy thằng K+ vô lương tâm chỉ biết cắm đầu vào kiếm tiền thôi

Nè, bà con họ hàng ở quê bạn, nghèo nhưng vẫn muốn xem EPL super sunday thì phải làm sao?

Muốn xem thì phải bỏ tiền ra,nếu mình có khả năng lo được thì lo,không thì thôi,chứ không lẽ nghèo mà cũng muốn nhà 3 tầng xe 4 bánh.
Biết mình nghèo thì phải lao động cận lực để kiếm tiền,ngồi đó than nghèo thì 1 đồng cũng không cho.

Kênh HD CỦA K+(8 KÊNH) PHÁT SÓNG THỬ NGHIỆM TỪ 9-2010, PHÁT SÓNG CHÍNH THỨC TỪ 11-2010
1,K+1 HD;Chính là K+ 1 HD upscale lên, với các giải đấu thể thao lớn của thế giới, đặc biệt có độc quyền giải NGOẠI HẠNG ANH ngày CHỦ NHẬT
2,K+ NHỊP SỐNG HD:Dành cho giới trẻ, chính là K+ NHỊP SỐNG upscale lên
3,ESPN HD:HD thất sự chứ không phải là upscale như bọn VTC
4,NATIONAL GEOGRAPHIC CHANNEL:Như VTC
5,HBO HD:Kênh phim truyện , nội dung phát như HBO SD nhưng chất lượng hình ảnh và âm thanh là HD
6,ASN HD:Kênh thể thao của Mỹ, giống VTC phát free trên vệ tinh ASIASAT
7,STARMOVIES HD:Kênh phim truyện đặc sắc GIỐNG của VTC
8,DISCOVERY HD;Kênh khoa học khám phá, giống kênh 2 trên gói VIP của VTC,đặc biệt có phụ đề TIẾNG VIỆT 4 tiếng/ngày
Tổng cộng:giá đầu thu 2550000 đ
thuê bao(70 kênh sd+ 8 kênh hd+ tương lai có thêm 20 kênh truyền hình địa phương )=330K/tháng
Nay thông báo để các bác trên HD VIỆT NAM được biết và ném đá!

Lẽ ra không nên có bất cứ thông tin nào của K+ thì mới phải lẽ, vì dù có chê hay khen, cứ phản ánh K+ lên đại chúng thì dĩ nhiên chúng nó được marketing miễn phí rùi....Anh em mình hẹn nhau không thèm nhắc đến K+ nữa, không chửi, không rủa, không phàn nàn gì nó sất....Xem như không có thằng ôn nào mang tên K+ cả, sống chết mặc nó, vậy thì nó mới....chết....%-(

condonhan

Active Member

Muốn xem thì phải bỏ tiền ra,nếu mình có khả năng lo được thì lo,không thì thôi,chứ không lẽ nghèo mà cũng muốn nhà 3 tầng xe 4 bánh.
Biết mình nghèo thì phải lao động cận lực để kiếm tiền,ngồi đó than nghèo thì 1 đồng cũng không cho.

Hình như bà con đi hơi lạc đề rồi đấy. Cứ thế này thì cãi lộn mấy hồi.

ptt0903939220

Dear bác Tuấn Tú!

Em sẽ cố gắng order giúp bác một cái (đầu HD Samsung), giá tầm 3.5mil trở lại. Em sẽ cố gắng có hàng sớm cho bác, mua bao nhiêu bán lại bấy nhiêu, ship free cho bác vì em thấy bác cũng khoái tìm hiểu đầu thu.

Thân mến!
cám ơn bác.e cũng nge nói mà mua o được.mình phải có trước và sài trước nó mới sướng.biết đâu sài rồi bán lại vẫn có lời vì nhu cầu thì bao la mà.

Bên trên