Các thiết bị di động đang lỗi thời một cách nhanh chóng

mangeko

Well-Known Member
Vẫn đang còn con Nokia 2300 từ năm 2004 đến giờ nè, sóng vẫn tốt, màn hình trắng tuyết đẹp long lanh, pin trâu, nghe gọi ấm áp mà cực kỳ bền.

Bán Iphone nhưng rất ghét iphone :))
Thường thấy made by nokia chú chưa thấy hungary,bác chuyển nhượng cục gạch cho mình đi

Chỉnh sửa lần cuối:

khanhnam82

Active Member
Ðề: Các thiết bị di động đang lỗi thời một cách nhanh chóng

sao cứ QUOTE hết cả hình thế? QUOTE 1 dòng chữ là đủ hiểu rồi. X(

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Các thiết bị di động đang lỗi thời một cách nhanh chóng

Ấy chết, bác nặng lời rồi.
Ý em là cái đt trong ảnh ko phải của bác mà bác lấy trên mạng, ko biết có đúng ko, nếu ko đúng thì em so rì, chứ em có ý gì đâu, bác hiểu nhầm chăng ?
Hơ hơ nếu nói thế thì đúng, ý em là em có 1 cái y chang thế ni này :D

Cái hình i-phone 6 dài ngoằng vậy trông lại đẹp há :-*

lmcuong4u

Active Member

Nói chung là phải kiềm chế nhiều sự sung sướng do điều kiện k cho phép (nói chính xác hơn là gấu mẹ, gấu con k cho phép ~X()

vuongminhtuan

Điện thoại mới mua về được mấy tháng! Đem bán lại mà thấy giá rớt ghê quá!

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Các thiết bị di động đang lỗi thời một cách nhanh chóng

ĐÚng là 2 con gà to tổ chảng chẳng hiếu tý gì về công nghệ, lạy các cụ ạ!
Made in thì có Hungary, China, Korea, Japan...
Còn Made by thì chỉ có Made by Nokia
Rõ khổ, to đầu rồi mà vẫn chưa biết gì về nguồn gốc hàng hóa, gặp hàng TQ chắc cũng ko biết =((

Tầm bậy tầm bạ, đã là hàng sưu tầm thì phải Made in Finland hay chí ít là Made by Nokia ;))
Chơi gái cũng cần phải biết nguồn gốc bác ạ =))

edc

Active Member
Re: Ðề: Các thiết bị di động đang lỗi thời một cách nhanh chóng

Từ ngày em đam mê món HD này nên chẳng bao giờ quan tâm đến di động nữa cả, trước cũng xuốt ngày đổi máy
Em cũng như bác, tránh xa được cái đám tốn $$$. Từ năm 2008 đến nay em không đam mê công nghệ nữa, mấy cái Ipad, Iphone, HTC, PC, games. Lúc nào rảnh thì xem phim phò thoai. Không chạm cũng chả vuốt :D

tuyen2068

Active Member

Vậy mà cái iPhone 3GS vẫn tung ra lại ở VN mình mới mấy tháng trước. Họ xem VN là cái thùng rác hay là dân VN không biết/không chơi công nghệ ?

mrtran1201

Active Member

Vậy mà cái iPhone 3GS vẫn tung ra lại ở VN mình mới mấy tháng trước. Họ xem VN là cái thùng rác hay là dân VN không biết/không chơi công nghệ ?

Chính vì biết và ham nên nó mới ra 3GS. Dành cho những bác muốn dùng IP nhưng ko đủ tiền mua 4,4S. Và vói 1 số người thì 3GS cũng là đủ đáp ứng nhu cầu.

Hải Đăng

Ở đâu có cung ắt có cầu đó là quy luật kinh doanh muôn đời mà, làm sao mà trách người ta được nhỉ?

ladykillah_rc

Well-Known Member
Ðề: Re: Các thiết bị di động đang lỗi thời một cách nhanh chóng

Vẫn đang còn con Nokia 2300 từ năm 2004 đến giờ nè, sóng vẫn tốt, màn hình trắng tuyết đẹp long lanh, pin trâu, nghe gọi ấm áp mà cực kỳ bền.

Bán Iphone nhưng rất ghét iphone :))

máy cứng quá bác ơi

-[Y]2[K]-

Active Member
Đánh vào "lòng tham con người có đáy ... nhưng hơi sâu" =))
Thích cái nào thì gom lúa rồi mua xài luôn, hoặc gom đợi nó ra các đời sau thì cái này rẻ ---> rồi mua
Chỉ có dân "chơi" hay thay đổi thì mới quan tâm cái vụ ra liên tu bất tận thế này thôi. Còn bình thường mình thấy nó ra càng nhanh thì cái mình thích sẽ càng giảm giá ... chỉ có điều: mình sẽ thích nhiều cái =))

kforhai

Member
Ðề: Re: Các thiết bị di động đang lỗi thời một cách nhanh chóng

Vẫn đang còn con Nokia 2300 từ năm 2004 đến giờ nè, sóng vẫn tốt, màn hình trắng tuyết đẹp long lanh, pin trâu, nghe gọi ấm áp mà cực kỳ bền. Bán Iphone nhưng rất ghét iphone :))
pác xài hàng kĩ quá.

lovemyta

Công nghệ như thời trang, thay đổi từng ngày vì cạnh tranh giữa các hãng rất ác. Người ở giữa là khách hàng được lợi thôi.

Chơi công nghệ thì nên giữ lại làm bộ sưu tập chứ bán đi thì chỉ là kẻ chạy theo sau mà chẳng hiểu được cái hay của nó :D
Còn không có tiền thì chơi làm gì.

Bên trên