Cách tải phim HD

Connor

Well-Known Member
Ðề: Cách tải phim HD

Bác nói rất chuẩn .
Còn bác connor sinh ra đã biết tất rồi khỏi cần học hỏi của ai .

Không phải sinh ra biết hết mà là tự tìm hiểu đc hết. Những thứ đơn giản như này sau một thời gian tìm hiểu là sẽ thành thạo thôi. Mình không bảo bác chủ dốt, mình bảo bác chủ LƯỜI đấy. Chẳng ai dốt đến nỗi những thứ thế này mà không biết làm, chỉ là lười không chịu tìm hiểu, chỉ thích ngồi một chỗ cho người ta dạy cho thôi!

kyttyruma

BÁC HỎI CÂU RỂ NHƯNG KHÓ TRẢ LỜI, VÌ SỢ BÁC KHÓ HIỂU, BÁC CẦN TÌM HIỂU THÊM.
MÌNH NÓI THẾ NÀY NHA.
MUỐN DOWNLOAD HD THÌ BÁC PHẢI CÓ ĐƯỜNG TRUYỀN PHẢI KHA KHÁ ĐÙNG CHƠI DCOM NHA BÁC, HIHIHI
BÁC CÓ 2 CÁCH DOWN 1 LÀ TORRENT, 2 LÀ DOWNLOAD TRÊN SEVER THÔI.
DOWNLOAD TRÊN TORRENT THÌ VÀO VIETTORRENT. DOWNLOAD CÁI NÀY BÁC PHẢI ĐỂ Ý SỐ NGƯỜI SEND NHA, CHƠI CÁI ĐÓ BÁC PHẢI CÓ SUY NGHĨ HÃY CHO NHIỀU HƠN NHẬN, LÚC NÀO RATO CỦA EM CŨNG TRÊN 5 HIIHIH ( BÁC TÌM HIỂU THÊM CÁI NÀY).
CÁCH THỨ 2 BÁC DUNG IDM DOWN TRÊN SEVER LẤY LINK BÊN BOX PHIM CÁC NÀY CÓ ACC VIP DOWN SƯỚNG HƠN.
BÁC PHẢI TỰ TÌM HIỂU THÊM THUI

cảm ơn bác nhiều - em làm đc rồi

nththien

Member

thì bác cứ down IDM rồi crack cho nó. rồi vào box chia sẻ phim tìm túi bụi zô. thấy phim nào hay thì nhấn thank để down về.em thấy kiểu này dễ dàng quá mà

Nhưng mà mình không thấy nút thank ở đâu cả sao mà nhấn được

hd danang

Member

Nói đơn giản cho dễ hiểu ( xin lỗi e không múa rìu qua mắt thợ, biết gì nói nấy)
Nếu bác chủ muốn down phim thì gồm có các bước sau:
1. bác đăng ký nickname trên trang mà bác muốn down phim ( vd: như HDVN thì bác có nickname mới thấy nút thank để lấy link down, cái này tùy ở mỗi diễn đàn)
2. đăng ký tài khoản trên các sever lưu trữ ( fshare, 4share......), nếu là acc vip thì down nhanh hơn nhưng phải mất tiền.
3. phần mền để down ( IDM, torrent..... vô vàn trên mạng các phần mềm hỗ trợ download), cái này nếu bác chủ chắc biết rồi.
4. Đấy là những gì cần thiết để tự download phim trên mạng, còn nếu bác chủ không hiểu nữa thì có 1 cách đơn giản nhất để có phim xem là mang ra cửa hàng cho người ta chép cho. Nhanh, rẻ, khỏi mất công hehehehhehe

haimxnn

Cứ dùng IDM rồi tải file về, nếu có tài khoản VIP thì tốc độ tải sẽ nhanh hơn. có file fiml rồi thì cứ mở lên bình thường thôi

Bên trên