Cafe Số - Cafe HD, 3D - Góp ý và phản hồi cho Đại bản doanh hội HD Đà Nẵng

ljonh3art

Active Member
Ðề: Cafe Số - Cafe HD, 3D - Góp ý và phản hồi cho Đại bản doanh hội HD Đà Nẵng

Vậy là có thêm sáng thứ 7 để chém gió! :))
Tuần làm 2 buổi quá hoành tráng :))

pakse

Chiếu buổi chiều đi!
Còn k chiếu 2 buổi: sáng và chiều luôn!
\m/\m/\m/\m/\m/

anbinhdo

Well-Known Member

Lâu quá mới thấy 2 Bác lên Diễn Đàn...em tưởng hai Bác cắt Net luôn rồi chứ 8-}

coixaygio

Active Member

bác Phúc MUÔN NĂM... :-*:-*:-*

p/s: khen nhìu thế bữa sau đánh BIDA thả bớt nhé.. nói nhỏ đừng cho ai nghe: âm mưu vợt bác CHÂU.. he.he.he =))

mphuc

Member

Vậy là có thêm sáng thứ 7 để chém gió! :))
Tuần làm 2 buổi quá hoành tráng :))

Chiếu buổi chiều đi!
Còn k chiếu 2 buổi: sáng và chiều luôn!
\m/\m/\m/\m/\m/

Nhiều người VOTE buổi chiều nên có lẽ chuyển qua xuất chiều để ACE tiện tham gia!

bác Phúc MUÔN NĂM... :-*:-*:-*

p/s: khen nhìu thế bữa sau đánh BIDA thả bớt nhé.. nói nhỏ đừng cho ai nghe: âm mưu vợt bác CHÂU.. he.he.he =))

Này, việc gì ra việc nấy BÁc nhé !...

....nói nhỏ: rảnh thì 2 AE mình đi luyện cơ đặng có cợ hội trả thù "lão kia" chứ!

anbinhdo

Well-Known Member

Hai Bác này âm mưu kiếm bữa nhậu đây...Em theo với 8-}

QHưng

Từ hôm nay [29-03-2011] em sẽ UPDATE thường xuyên các thông tin mới từ Cafe Số ở đây (trang 14) để ACE tiện tho dõi.Thông tin bao gồm trả lời phản hồi (thích hợp), thông tin mới, lịch chiếu đặc biệt chỉ dành cho ACE của hội...

Trước tiên....
Kính thưa ACE hội HD Đà Nẵng, em có "ngu ý" này xin đề xuất với ACE trong hội: thông thường ACE chúng ta OFFLINE vào sáng Chủ Nhật, đây là thời gian để gặp gỡ trò chuyện, thăm hỏi và "ném đá". Tuy nhiên, ACE trong hội HD mà lại không có buổi nào cùng xem HD thì cũng hơi thiếu thiếu cái gì đó...!! EM XIN TRÂN TRỌNG DÀNH RIÊNG PHÒNG CHIẾU TẦNG 3 TRONG 3H ĐỒNG HỒ VÀO SÁNG THỨ 7 HÀNG TUẦN (từ 8h30 đến 11h30) ĐỂ CHIẾU PHIM CHỈ PHỤC VỤ NHU CẦU ĐẶC BIỆT CỦA HỘI VỚI CÁC TIÊU CHÍ:
  1. Chỉ dành riêng xuất chiếu từ 8h30-11h30 thứ 7 hàng tuần cho thành viên hội và người nhà.
  2. Giảm 40% giá nước Tầng 3 cho xuất chiếu này (dẫu biết ACE ko quan tâm lắm, nhưng đây là tấm lòng của em :) ) (ko phải em kiếm lời gì đâu ạ, chỉ là em phục vụ các Bác nhà đèn thôi :) )
  3. Phim chiếu là phim do ACE trong hội YÊU CẦU thông qua chức năng "yêu cầu phim" trên web cafeso.com.vn hoặc tại Topic này. => VÀ TẤT NHIÊN CHỈ CHIẾU PHIM TỪ 1080p + THẬT HAY TRỞ LÊN.
  4. Để tránh không khí bị loãng, nếu 1 tuần có dưới 10 thành viên tham gia xem/bình luận phim thì xem như xuất chiếu tự động bị hủy
  5. Xuất chiếu thứ 7, Offline vào CN cũng là dịp để ACE có cái để bàn về bộ phim vừa cùng xem!
Rất mong ACE ủng hộ!
..và sau đây là...
THÔNG TIN CẬP NHẬT CHÍNH THỨC

I. Thông tin mới từ Cafe Số:
Trên website CafeSo.com.vn bạn có thể:
  1. Xem lịch chiếu phim được cập nhật liên tục
  2. Xem Trailer phim đang/sắp chiếu
  3. Xem nội dung tóm tắt phim đang/sắp chiếu
  4. Yêu cầu phim (gởi yêu cầu đến Cafe Số, yêu cầu chiếu phim mình yêu thích trên màn chiếu 200 inch)
  5. Xem các hình ảnh của Cafe Số và của ACE Hội HD (đang phát triển)

II. Trả lời ý kiến phản hồi:

1. TỔNG HỢP Ý KIẾN TRƯỚC 29-03-2011:
- Về giờ chiếu phim: cảm ơn rất nhiều ACE đã góp ý, hiện SỐ đã có điều chỉnh lại và có vẻ hợp lý hơn rất nhiều so với lịch cũ.

- Về âm thanh: Số đã có nhiều điều chỉnh, song có 1 vấn đề tồn đọng là loa SUB còn kém, SỐ đang tìm đường nâng cấp, điều chỉnh (Hiện tại là âm thanh TrueHD 7.1)

- Về "chân dài": thực tình SỐ vẫn đang "tìm kiếm" mòn mỏi con mắt :D

2. CẬP NHẬT SAU 29-03-2011
###############-----------------------------------------------------------------------

Cảm ơn Bác, chính xác trùng với ý tưởng em luôn :)

###############-----------------------------------------------------------------------

Em xin Vote 1 phát cho chiều thứ 7: xuất 14h30 nhé (để còn đi bóp lon trong trường hợp có ... "hứng")

CẢM ƠN BÁC trungapple rất nhiều về sự cảm thông này :).....
- Thực tình mà nói về KINH DOANH thì không thể có được ý kiến gì. Tuy nhiên, giống như chúng ta mời bạn về nhà "làm vài ve"... thì đâu có ai tiếc "con gà trống thiến" hoặc "thùng bia" phải không (tương đương ở đây là "cafe" 40%off...)? Mà bạn bè đến nhà chơi còn thường vác theo "ít mồi" hoặc "chai rượu" cùng vui (đó tương tự như "tt 60% còn lại, hoặc "chép cho Số vài bộ phim hay" hoặc "setup hộ Số cái dàn âm thanh", "góp ý để Số phát triển",.... vô giá)
- Về khách đến trùng giờ: mình sợ là loãng không khí của ACE Hội, với lại khi đã lên lịch cụ thể rõ ràng rồi thì không sợ bị trùng; khách hàng họ cũng thông cảm.
- Cuối cùng cho vụ này mphuc khẳng định không có thiệt gì cả, mong ACE đừng lo lắng. mphuc còn mong sẽ "mời đúng nghĩa" nhưng sợ khó có sức để duy trì lâu dài nên mới có vụ 40%off.

Quá tuyệt Bác trungapple àh; đến bù gì đây?? :D

Click thanks 1 phát.. nhớ ghé chút Bác nhé (Bác là được nghỉ T7 + CN đấy, ko trốn đi chơi với Bồ được đâu!)

############################----------------------------------------------------------

(Đang tiếp tục cập nhật)

III. List phim do ACE đề nghị
1. Tuần 1 (từ 28/03/2011 đến 01/04/2011)

(Đang cập nhật)

2. ....

IV. PHIM SẼ CHIẾU VÀO THỨ 7 NGÀY 02/04/2011:

(Đang cập nhật)

nhất trí . . . nhất trí . . . đại nhất trí bác Phúc :)

mphuc

Member

nhất trí . . . nhất trí . . . đại nhất trí bác Phúc :)

úi úi . . . bác Cường thả dê . . . :D

Bác kiểm tra xong rồi àh? Lâu mới thấy "xứt hiện" trở lại, đề xuất 1 quả mở hàng chứ hè? Sao ko ACE nào đề xuất 1 phim hay mở hàng cái chơi đê!

HOAN HÔ PHÚC, nhưng góp y thêm là bác Phúc lên kế hoạch khoảng 5 7 phim gì đó số có hoặc ACE trong hội có rồi làm 1 vote mới xác định được phim cần chiếu. Chứ 9 người 10 ý bác ơi, chưa kể kho phim vô tận, nên khó mà chốt được film nào cần chiếu lắm, 10 người thích 10 phim là không chọn được film nào đâu :)

anbinhdo

Well-Known Member

Hay là cứ cho bản mới xem đi các Bác . ví dụ phim này

The Warrior's Way (Con Đường Chiến Binh) (2010)

crazy

Bác kiểm tra xong rồi àh? Lâu mới thấy "xứt hiện" trở lại, đề xuất 1 quả mở hàng chứ hè? Sao ko ACE nào đề xuất 1 phim hay mở hàng cái chơi đê!

Y/c bác Phúc chiều thứ bảy này chiếu Sappho đi --
http://www.hdvietnam.com/diendan/12...5-sappho-2008-688p-bluray-x264-lchd-18-a.html
Biểu quyết : Crazy ok

hoangdng

Member

Hay là cứ cho bản mới xem đi các Bác . ví dụ phim này

The Warrior's Way (Con Đường Chiến Binh) (2010)

khoái phim này,chưa xem .vậy là được 2 người,ae góp ý thêm

cachuaxanh_133

Chiều thứ 7 à, Em cũng gật luôn! Bỏ làm xem phim!

vblog_biz

Well-Known Member

Chị cà lâu ngày mới thấy ý nhể :D ....

Thứ 7 , xem phim 18+ :-S

cachuaxanh_133

Hì, đúng chủ đề nên vô ngay ý mà em! Cứ phim gì Bác Phúc đồng ý chiếu là xem đc tất!

Bên trên