Cảm nhận & chia sẽ ảnh chụp từ Fujifilm X-E1

biibaa

Cám ơn bác nguyencuong45 đã post clip về những đặc tính nổi bật của X-E1, xem xong thì càng ngày càng ghiền hơn.

kyoshjro90

Re: Ðề: Cảm nhận & chia sẽ ảnh chụp từ Fujifilm X-E1

Xem xong clip này, chắc bác tậu ngay em nó mất. Mê mẩn em nó rồi thì việc gì phải xoắn
[video=youtube;ztcJMyayJ8E]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=ztcJMyayJ8E[/video]

Bác Peter này thì quá nổi tiếng trong giới nhiếp ảnh rồi, muốn mua máy gì và cần gì thì chỉ cần xem review của bác ấy là tìm ra ngay cái máy mà mình cần mua

truongquy

Active Member
Ðề: Re: Cảm nhận & chia sẽ ảnh chụp từ Fujifilm X-E1

Hình quá đẹp, thời gian nào mà trời trong xanh thế

tizzit

Con này lấy nét hơi chậm đó, muốn có hình đẹp thì mình phải kiên nhẫn :D

namsinhway

Ðề: Cảm nhận & chia sẽ ảnh chụp từ Fujifilm X-E1

ôi niềm ước mơ của em.... đẹp quá, ước gì có ai đó cho mượn chụp tết với người iu với

kyoshjro90

Re: Ðề: Cảm nhận & chia sẽ ảnh chụp từ Fujifilm X-E1

ôi niềm ước mơ của em.... đẹp quá, ước gì có ai đó cho mượn chụp tết với người iu với

bác cho mượn ng iu e chụp đi :)) e cho bác mượn máy

Khổ 2 bác quá, bác nào chưa có máy thì bỏ tiền ra mua là có ngay mà, còn bác nào chưa có người iu để chụp thì cầm cái máy dạo 1 vòng là có ngay thôi. Nếu rãnh rỗi chạy ra nhà thờ Đức Bà chụp đi bác, đảm bảo nhiều người ngắm :))

tizzit

Màu sắc con X - E1 công nhận là rất đẹp, chỉ cần chịu khó cân chỉnh 1 chút, lấy nét cho rõ là tấm ảnh tuyệt vời :D

choitoicung

chụp đẹp 1 fần do "tay nghề" và cách cảm nhận của ng chụp, và ng xem bức ảnh nữa

kyoshjro90

gần tới noel rồi, có em này đi chụp hình chung chắc sướng phải bis các bác nhỉ

Noel người đông nên khi chụp mấy bác cẩn thận bị giật cái máy nhé, em gặp qua trường hợp đó rồi, lợi dụng lúc mình sơ ý nó từ đằng sau giật cái máy mà mình chẳng kịp nhận biết gì rồi lên xe phóng đi luôn

Ðề: Cảm nhận & chia sẽ ảnh chụp từ Fujifilm X-E1

Đào mộ topic này lên tí. Theo các bác nên mua em X-E1 này kèm kit 18-55/2.8-4 hay kèm 35/1.4 nhỉ? Tài chính bây h chỉ cho phép mua 1 len thôi, sau này có điều kiện thì mua thêm 1 len nữa.

Bên trên