Cảm nhận & chia sẽ ảnh chụp từ Fujifilm X-E1

biibaa

XE 1 có độ phân giải rất cao. Trong hoàn cảnh ánh sáng mạnh, mọi chi tiết từ chiếc lá cây cho đến gợn tóc trong một bức chân dung được chụp với độ phân giải đáng kinh ngạc.

dao nguyen

Nãy đọc cái thông tin LCD giảm xuống 460k dots, EVF có tích hợp eye sensor, eye point 23mm cho góc nhìn rất thoải mái và quan trọng nhất có diop adjustment dành cho các bác mắt ko đc 10/10, em sướng tê cả người. Cận nặng quá chụp hình cũng khổ các bác nhỉ.

choitoicung

Có chế độ panorama thì tuyệt, khỏi phải lăn tăn đi chỉnh sửa lại ảnh sau khi chụp nữa. Em mới vừa mượn được máy của thằng bạn mới mua, chụp thử bức này nên mọi người đánh giá xem nha

haha, mặt nước đen mà trời soi bóng xuống xanh mướt luôn, quá dzữ bác ạ

kyoshjro90

Đóng góp thêm 1 ảnh mấy hôm nay mới chụp, bận công việc nên không có thời gian up sớm hơn dự định nên mấy bác thông cảm tí

1.

2.

tizzit

Em thấy thích ảnh của bác rồi, bác up thêm vài tấm trong nhà nữa đi, toàn cảnh ngoài trời không à :D

jenguyen215

Giá thì hơi chác đấy, nhưng nhìn em nó thấy cũng đủ mê mệt rồi.
X-E1 thiết kế đẹp cổ điển, đặc biệt là bản silver.
Kit 18-55mm của X-E1 dài, nhưng khẩu độ lại đột phá ở mức f/2.8-4.
Và X-E1 khả năng khử noise được đánh giá là rất tốt.

Cảm ơn bác đã cho em thêm thông tin về em nó nhé. Mới nhìn thấy cái kiểu cổ điển của em nó mà đã ưng rồi.

hieu_pv412

Ðề: Cảm nhận & chia sẽ ảnh chụp từ Fujifilm X-E1

Đẹp quá @_@ đừng đầu độc mình thế chứ hix hix

nguyencuong45

Re: Ðề: Cảm nhận & chia sẽ ảnh chụp từ Fujifilm X-E1

Đẹp quá @_@ đừng đầu độc mình thế chứ hix hix

Xem xong clip này, chắc bác tậu ngay em nó mất. Mê mẩn em nó rồi thì việc gì phải xoắn
[video=youtube;ztcJMyayJ8E]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=ztcJMyayJ8E[/video]

choitoicung

e tính đi sapa đây mùa này lên đó chụp hình là tuyệt luôn, con này nhỏ gọn chụp ok, nhưng tậu xong chắc e ngủ bụi luôn chứ tiền đâu ngủ khách sạn :))

Bên trên