Đánh giá Cảm nhận VTC HD 08

tencom

Member
Em mới mua em nó 4,67 tr 250k tiền công lắp bo thêm cho chú lắp cho tròn 5tr định vác em D901 đi đổi nhưng thôi vất xuống bếp xem vậy

- Nhà em ở ngoại thành ( nhà chú em lắp 5 tivi tương đương 5 cái dây nó phi vào nhà chán thấy lak giật vỡ hình " loại " )
- MyTV có nhưng thấy lắp loàng ngoàng
- K+ thì có mỗn bóng đá mà em nghe nói là hết năm nay là nó hết độc quyền ( antifan K+ )
- Truyền hình gì đó của viettell thằng bạn em làm bên đó ( Còn mệt )
- Đầu cáp vệ tinh VCTV hay mấy ông gì đó ( đua đòi cáp thì có quái gì thích hợp với mấy thằng tivi cùi thôi 63 incher của em mà dùng nó chắc ruồi to bằng nắm tay mất )
- Đã từng dùng D901 lên thấy khá hợp lý VTC đã sửa sai rùi giờ bỏ gói HDvip ,,, còn 1 gói cước thui

+ / Thôi HD08 vậy HD05 thấy a e chê lỗi nhiều , em copy bài viết về anh em cùng tham khảo Nhìu anh trên diễn đàn xem Full HD nhiều lên mắt kém

Em thấy sau mấy ngày sử dụng .. mới lên chưa nói nhiều

- Tròi mưa to tín hiệu vẫn ổn định xem vẫn ngon ... đến khi sấm chớp ầm ầm thì mới mất sóng từ kênh 1 đến kênh 25 còn lại vẫn vô tư
- Hình ảnh quá đẹp có mấy flim full HD khỏi chê
- Nội dung thì chưa nhiều thời gian

còn đánh gia chung trên 1 số web đây .....

Like cho VTC là thấy cu nhân viên nói là năm sau sẽ có bản quyền bóng đá ( em thua nhiều quá rồi lên không quan tâm :D )

Hôm nay tes thử em nó.Em 08 này nguồn rời,nhỏ nhắn như 1400 k-,không có LNB out,o có cổng componnent,có thẻ như đầu cáp HTVC,Giao diện đẹp, màu nóng.thu các kênh bóng mượt hơn HD 02.Điều đáng tiếc là chỉ có 3 vệ tinh ,không thêm vệ tinh được,có thể sữa,add thêm tần số 3 vệ tinh này.Kết luận chỉ thu tối đa 3 quả,thu AVG có tiếng,thu kênh gen NSS6 và Fashion HD quả 100.5 lên hình o như HD 02 loại thu vinasat.Hình em nó đây các bác xem

Ngồn để rời như laptop ấy có làm giảm nhiệt độ của đầu thu thiết kế như vậy gọn và nhẹ đi bao nhiêu :D nhưng không biết ngòn này có bán rời không nhỉ ?

Chỉnh sửa lần cuối:

HDVIP2001

Ðề: Cảm nhận VTC HD 08

Chả biết bài này đang PR gì??? nói chả hiểu đâu vào đâu...Các chi tiết khác thì không nói cũng nhìn thấy ở ngoài rồi.Còn vụ bản quyền thì quên đi,khi nào có thì hẵng hay...đoán gió thì ai không đoán được.

tencom

Member

Chả biết bài này đang PR gì??? nói chả hiểu đâu vào đâu...Các chi tiết khác thì không nói cũng nhìn thấy ở ngoài rồi.Còn vụ bản quyền thì quên đi,khi nào có thì hẵng hay...đoán gió thì ai không đoán được.

PR gì nick này em xin của anh khách hàng em

cho bác thông tin của em

Nguyễn Văn Thọ 0906 152 355

Em làm ở Phòng kinh doanh ở Mercedes-Benz Hải Phòng

Bác qua otofun nick em là Sale_haiphong

Nick này em mượn của anh khách hàng mua xe bên em , vào dow nhạc flim :D

kệ người ta.ông là chúa nhiều chuyện,chuyên đi xiêm xỏ người khác.

dhpaul

Well-Known Member

Chủ thớt nên thành thật đi, đây là bài viết của chú hay chôm chỉa bên diendanvetinh.com.vn rồi thêm mắm, thêm muối để thành bài của mình?

ttung94

Active Member
Re: Ðề: Cảm nhận VTC HD 08

Bác ấy có câu còn đánh gia chung trên 1 số web đây ..... trước khi lấy phần dẫn trên diendanvetinh mà nhỉ

dhpaul

Well-Known Member

Trích dẫn ở đâu phải ghi rõ nguồn, thậm chí có khi phải xin phép người viết, đây đập đúng 1 câu "đánh giá trên 1 số web đây..." rồi copy nội dung =))

tuank+

Member

cái này hình như là của bác thanhmeo , bên diendanvetinh mà .

nhocti007

Member

Chính xác, nhìn mấy cái ảnh là biết của anh Thành chụp, lấy nguồn bên đó thì viết rõ ra chứ :|

kienvinh

Thấy bảo quả đầu thu này có thể ghi lại chương trình truyền hình qua cổng USB. Bạn mở thớt chắc chưa cảm nhận đến đấy nên không thấy mô tả chức năng này nhỉ.

tencom

Member

PR cái quái gì em dùng thấy hợp lý ok thì like thôi , diễn đàn gì thấy toàn cãi nhau thôi ah em nói trích dẫn ở 1 số website là được rồi nếu copy nguyên văn rồi mạo nhận rôi hãng ý kiến ... box nay em nói cảm nhận của em thôi ... ai dung rồi cho em xin chia sẻ ai không dùng vào chém gió thì không tiếp ....

Để 1 diễn đàn lớn mạnh các thành viên thấy toàn vô chọc ngoáy vậy đến bao giờ mới tốt được =))

dhpaul

Well-Known Member

PR cái quái gì em dùng thấy hợp lý ok thì like thôi , diễn đàn gì thấy toàn cãi nhau thôi ah em nói trích dẫn ở 1 số website là được rồi nếu copy nguyên văn rồi mạo nhận rôi hãng ý kiến ... box nay em nói cảm nhận của em thôi ... ai dung rồi cho em xin chia sẻ ai không dùng vào chém gió thì không tiếp ....

Để 1 diễn đàn lớn mạnh các thành viên thấy toàn vô chọc ngoáy vậy đến bao giờ mới tốt được =))

Thế một nguyên tắc cơ bản là sưu tầm ở đâu phải trích dẫn nguồn cũng không làm được, thì kêu cái gì? Nói sai à?
Thế ở diễn đàn này đồng chí đóng góp được cái gì rồi mà lớn tiếng?

smilegirl

Active Member

Đọc hết comment #1 chẳng hiểu chủ thớt muốn nói gì.

tencom

Member
Ðề: Re: Cảm nhận VTC HD 08

Thấy bảo quả đầu thu này có thể ghi lại chương trình truyền hình qua cổng USB. Bạn mở thớt chắc chưa cảm nhận đến đấy nên không thấy mô tả chức năng này nhỉ.

Em mua ổ cứng nhưng chưa có thời gian thử , thank Bác

tencom

Member

Thế một nguyên tắc cơ bản là sưu tầm ở đâu phải trích dẫn nguồn cũng không làm được, thì kêu cái gì? Nói sai à?

Nói chuyện chán bỏ m , mua dùng thì nói thôi bởi trước khi mua có tham khảo sau thấy thế thì trích dẫn luôn , cũng hoạnh họe

Chỉ thiếu muối thì mới không hiểu thôi

khongthecothe

Diễn đàn này có Thằn Điêu và Cô Dhpaul là chuyên gia xào nấu và chém gió. Nói nhiều cái lý sự cùn bõ mẹ, còn anh em thấy cái nào hay góp ý là nhào Vô chém. Đọc mấy bài củ thấy bưng bít nhau, tới khi bị ném đá thì cũng phan mấy cục cho tóe máu. Ném đá dấu tay chắc không phải quân tử rồi. Mà không trách được, 2 ông này có ai là đàn ông đâu

tencom

Member

Diễn đàn này có Thằn Điêu và Cô Dhpaul là chuyên gia xào nấu và chém gió. Nói nhiều cái lý sự cùn bõ mẹ, còn anh em thấy cái nào hay góp ý là nhào Vô chém. Đọc mấy bài củ thấy bưng bít nhau, tới khi bị ném đá thì cũng phan mấy cục cho tóe máu. Ném đá dấu tay chắc không phải quân tử rồi. Mà không trách được, 2 ông này có ai là đàn ông đâu

Thank Bác không biết mấy ông ấy hơn đéo gì người khác chưa mà tinh tướng , rẻ rách

sukhoi84

Vtc sản xuất model nhiều nhỉ các bác, nó có cho đổi từ cái cũ sang cái mới không nhỉ

Bên trên