CĂN PHÒNG NHỎ ĐỂ .... CHỜ

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: CĂN PHÒNG NHỎ ĐỂ .... CHỜ

Bộ dàn quá khủng so với diện tích phòng của bác

duchieubui

Re: Ðề: CĂN PHÒNG NHỎ ĐỂ .... CHỜ

Căn phòng nhỏ không khí hơi chật hẹp tí bác nhỉ! Bác dời em loa LF ra đàng trước qua khỏi em sub tí chắc âm thanh sẻ OK hơn. Phòng tường gạch men âm thanh có bị vang hông bác?
Bác sắp xếp PRO lắm. Kết cái chai rượu "khổ lòng" của bác. Thanks bác chia sẻ, chúc bác luôn vui,

Bác Nghĩa lại bóc tem rồi :( , chúc mừng bác chủ :)

Bác có con Sub giống em:D. Loa SB bác xài JBL RM 10II thì ác quá, nhưng phòng nhỏ, tận dụng loa KOK làm SB là hợp lý rồi bác, chúc bác vui!:)

H 9999

Active Member

bác bố trí rất đẹp nhưng theo em tường gạch men thì em sợ tiếng nó vọng !

taixin

Active Member

Bác Nghĩa lại bóc tem rồi :( , chúc mừng bác chủ :)
dàn bác khủng long hơn dàn mình nhiều ,,,

Bác có con Sub giống em:D. Loa SB bác xài JBL RM 10II thì ác quá, nhưng phòng nhỏ, tận dụng loa KOK làm SB là hợp lý rồi bác, chúc bác vui!:)
nhưng mỗi lần nghe karaoke là phải tháo ra gắn vào boston hơi phiền chút

chai ấy cũng phải 4.5 lít đấy chứ chả chơi ! ngon đấy !

bác tinh mắt thật đấy

taixin

Active Member

bác bố trí rất đẹp nhưng theo em tường gạch men thì em sợ tiếng nó vọng !
mở nhỏ thì không sao lớn thì vọng lại bạn ah mình xem phim mở -20 đấy hồi trước lăn tăn con sub yamaha 515 nhiều lắm ,,, hên là lên diễn đàn search thông tin rất nhiều nên lựa chọn đúng đắn em sub klipsch 450 ,,,

hoangtutrenbien

Máy lạnh để như vậy bác không đau ốm cũng hay nhỉ. Gió cứ thổi khò khò thế kia xem phim kinh dị mỹ hấp dẫn :))

m1984

Member

Phòng bác chủ mà xem phim chắc còn hơn Megastar, chúc mừng bác :)

ninja88

mớ cáp khủng quá! chai chivas12 to thế nhẩy, uống sao hết

theaminh81

Well-Known Member

Hic, phòng nhỏ mà loa to vật vã, nghe liệu có hại tai không bác ơi, hhihihihi, đừng cho mấy cháu nhỏ vào phòng này nhá

taixin

Active Member

Hic, phòng nhỏ mà loa to vật vã, nghe liệu có hại tai không bác ơi, hhihihihi, đừng cho mấy cháu nhỏ vào phòng này nhá

MỞ ÂM THANH VỪA ĐỦ THÔI BẠN ƠI ,,, xem phim mới mở lớn -20 là ok không bị ù ,,, sắp có em bé đang đau đầu đây nó chọt vào mấy cái loa có nước chết

taixin

Active Member

không thấy anh em tư vấn amply dành cho jbl l 830

letuan_216

chúc mừng bác chủ...
cặp surround bác dùng eke thế thấy thô quá, bác dùng thanh ngang hoặc tấm kệ ngang qua chữ V của góc tường, rồi đặt loa lên lúc đó bác sẽ không thấy kệ luôn, đẹp hơn, mãnh mai hơn.

taixin

Active Member
Ðề: Re: CĂN PHÒNG NHỎ ĐỂ .... CHỜ

chúc mừng bác chủ...
cặp surround bác dùng eke thế thấy thô quá, bác dùng thanh ngang hoặc tấm kệ ngang qua chữ V của góc tường, rồi đặt loa lên lúc đó bác sẽ không thấy kệ luôn, đẹp hơn, mãnh mai hơn.

THANKS MÌNH SẼ NGHIÊN CỨU THÊM

Bên trên