[Cần Thơ] Cafe cuối tuần 29/08

cucphu

Ðề: [Cần Thơ] Cafe cuối tuần 30/08

@@cucphu : khó tìm quá bác ơi , toàn quán 32" là nhiều .
Bác ơi , bác có hết 4 phim HD 3D chưa ?
Mới load Bug để thử kính Red/Blue, các phim còn lại đang load, khoảng một ngày nữa là xong. Có bộ bluray Caroline nhưng ko có kính để xem

720p 32" được rồi... Ơ mà chỉ "xem" thôi ko "nghe" àh các bác? có quán nào có sẵn dàn âm thanh luôn ko các bác?
Hôm đó trước tiên là anh em gặp gỡ trao đổi. Kế tiếp là phần chia chác. Sau cùng là ngồi xem phim cho tới khi nào các bác mắc... nhậu. kế hoạch thế có được chưa các bác nhỉ

dvthanhtam

Âm thanh thì pó tay thiệt , kiếm được 1 quán nào có loa 5.1 tại CT thì cũng sợ thiệt .

Family360

Active Member

720p 32" được rồi... Ơ mà chỉ "xem" thôi ko "nghe" àh các bác? có quán nào có sẵn dàn âm thanh luôn ko các bác?
Hôm đó trước tiên là anh em gặp gỡ trao đổi. Kế tiếp là phần chia chác. Sau cùng là ngồi xem phim cho tới khi nào các bác mắc... nhậu. kế hoạch thế có được chưa các bác nhỉ

Kế hoạch quá ổn. Tiếp nữa là chúng ta sẽ ngồi ở đâu trong VIP?

taijvc

Hihihi....tụi mình bao hết cái phòng lạnh ở giữa quán ấy mà....ngay cửa ra vào mình đề câu họp mặt ae HD Cần thơ , thế thì hoành tráng đúng không.....vui tí thôi chuyện sắp xếp giờ giấc địa điểm giao cho bác Nguyên family là ổn rồi. Ok hôm ấy hoành tráng nha:))\m/

HDSaiGon

Super Moderators

Hihihi....tụi mình bao hết cái phòng lạnh ở giữa quán ấy mà....ngay cửa ra vào mình đề câu họp mặt ae HD Cần thơ , thế thì hoành tráng đúng không.....vui tí thôi chuyện sắp xếp giờ giấc địa điểm giao cho bác Nguyên family là ổn rồi. Ok hôm ấy hoành tráng nha:))\m/

Dời sớm 1 ngày được không bà con!

Family360

Active Member

@HDSaiGon,

Ngày off là thứ bảy 29/08 nhé bro, coi chừng nhằm với ngày 30/08 vì không sửa được cái topic.

dvthanhtam

Ðề: [Cần Thơ] Cafe cuối tuần 29/08

Hôm nay đi xuống Karaoke TODAY với mấy nhỏ bạn , hết phòng mà cũng hơi nhiều người nên vào VIP luôn . Em phát hiện ra ở đó có 1 bộ LCD 40" nhìn thật sướng mắt , hỗ trợ full HD , phòng trang trí đẹp như nhà riêng , rộng rãi như của mấy Bro trên SG (chắc chứa full được 20 cụ) .

GENERALS

Ban Quản Trị

Tuần sau GEN xuống Cần Thơ công tác, a/e ta làm bữa off cafe nhỏ nhỏ cái thì kool quá, hi vọng bác HDSaigon vẫn còn ở dưới đó ^^

hungct

em muon tham gia mà không rành lam có được không nhỉ

Hôm nay đi xuống Karaoke TODAY với mấy nhỏ bạn , hết phòng mà cũng hơi nhiều người nên vào VIP luôn . Em phát hiện ra ở đó có 1 bộ LCD 40" nhìn thật sướng mắt , hỗ trợ full HD , phòng trang trí đẹp như nhà riêng , rộng rãi như của mấy Bro trên SG (chắc chứa full được 20 cụ) .

Quan trọng là đàm phán làm sao để nó cho mình đặt phòng và mang máy móc vô chiếu phim, chuyện này các bác ở trên đó lo giúp nhé! (nhà GF của mình cũng gần quán VIP hehehe)

dvthanhtam

em muon tham gia mà không rành lam có được không nhỉ
Bạn cử tham gia nếu bạn thích HD .
Quan trọng là đàm phán làm sao để nó cho mình đặt phòng và mang máy móc vô chiếu phim, chuyện này các bác ở trên đó lo giúp nhé! (nhà GF của mình cũng gần quán VIP hehehe)
Sorry bác em ghi không rõ , ý em là em vào phòng VIP của Karaoke TODAY chứ không phải là vào cafe VIP karaoke :( .

// Bác nào có HDD Box mai đem vào nha . Em đem HDD theo share 2 phim HD 3D .

hai_duong

Member

Hic, ngày mai đi làm không thể off đựoc rồi, tiếc đứt ruột, ở cần thơ mà chưa thấy mặt mày ae cần thơ gì cả, ước gì là ngày chủ nhật nhỉ? :(

chuotlac

Mong anh em phát triển box HD Cần Thơ ngày càng mạnh, ngày mai đi công tác rồi ...quá tiếc, đang máu HD. Up cho anh em lên như diều nhé.

Family360

Active Member

dvthanhtam

Cái vụ HDD Box này chắc không xong rồi quá em, không thấy ai lên tiếng trong khi chiều nay là AE off rồi. :|

dvthanhtam

Vậy em phải đem con vợ em theo chứa phim rồi . Dắt nó theo mõi cổ , em chán nó dữ lắm rồi vì nó nặng tới 3kg lận . Em đang tìm đến pé nào mi nhon như em Acer Timeline mà đú được HD .
Còn cái vụ kính râm , kính cận gì đó sao không biết bác biết có ai đem vào được không nhỉ ?
Cho em hỏi thêm 1 câu nữa là hôm nay có pô không , để em mặc đồ nhìn được 1 tí .

Chỉnh sửa lần cuối:

hai_duong

Member

Trời ơi..................... Tại sao tui phải đi làm vào chiều hôm nay

Bên trên