Cập nhật giá HDD Western Digital tại Việt nam giữa tháng 9

bht128

Member
Ðề: Cập nhật giá HDD Western Digital tại Việt nam giữa tháng 9

lũ ơi tha cho tụi em con đường sống!!!!!!

0203

Re: Ðề: Re: Cập nhật giá HDD Western Digital tại Việt nam giữa tháng 9

Bây giờ mới bít nó có cả dòng RED.

0203

Re: Ðề: Cập nhật giá HDD Western Digital tại Việt nam giữa tháng 9

lũ ơi tha cho tụi em con đường sống!!!!!!
E nghĩ do con người thôi, tối đa hóa lợi nhuận, tận dụng thời cơ tát mà theo mưa thôi. Khách quan chỉ là 1 phần nhỏ.

dungtam25

Well-Known Member

Tính ra bây giờ mà mua hdd ext thì có khi lại rẽ,vừa mua ổ 2T western my book bên thành nhân giá 2.470.000.còn ổ gắn trong thì 2.310.000 rồi,mà lại được chuẩn là usb 3.0 nữa chứ.Nhưng cái quan trọng nhất là không biết ruột của em my book này như thế nào.Có bác nào biết ruột gan em nó,cho em xin thông tin nhé

tuyenquynh

Dù không có tốc độ cao như SSD, HDD vẫn đóng một vai trò rất quan trọng

---------- Post added 02-10-2012 at 09:38:09 PM ----------

Tính ra bây giờ mà mua hdd ext thì có khi lại rẽ,vừa mua ổ 2T western my book bên thành nhân giá 2.470.000

tuyenquynh

hờ dung lượng cao và tiết kiệm điện, HDD dòng Green được xem là sự lựa chọn hàng đầu của dân HD

vinagoh

Well-Known Member

Tính ra bây giờ mà mua hdd ext thì có khi lại rẽ,vừa mua ổ 2T western my book bên thành nhân giá 2.470.000.còn ổ gắn trong thì 2.310.000 rồi,mà lại được chuẩn là usb 3.0 nữa chứ.Nhưng cái quan trọng nhất là không biết ruột của em my book này như thế nào.Có bác nào biết ruột gan em nó,cho em xin thông tin nhé

Nếu chỉ xem phim HD và chép phim thì HDD gắn ngoài + usb 3.0 là quá đủ, lại còn bh 3 năm thay vì hdd gắn trong chỉ bh 2 năm.

loiduongmat

Well-Known Member
Đợt này ổ cứng giảm giá liên tục. Cách đây 3 tháng em lấy 1 con di động WD 3.0 giá 2tr5, bây giờ nó giảm xuống có 2tr :(.

HDD Western Digital My Book Essential Edition 2 Tb USB 3.0 4.8 Gbit/s ruột gan chính là HDD WD 2Tb Caviar Green WD20EARX Sata3 nhé.

Cũng đang tính là 1 em này lợi cả đôi đường, vừa được bảo hành thêm 1 năm và vừa được cái box 3.0. Ngại một nỗi mỗi lần dùng là phải cắm nguồn, hơi loằng ngoằng dây dợ. Mời bro xem clip unboxing dưới đây

[video=youtube;AvMNnF1gy-4]http://www.youtube.com/watch?v=AvMNnF1gy-4&feature=related[/video]​

loiduongmat

Well-Known Member
Thế thì vẫn là cao, trước khi Thailand bị lụt thì ổ 1.5Tb có 1tr3 thôi :D

Bác nhắc lại thời vàng son đó chi cho em thêm đau lòng :(. Em đang thiếu ổ cững trầm trọng nè, may có thằng em nó chuyên thiết bị và phim HD cho mượn 2 cái ổ 2TB.

kinggai

Well-Known Member

Tháng trước vừa cắn răng làm 1 em 2TB = 2,3 củ. Hic

dungtam25

Well-Known Member

HDD Western Digital My Book Essential Edition 2 Tb USB 3.0 4.8 Gbit/s ruột gan chính là HDD WD 2Tb Caviar Green WD20EARX Sata3 nhé.

Cũng đang tính là 1 em này lợi cả đôi đường, vừa được bảo hành thêm 1 năm và vừa được cái box 3.0. Ngại một nỗi mỗi lần dùng là phải cắm nguồn, hơi loằng ngoằng dây dợ. Mời bro xem clip unboxing dưới đây

Thanks bác nhiều nhiều......

SuperDreamII

thanks bác terabyte thông tin thật ý nghĩ

hoasimtim

Well-Known Member
Em thấy có loại WD dòng EFRX, không biết có thêm tính năng gì mới không nhỉ? :-?

Bên trên