CARA HD Movie Coffee

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: CARA HD Movie Coffee

Thiếu sata port thì mua thêm cái card pci mở rộng thêm vài port sata nữa chớ có gì đâu mà bán than. Giá chừng 10$

Cara

Active Member

Thiếu sata port thì mua thêm cái card pci mở rộng thêm vài port sata nữa chớ có gì đâu mà bán than. Giá chừng 10$
He he ... hết sạch cable ngùôn luôn anh ạ. Lại phải lo thêm 8-} ... mà sợ gắn nhiều quá PSU của em cháy mất :-S

Em đã lại chỗ chị và đã check hd của chị thật ngoài sức tưởng tượng của em âm thanh quá hay màn hình quá rộng và sắp xếp hàng ghế đúng theo kiểu như trong rạp cine thật là hay chế độ phục vụ cũng rất tốt đúng là 1 nơi dành cho a e hd địa bàn cần thơ! Em sẽ thường xuyên tới ủng hộ quán vào những giờ rảnh rang!! Hehehe

nham18

Member

Em đã lại chỗ chị và đã check hd của chị thật ngoài sức tưởng tượng của em âm thanh quá hay màn hình quá rộng và sắp xếp hàng ghế đúng theo kiểu như trong rạp cine thật là hay chế độ phục vụ cũng rất tốt đúng là 1 nơi dành cho a e hd địa bàn cần thơ! Em sẽ thường xuyên tới ủng hộ quán vào những giờ rảnh rang!! Hehehe

Hix dàn âm thanh của Cara hầu như mình build từ A-Z vậy mà chính mình còn chưa được nghe nó ra thế lào :((

Em gợi ý cho chị để biến phòng hd của chị thành tốt hơn là em thấy màn hd của chị đúng dạng 16:9 và 2 bên màn vẫn còm trống chị hãy treo 3 cái loa lên 2 cái 2 bên và 1 cái ở giữa sát mí màn ảnh để tạo âm thanh tốt hơn cho cả phòng nếu để như thế thì những người ngồi ở phía trước sẽ bị chấn mạnh do âm thanh hơn và âm thanh sẽ vang khắp phòng hơn loa sur có thể để dưới đất và hàng ghế trước nên kê bàn vì ko có nơi để ly! Chúc chị mua may bán đắt!!!

poly

Banned

Hix dàn âm thanh của Cara hầu như mình build từ A-Z vậy mà chính mình còn chưa được nghe nó ra thế lào :((

a đang định về Cần Thơ "bắn súng" lần nữa nè
2 anh em mình đi

Em gợi ý cho chị để biến phòng hd của chị thành tốt hơn là em thấy màn hd của chị đúng dạng 16:9 và 2 bên màn vẫn còm trống chị hãy treo 3 cái loa lên 2 cái 2 bên và 1 cái ở giữa sát mí màn ảnh để tạo âm thanh tốt hơn cho cả phòng nếu để như thế thì những người ngồi ở phía trước sẽ bị chấn mạnh do âm thanh hơn và âm thanh sẽ vang khắp phòng hơn loa sur có thể để dưới đất và hàng ghế trước nên kê bàn vì ko có nơi để ly! Chúc chị mua may bán đắt!!!

bác nham trả lời dùm luôn đi kìa

HỌP MẶT CHECK CARA CÀ PHÊ

A e hd mình ra cara cafe hd movie họp mặt và cùng xem phim nào!! E đã order phim wordrine vì phim này đã đc hội hd ở địa bàn cần thơ cho là thể hiện đúng chất hd nhất đúng sáng thứ 7 ngày 25/10 8h bắt đầu chiếu phim nên a e mình lại sẵn đó 7h30 để họp mặt trước và cùng xem phim nha! Mại dzô mại dzô nhanh chân thì còn chậm chân hết ghế!:-j

Cara

Active Member

Hì, cám ơn em nhen. Đang có chương trình đổi thẻ Khách hàng thân thiết. Em làm sớm sớm nhé \:D/

Hị hị ... bác Nhảm về CT nhé, em đãi 1 ngày no nê cafe Buôn Mê và càfe Lâm Đồng nè !!

Đang làm bục gỗ để kê 2 cái front đó mà em, chị cũng biết nó thấp, tuần rồi Bighead đã nói với chị vụ này.<:p
2 con Rear sao mà để dưới đất được ??? :-<
Còn cái hàng ghế đầu để cho đẹp đội hình thôi. Chị biết chắc là hàng ghế đầu tiên không ai chịu nổi quá 10p khi quá gần màn hình he he !!!

Bộ âm thanh thùng gỗ này là hãng j vậy bác?
2 bé đó có họ Jamo !!

À quên nên bố trí thêm chuông gọi phục vụ nữa vip

Thôi em, cho chị can. Mỗi ly cafe ngon xuất xứ từ Buôn Mê Thuộc hay Lâm Đồng tại đây có 16 khìn hà , chị đâu có ý định thiết kế phòng VIP xem HD $-). Trong Diamond Cinema giá vé xem phim 80K mà còn chưa có chuông gọi phục vụ, em làm chị khó xử quá ~X(
Nói miệng về việc lắp chuông thì dễ, mà nghĩ sâu đến việc đi dây cho từng hàng ghế và xử lý tổng đài cũng là 1 vấn đề đấy em ạ. Ban đầu chị cũng đã nghĩ đến điều này, nhưng rồi phải hủy vì chi phí đội lên thêm nhiều.
Chị không muốn để giá nước cao quá sẽ làm các bạn trẻ ngại#:-S, vì chính chị đã từng trải qua cái thời rất thích xem phim nhưng phải đong đo trong túi có bao nhiêu tiền để mua vé vào rạp:-SS.

A e hd mình ra cara cafe hd movie họp mặt và cùng xem phim nào!! E đã order phim wordrine vì phim này đã đc hội hd ở địa bàn cần thơ cho là thể hiện đúng chất hd nhất đúng sáng thứ 7 ngày 25/10 8h bắt đầu chiếu phim nên a e mình lại sẵn đó 7h30 để họp mặt trước và cùng xem phim nha! Mại dzô mại dzô nhanh chân thì còn chậm chân hết ghế!:-j
Chính xác là X-Men.Origins.Wolverine.2009.720p.BluRay.x264-METiS
Chỉ là HD Ready thôi nhé :p . Bộ này chị chôm chỉa được từ bác Hưng trong hội HDCT nhà mình nè =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

Em lại đúng qúan chị mà em chưa biết tên chị và chưa biết mặt chị nữa! Ra gặp mặt quen biết nhau để họp mặt HDCT đó mà!!!

Cara

Active Member

Em lại đúng qúan chị mà em chưa biết tên chị và chưa biết mặt chị nữa! Ra gặp mặt quen biết nhau để họp mặt HDCT đó mà!!!

Em có hỏi tìm chị không ? 8-> Chưa hỏi mà bảo k biết tên biết mặt, chắc khách nào cũng phải chào gãy cả cổ quá hu hu:mad:).
Chiều nay hội HDCT họp kín, đánh nhanh rút gọn lúc 1h chiều ~O)~O)~O) lý do chính chắc là ... nhà cúp điện :^o.
Chả biết tăng 2 các lão í đi đâu nữa :-?:-?:-?:-?

Chiều nay hội HDCT họp kín, đánh nhanh rút gọn lúc 1h chiều ~O)~O)~O) lý do chính chắc là ... nhà cúp điện :^o.
Chả biết tăng 2 các lão í đi đâu nữa :-?:-?:-?:-?

ko phải họp kín mà là mini off, họp đột xuất, có mời bằng điện thoại rộng rãi tới các member thân thiết của hội :-j

Hôm vừa rồi thông báo trễ quá h thông báo lại bù là ngày 1/11 e mời các bác ra quán CARA xem phim và giao lưu với nhau!!! Em kính mời các bác xem chung với nhau cho vui ấy mà! CARA có rất nhiều phim hay share phim free cho những ai tới quán uống có thẻ khách hàng thân thiết đấy!!! Order phim đỉnh đấy tên phim cũng sẽ ko thông báo cũng để tạo bất ngờ cho hội hd ở cần thơ nha!

Bên trên