Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

huyhlvip

Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

em đang mún mua 1 em samsung 40f7500,bác nào có giá tốt tl giúp em nhé

men0codon

Active Member
Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

em đang mún mua 1 em samsung 40f7500,bác nào có giá tốt tl giúp em nhé
giá bên mình hơi chat chút , còn hàng bạn nhé
UA 40F7500
Đây có bác nào có hàng ss 48h5100 hcm giá tốt chưa á? Inb cho e với nhé
con này chưa ra hàng bạn ạ , chắc trong tuần sau sẽ có
----------------------
hàng nóng về nè , nóng như vụ máy may mất tích vậy
42LA6200

hoanganhnd08

các giúp em tí.em muốn cài mấy phần mêm xem tv+ phim trực tuyến thì pjari làm thế nào ( fpt play , mytivi.....) hay phan mem nao de xem truyen hinh cung dc
em vào trang ứng dụng của LG nó không có !

thank các bác

---------- Post added 19-03-2014 at 17:45 ----------

các giúp em tí.em muốn cài mấy phần mêm xem tv+ phim trực tuyến thì pjari làm thế nào ( fpt play , mytivi.....) hay phan mem nao de xem truyen hinh cung dc

thank các bác

hoanganhnd08

thank các bác

men0codon

Active Member

thank các bác
vụ này mình không rành rồi , anh em nào biết phụ bạn này 1 tay nhé
--------------------------
42LA6200 đang kéo về những con cuối cùng , anh em ủng hộ nhé
42LA6200

giang_xx

Có bác nào dùng tivi samsung 40F6400 chỉ mình cách xem thời gian sử dụng tivi với.Mình xem trên diễn đàn có bản hướng chung của tivi samsung nhưng cái điều khiển thông minh o có fim info.Bác nào giúp e với ah

womanizerzz

Member

Thích LG nhưng cũng sợ thằng Hàn Xẻng hỏng thật

men0codon

Active Member

Có bác nào dùng tivi samsung 40F6400 chỉ mình cách xem thời gian sử dụng tivi với.Mình xem trên diễn đàn có bản hướng chung của tivi samsung nhưng cái điều khiển thông minh o có fim info.Bác nào giúp e với ah
chắc bạn phải tốn tiền mua thêm cái romot đời cũ nữa thôi
Thích LG nhưng cũng sợ thằng Hàn Xẻng hỏng thật
hàng NHẬT vẫn hư ầm ầm bạn ạ

men0codon

Active Member

vợ mới sanh baby nên bận rộn quá trời luôn , có thể không kịp cập nhật giá , anh em vui lòng call trực tiếp kiểm tra giá trực tiếp nếu cần nhé, cám ơn tất cả

meodoian

Member

các bác ơi,em biết là hơi lạc chủ đề,nhưng ko biết post đâu đành post vào đây.Mong dc giúp đỡ :D
chả là cái tivi samsung 43d490 nhà em nó bị 1 sọc ngang giữa màn hình (xài mới hơn 2 năm,vừa hết hạn bảo hành thì bị,đệch :))).Xem trên mạng nói là cần thay panel tốn gần bằng mua cái tivi mới .Nhưng mà tivi nhà em nó chỉ có 1 sọc,giống như có 1 sợi thun chắn ngang màn hình ,với lại xài 3,4 tháng nay ko thấy nó lan ra.Giờ xử lí sao đây mấy bác ?? nếu chỉ còn nước thay panel thật thì thôi em để xài luôn .Nếu sửa được thì nên đem đâu sửa giờ :D
cám ơn đã đọc bài :D

Nhà mình cũng con này, cũng bị vậy, sau khi tóm tắt triệu chứng cho em tổng đài phụ trách bảo hành samsung thì nó xác định luôn là phải thay, hỏng ngay sau gần 01 năm bác ạ.

tamhung90

Mấy bác cho em hỏi e định mua con này có tốt không ạ. TIVI-LED-3D-SAMSUNG-UA75F6400

anhchuoicu

Tự nhiên con Led SS 40" Seri 5 của E bật nguồn lên, nó nháy đèn nguồn đỏ liên tục mà không thèm mở mắt.X_X.Rút dây điện ổ cắm ra, đi làm đến tối về cắm điện vào..ố là la chữ Samsung xanh lè hiện ra, má ơi sống rồi =D>.
Để chắc ăn, E dùng remote tắt đi bật lại, ôi dek nó lại về trạng thái đèn đỏ nháy liên tục mắt ko mở ra hu..hu.Tối hôm đó ngồi tán dóc với gấu :-".Tiếp tục rút dây nguồn.
Sáng hôm sau cắm điện lại lên, tắt đi bật lại thì nó lại chết.
Các bác xem con này bị làm sao. Đính chính là con này các bác Bảo Hành đến thay panel 2 lần 2 cái mới rồi ạ, và h thì nó đã hết BH.Mấy hôm này độ ẩm cao ko biết có phải la nguyên nhân ko ?

men0codon

Active Member

đã ra đi được vài con 32H4100 và 40H5100 , phần hình ảnh có khá hơn chút so với các model cùng đời 1013

bác men0codon cho e hỏi la tv plasma SS ( f4500) dc bh chính hag 1 hay 2 năm vây? Đọc trên trang chủ của SS thì thấy nói chỉ bh 1 năm, nhưng ng bán hàng khẳng định bh chíh hãng 2 năm.

dienmayso_8

@betapanchoi_1 vẫn bảo hành 2 năm bạn ah. Vì bên mình kích hoạt cho khách vẫn thấy tổng đài báo về bảo hành 2 nam bạn nhé

Bên trên