Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Jangnhut

Member
Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Em vừa làm 1 em LG 42LS4600 thấy cũng được. <:p

loveinter

Member

Bác meocodon cho em cái giá của 2 model này nhé: LG LCD 42CS460 và LG LED 42LS4600. Trên web e cũng có coi sơ rồi, định hỏi giá đã tính luôn phí vận chuyển và lắp đặt là bao nhiêu, cũng giao gần thôi ( Lê Đức Thọ ). Hàng thùng 100% nguyên seal luôn phải ko bác!

men0codon

Active Member

Bác meocodon cho em cái giá của 2 model này nhé: LG LCD 42CS460 và LG LED 42LS4600. Trên web e cũng có coi sơ rồi, định hỏi giá đã tính luôn phí vận chuyển và lắp đặt là bao nhiêu, cũng giao gần thôi ( Lê Đức Thọ ). Hàng thùng 100% nguyên seal luôn phải ko bác!
giá như trên web mykim.vn thôi bạn nhé , giao L.Đ.THỌ thì không tính phí bạn nhé , hàng chính hãng new 100%

các bác cho e hỏi e ở đà nẵng,mún mua Tv LG LED 42LS4600 thì nên mua ở đâu để có giá tốt nhất vậy :D

men0codon

Active Member

theo tin ngoài luồng thì hình như tết năm nay các hãng tivi chả có tặng quà gì hết ~X(

denon2807

Member
Re: Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Tại sao trêm website của mykim.vn giá của em samsung46ES7500 lại rẻ hơn samsung 46ES6800 vậy ???

denon2807

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

hic giá hiện tại nó....... như vậy đó bạn
Bác cho hỏi đây là chính sách giá (ES7500 rẻ hơn ES6800) của riêng cửa hàng của bác hay chính sách giá chung của Samsung?

redtiger_hl

Member

Cho mình hỏi con 42LM6410 kết nối internet bằng wifi hay bằng cáp nhỉ ?

redtiger_hl

Member

Thanks bác , nhân tiện cho em hỏi luôn con LM6200 cũng có kết nối bằng wifi hay ko ah ? Em đang lăn tăn giữa 2 con này , hình như con 6410 chỉ hơn ở khoản xem 3d đúng ko các bác ?

X_Men21

Con LM6200 vẫn có cổng Lan , còn wifi thì chỉ ready thui , nên dùng con này bác phải mua thêm USB wifi của LG nếu mún kết nối wifi !
Còn về 3D thì em nào cũng là TV 3D cả .

tea_love

Nhu cầu của E làm tivi Led, có internet tivi, 3d thì con nào ngon mà giá mềm vậy các bác. Chắc lấy con khoảng 40"
Thấy một số bro khuyên nếu lấy Samsung thì nên lấy máy con seri 6 trở lên mới ngon thì phải. Có gì các bác chỉ e với.

Nhu cầu của E làm tivi Led, có internet tivi, 3d thì con nào ngon mà giá mềm vậy các bác. Chắc lấy con khoảng 40"
Thấy một số bro khuyên nếu lấy Samsung thì nên lấy máy con seri 6 trở lên mới ngon thì phải. Có gì các bác chỉ e với.
Muốn xem 3D , bác phải định hướng là chọn loại 3D nào , chủ động hay thụ động rồi mới chọn tiếp hãng TV nào .Vì nếu không xác định kỹ ,sau này chán cái 3D và bỏ không dùng dù đã phải chi 1 khoản tiền không nhỏ cho nó .Mà nguyên nhân là mình đã lở chọn do thiếu đầu tư thời gian tìm hiểu.

ttnguyen902

42lm7600 và 46es6220???
Nếu so về kiểu dáng lẫn chất lượng thì con 42lm7600 hơn chắc đúng ko mấy bác?
But nếu so về số tiền bỏ ra và giá trị mỗi cái mang lại thì con nào đáng đồng tiền hơn máy bác?

phuongkts

Member

Mua LG đi bạn coi 3D thụ động, không mỏi mắt, kính không pin

kats tran

Tivi 47LW6500 Led smart TV 3D LG ==> 19.000.000vnđ
Tivi 46D6600 Led smart TV 3D Samsung ==> 23.000.000 vnđ
tivi 55D7000 Led smart TV 3D Samsung ==> 35.000.000 vnđ
bác nào có nhu cầu pm em qua số 0949.579.118 hoặc qua YM Ketnoi_banbe1080

Bên trên