Chép phim HD miễn phí cho các bác ở HCM !

dohopusa

Ðề: Re: Chép phim HD miễn phí cho các bác ở HCM !

Ban co phim Truyen thuyet thieu lam tu - nam 2008 k? Neu co minh fi han wa gap copy ah
Thanks

phuc_95

Ðề: Chép phim HD miễn phí cho các bác ở HCM !

ôi! bác chủ thớt thật tốt bụng. tks bác nhé!!!

Rain_Man

Active Member
Ủng hộ tinh thần chia sẽ của bác. Tiếc là sư tử nhà chỉ cho down phim thôi bác a. :)):)):)) Thanks bác nhiều. =D>=D>=D>

tantan123

HN mà có 1 bác như này thì thật tốt cho ae HD ở HN nhỉ :)

thommydo

Chủ topic ơi, giờ còn được chép miễn phí hông.... cho em ké với... mới mua ổ 2TB mà down phim trên mạng chờ dài cổ hic hic....

Nếu được mời bác chầu cafe nha hehe...

Ðề: Re: Chép phim HD miễn phí cho các bác ở HCM !

Chủ topic ơi, giờ còn được chép miễn phí hông.... cho em ké với... mới mua ổ 2TB mà down phim trên mạng chờ dài cổ hic hic....

Nếu được mời bác chầu cafe nha hehe...
Topic còn thì cứ tới anh chép. Nếu e rảnh ban ngày thì qua ban ngày lựa chim, í phim, cho thoải mái

herovuong2

bạn BON này vui nhỉ .......hi vọng có dịp sẽ qua lựa chim í lộn fim thoải mái >:)

jackyjun112

Member

h` em lang thang lên đây mới thấy..chứ trk' em toàn kéo trên mạng về dài cổ...vs lại lâu lâu đi chép phim ngoài tiệm mất tiền wá..h` thấy bác share như vầy thì em ủng hộ luôn...bữa nào rảnh ghé bác chơi..nhà em ở Tân Bình...:D

h` em lang thang lên đây mới thấy..chứ trk' em toàn kéo trên mạng về dài cổ...vs lại lâu lâu đi chép phim ngoài tiệm mất tiền wá..h` thấy bác share như vầy thì em ủng hộ luôn...bữa nào rảnh ghé bác chơi..nhà em ở Tân Bình...:D

Ok con dê, wellcome bạn !

meocon

Well-Known Member

Nước uống bên bạn ngon ..............bữa nào qua ủng hộ tiếp .......thêm bàn cờ tướng , cờ vây nữa bạn , có cờ vua ko à

NBK_FOF

Active Member

Ủng hộ tinh thần chia sẻ của bạn :x

Bên trên