Chép phim HD miễn phí cho các bác ở HCM !

fastman13

Member
Ðề: Chép phim HD miễn phí cho các bác ở HCM !

Đã đi qua chỗ anh nhờ copy phim giùm :p. Rất nhiệt tình và dễ thương ^^^. Chúc việc kinh doanh của anh phát đạt :D.

Tiếc quá mình ở Hà Nội nên ko co cơ hội copy phim HD mienx phí của bác rồi. mình có ổ cứng di đọng 500GB cũng chứa đầy phim HD.

thithach1589

Mời Bạn Tải Về
List Phim Mới Nhất

TẢI LIST PHIM TẠI ĐÂY

(Tốc Độ Tải Rất Nhanh, List Phim Luôn Được Cập Nhật Mới Nhất )

:))Chép PhimChuyên Nghiệp

:))Với Lượng Phim Lớn Bậc Nhất Việt Nam

Bạn đam mê phim, bạn là một tín đồ của Holywood: nhưng phim trên mạng thì chất lượng quá kém -- còn mua DVD thì lại hơi tốn kém

Bạn muốn thưởng thức phim với chất lượng hình ảnh "sắc nét đến từng sợi lông" âm thanh "thực như con mực".

Dịch Vụ Chép Phim

Chuyên Nghiệp - Uy Tín - Chất Lượng
Bảng Giá Cực Rẻ

Bảng Giá Chép Phim Lẻ Lựa Từng Phim Một

Chép từ 1 đến 10 phim: 3000 VNĐ / 1 Phim (Chép 10 Phim Tặng 2 Phim)

Chép từ 10 đến 50 phim: 2000 VNĐ / 1 Phim (Chép 20 Phim Tặng 5 Phim)

Chép trên 50 phim : 1000 VNĐ / 1 Phim

Lý do nên chọn bên mình

Chép Phim Chuyên Nghiệp
Với Kho Phim Lớn Bậc Nhất Tại Việt Nam

• List Phim: Lựa Thoải Mái Nhé (không như 1 chỗ khác không cho lựa list khi copy nhiều

• Hình thức: Chuyên Chép Phim Nên Bên Mình Nhận Mọi Thiết Bị Có Khả Năng Lưu Trữ Được Như Ổ Cứng, Laptop, PC, ...

• Số Lượng: Chép ít cũng được, không sao, nhiệt tình ủng hộ sinh viên đem laptop qua chép 1 lần vài phim cũng Ok, vui vẻ =))

• Giờ phục vụ: 24/7 (vì làm ngay tại nhà riêng nên rất tiện), giúp bạn đỡ mệt trong việc hạn chế về thời gian làm việc ko như một số chỗ khác, để tránh nắng nóng và khói bụi vào ban ngày nên có thể đi vào buổi tối, hoặc buổi tối đi chơi ghé đưa ổ cứng mình chép phim rồi sáng mai tới lấy, tiết kiệm rất nhiều thời gian cho bạn.

• Chế độ bảo hành khi chép phim (Mới duy nhất bên mình áp dụng): Nếu phim bị lỗi, phụ đề sai, hay các lỗi do bên mình thì sẽ được bên mình không những chép lại hoàn toàn miễn phí mà còn được tặng thêm phim cho bạn.

• Làm xong là call hoặc SMS cho bạn tới lấy liền vì mình cũng hiểu là bạn rất muốn được lấy ổ cứng về nhanh để xem các bộ phim bom tấn mà bạn thích.

bác ơi thành viên diễn đàn có được ưu tiên khi ;lại chép không...em định làm mấy bộ 3d cho 2 vợ chồng cùng xem........hii..
nếu có ưu tiên em sẽ chạy qua bên bác ngay... mặc dù nhà em hơi xa

Chắc là bác hiểu lầm, mình chép miễn phí cho anh em HDVN chứ không thu bất cứ phí nào. Anh em nào từng qua mình chép thì comment cho mình với.

em đăng ký 1 vé.. và hỏi bác thêm 1 chút
em có đầu ps3 160G vậy có thể chép khoảng bao nhiêu phim 3d vậy Anh
mấy cái DVD thúy nga asia nữa...nhạc nữa... chắc em sẽ tải vài phim thôi chủ yếu về nghe nhạc

Trung bình 1 phim 3d chừng 10GB trở lên. Vậy thì em chép khoảng 13 phim. Mà cho anh hỏi, em dùng đầu PS3 để xem 3D cũng được à?

+

em đã mê vụ phim , giờ nghe tiền bối nối có tài liệu nhạc đồ cổ thu từ băng thì móa ơi hâm mộ bác ngất ngư luôn...tiền bối luôn là tiền bối... hôm nào cho em qua giao lưu tìm hiểu về kho nhạc + phim Anh nha.....
em cám ơn anh trước vì tinh thần chia sẽ của anh. cuộc sống ngày nay cần lắm những cái chia sẽ nhỏ nhưng ý nghĩa lớn thế này..
Của share không bằng cách share hiiiiiiiiiiiii

Kho nhạc củng mình cũng không chuyên nghiệp cho lắm, vì mình là dân nghiệp dư mà. Nếu em muốn tìm hiểu sâu về thú chơi stereo thì anh có thể giới thiệu em cho 1 bác chuyên luyện thể loại nhạc này.

ủng hộ tinh thần bác.Chắc phải sắm cái hdd rời quá >.<.

LOAN8338

Well-Known Member

Chắc là bác hiểu lầm, mình chép miễn phí cho anh em HDVN chứ không thu bất cứ phí nào. Anh em nào từng qua mình chép thì comment cho mình với.
mỗi 2tb mất không dưới 8 tiếng để copy, xin cảm phục lòng tốt của bạn =D>

ủng hộ tinh thần bác.Chắc phải sắm cái hdd rời quá >.<.
phải trah thủ sắm kái ổ 1T thôi
Bữa nào mình ghé nhờ bác chép dùng ít phim hd xem chơi
Qũa đã luôn, bữa nào ghé giao lưu với pác chủ.
Wellcome to you!

blueye

co ai co phim HD o HN khong? Cho giao luu voi nhe

nếu được vây thì tốt quá ạ... em cũng vì mê nhạc thôi... chứ cũng là mới bước đầu nghiên cứu lấy kinh nghiệm về sau thôi... em 22 tuổi tên Dũng xin làm quen với anh

Anh có chừng 500GB nhạc lossless, vui khi làm wen với em.O:)

Bạn có phim M-HD cho máy tính bảng không?
Nếu không cũng ghé Bạn uống cafe, chép HD vậy!
Thân chào!

Bạn có phim M-HD cho máy tính bảng không?
Nếu không cũng ghé Bạn uống cafe, chép HD vậy!
Thân chào!
Mình chỉ có vài chục phim dành cho máy tính bảng. Bạn có thể chọn phim rồi mình chuyển sang định dạng nhỏ gọn dành cho máy tính bảng cũng được.

Bên trên