[Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

zprox

Ðề: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

bác Hieuhien cho hỏi sao hôm nay vào repo của bác kiếm không thấy addon Chiasenhac nữa nhỉ ?

Ðề: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

bác Hieuhien cho hỏi sao hôm nay vào repo của bác kiếm không thấy addon Chiasenhac nữa nhỉ ?

Em cũng như bác chả hiểu sao hôm nay repo hieuhien chả thấy addon đâu cả

HieuHienSupport

Active Member

Addon phim vàng giờ lại chiếu film toàn chuẩn SD, các bác fix giùm với
Sẽ có ở bản update sắp tới nhé :D
ai có addon chuẩn của tivi xem lại megafun không nhỉ ? Thấy cái đó hay hay mà không biết tách ra
Có addon Truyền hình xem lại Megafun lấy từ chính trang đó mà bác

Em cũng như bác chả hiểu sao hôm nay repo hieuhien chả thấy addon đâu cả

Em đang tiến hành update lại addon, sẽ có 1 bản cập nhật lớn cho các bác xem phim trong KODI thoải mái luôn, đang build lại, mấy bác chịu khó chờ vài hôm nữa xong em sẽ public nhé!

shino189

Member
Re: Ðề: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

Em đang tiến hành update lại addon, sẽ có 1 bản cập nhật lớn cho các bác xem phim trong KODI thoải mái luôn, đang build lại, mấy bác chịu khó chờ vài hôm nữa xong em sẽ public nhé!
Hôm nay vào repo hieuhien hay vãi :D tổng hợp cả mớ repo =P~:x

HieuHienSupport

Active Member
Ðề: Re: Ðề: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

Hôm nay vào repo hieuhien hay vãi :D tổng hợp cả mớ repo =P~:x

Một số hình ảnh về bản KODI mới :D

vanchai

Member

Tuyệt vời. Cám ơn bác nhiều

hdradiovn

Member
Ðề: Re: Ðề: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

Nóng lắm rồi, Phọt luôn đi bác :))))))))))))))))

Chờ chút bác :D Để em build xong bản 13,14,15,16 luôn rồi public luôn 1 lượt :)

Vậy thì từ giờ đến mai sẽ có không bác,em thấy toàn những addon hay nhìn mà hấp dẫn quá

HieuHienSupport

Active Member

Vậy thì từ giờ đến mai sẽ có không bác,em thấy toàn những addon hay nhìn mà hấp dẫn quá

Ngày mai em sẽ public nhé bác, sau khi public bản này ra sẽ có rất nhiều thứ hay để xem, hi vọng các addon sẽ sống dài để đỡ mất công phải update @@

HieuHienSupport

Active Member

Sao các icon trong ứng dụng video-mở rộng của kodi không giống như bạn HieuHien giới thiệu trên

Đó là do bản cũ bác ạ, bản mới em sẽ viết bài chia sẻ cho mọi người ngay trong hôm nay nhé!

vậy có chưa bác hóng quá

huyenchau8686

Bộ thu thập và lưu trữ dữ liệu Campbell Scientific Datalogger CR1000
Thông tin s?n ph?m chi ti?t <http://doluongdieukhien.com/bo-thu-thap-va-luu-tru-du-lieu-campbell-scientific-datalogger-cr1000-6722633.html>
Benefits and Features
Ideal applications include fire weather, mesonet systems, wind profiling, weather stations, air quality, ETo/agriculture, soil moisture, water level/stage, aquaculture, avalanche forecasting, time-domain reflectometry, vehicle testing, SCADA, and water quality
Serial communications with serial sensors and devices supported via I/O port pairs
Collects and stores data and controls peripherals as the brain of your system
Flexible power and communication options make it ideal for remote locations.
4-MB memory can be expanded with add-on memory systems.
Supports PakBus, Modbus, SDI-12, and DNP3 protocols
Compatible with channel expansion peripherals allowing you to expand your system
Program with LoggerNet, PC400, or Short Cut to fit your setup
Communicates via various options: TCP/IP, email, FTP, web server.
Gas Discharge Tube (GDT) protected inputs
Battery-backed clock that ensures accurate time is maintained while datalogger is disconnected from battery power
Program and control on site with addition of CR1000KD keyboard and display unit.
Contains custom ASIC chip that expands pulse count, control port, and serial communications capabilities
Nguyen Van Hung
Công ty TNHH Thiết bị đo lường và điều khiển
Địa chỉ: CL37, Khu đô thị Nam La Khê, 368B Đường Quang Trung, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
Mobile: +84 904 251 826
Tel: +84-4-85894254
Web: <http://doluongdieukhien.com/>
Skype/Yahoo: nvhung.mctt
Email: [email protected] <mailto:[email protected]>

Cho mình hỏi có app xbmc hay kodi cho ipad mini 4 chưa JB ko,mình thích xem phim bộ của Mĩ mà app trên ipad ít qua.Cám ơn ae trong diễn đàn nha !

HieuHienSupport

Active Member

Cho mình hỏi có app xbmc hay kodi cho ipad mini 4 chưa JB ko,mình thích xem phim bộ của Mĩ mà app trên ipad ít qua.Cám ơn ae trong diễn đàn nha !

Phải JB thì mới cài KODI được bác ạ, vì AppStore của Apple nó không cho KODI được public ở trên đó, nên phải JB để cài KODI qua Cydia

Lê Luân

Member

Bác chủ cho em hỏi em cài bản 15 trên laptop mà không thể nào Full màn hình được như bản 14. Bác có cách nào hướng dẫn em với

HieuHienSupport

Active Member

Bác chủ cho em hỏi em cài bản 15 trên laptop mà không thể nào Full màn hình được như bản 14. Bác có cách nào hướng dẫn em với

Không Full màn hình được là sao bác? Là phim không Full hay cái phần mềm KODI không full? Bác chụp cái hình cụ thể em xem thử nhé!

cutun233

Member

Apk 15.2 có vấn đề thì phải ko chạy đc,tải trên trang chủ lại ngon

Bên trên