[Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

Lê Luân

Member
Ðề: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

Không Full màn hình được là sao bác? Là phim không Full hay cái phần mềm KODI không full? Bác chụp cái hình cụ thể em xem thử nhé!

Đây bác xem ảnh giúp em. Với Kodi 14 thì Full Screen được nhưng Kodi 15 thì không

HieuHienSupport

Active Member
Ðề: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

Đây bác xem ảnh giúp em. Với Kodi 14 thì Full Screen được nhưng Kodi 15 thì không

Giờ bác muốn Full như thế nào? Full screen cái ứng dụng KODI, không có thanh task bar của máy tính bên dưới luôn hay full video thôi? Bác đang để giao diện tiếng Việt hay tiếng Anh để em chỉ cho tiện luôn :D

lyvinh8237

Member

Bắc bấm phím dấu / là Full à.Bản nào cũng vậy cả... Phím tắt

Lê Luân

Member

Giờ bác muốn Full như thế nào? Full screen cái ứng dụng KODI, không có thanh task bar của máy tính bên dưới luôn hay full video thôi? Bác đang để giao diện tiếng Việt hay tiếng Anh để em chỉ cho tiện luôn :D

Bắc bấm phím dấu / là Full à.Bản nào cũng vậy cả... Phím tắt

Cảm ơn bác. Em làm được rồi. Là bấm dấu "\" chứ không phải dấu "/"

lyvinh8237

Member

À Lúc trước hay xem trên laptop ,giờ toàn xài box nên nhầm

thutakim

em cũng đang quan tâm cái này

bluecatus

Active Member

Bác Hiền xem lại giúp addons HieuHienTv, kênh nào cũng ngắc ngoải hết rồi.
Cám ơn bác.

addon chia sẽ nhạc.com cũng bị lổi ko nghe được

HieuHienSupport

Active Member

Bác Hiền xem lại giúp addons HieuHienTv, kênh nào cũng ngắc ngoải hết rồi.
Cám ơn bác.
Lý do là dạo gần đây các server kia thay đổi kênh liên tục + FPT đã thêm session vào kênh của họ nên bắt bỏ vào trong đó không ổn, bác có thể xem thêm bên ngoài addon HTV Online và FPT Play TV nhé, đầy đủ hết trong đó. Em sẽ tìm giải pháp để gộp lại vào trong HieuHienTV sớm nhất có thể ạ!

addon chia sẽ nhạc.com cũng bị lổi ko nghe được

Cái này bác vào trong addon VietMedia Movie và nghe ở Rạp hát Lossless nhé, đó chính là Chia Sẻ Nhạc ạ

babyworm

Well-Known Member
Cho mình hỏi là cài đặt theo kiểu chép đè data như vậy thì các addon có tự động update khi có sửa đổi không?

herolun

Member

Lý do là dạo gần đây các server kia thay đổi kênh liên tục + FPT đã thêm session vào kênh của họ nên bắt bỏ vào trong đó không ổn, bác có thể xem thêm bên ngoài addon HTV Online và FPT Play TV nhé, đầy đủ hết trong đó. Em sẽ tìm giải pháp để gộp lại vào trong HieuHienTV sớm nhất có thể ạ!

Cái này bác vào trong addon VietMedia Movie và nghe ở Rạp hát Lossless nhé, đó chính là Chia Sẻ Nhạc ạ

bác hieuhien làm sao trích được ảnh nền kodi 16 vậy ? Mình tìm mãi ko thấy nằm chỗ nào

HieuHienSupport

Active Member
Ðề: Re: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

Cho mình hỏi là cài đặt theo kiểu chép đè data như vậy thì các addon có tự động update khi có sửa đổi không?

Addon trong các bản KODI custom em làm và các bản chép data của em thì đều được tự động cập nhật hết ạ, vì em có bỏ sẵn các repository trong đó rồi.

luis783

Member

add on phimmoi lại chết rồi.hieuhien fix lại dùm cho ae nhé..

Juliapham

Active Member

Trong KODI có add on Youtube bi lổi không xem đươc .Hiện lên " Bad Request" ko chay được AC nào biết xin chi dùm các khắc phục Thanks

HieuHienSupport

Active Member

Trong KODI có add on Youtube bi lổi không xem đươc .Hiện lên " Bad Request" ko chay được AC nào biết xin chi dùm các khắc phục Thanks

Không biết Youtube addon trên máy bác hiện tại nó ở version bao nhiêu?

Bên trên