[CHIA SẺ KINH NGHIỆM] XEM CÁC TRẬN BÓNG ĐÁ ĐỈNH CAO TRỰC TIẾP TRÊN TRÌNH DUYỆT

quan7388

Well-Known Member
Ðề: [CHIA SẺ KINH NGHIỆM] XEM CÁC TRẬN BÓNG ĐÁ ĐỈNH CAO TRỰC TIẾP TRÊN TRÌNH DUYỆT

hóng xem các bác sài ổn không, em đi sau :)

Ðề: [CHIA SẺ KINH NGHIỆM] XEM CÁC TRẬN BÓNG ĐÁ ĐỈNH CAO TRỰC TIẾP TRÊN TRÌNH DUYỆT

Các bác có của để dành thi thoảng hé ra cho anh em xài ké với, chứ đến giờ bóng lăn mà cứ ngồi chờ sopcast chạy mà ức chế quá :(

minhasp

bác nào vào đc sopcast sớm, thì có thể phát chuyển tiếp kênh sopcast đó, theo hướng dẫn của mình ở đây
http://www.hdvietnam.com/diendan/80-truyen-hinh-hdtv/919144-huong-dan-transcode-stream-voi-vlc.html
và chia sẻ link sopcast mới lên đây cũng đc,
như thế thì ae vào sau vẫn chiến đc hết.
( bác nào hảo tâm thì share stream IPTV k+ ở nhà cho anh em xem :D )

Thực ra em chỉ máu cái chất lượng hình ảnh thôi, chứ cũng ko máu nghe bình luận của K+, nghe bình luận của nước ngoài cũng đc, ko hiểu gì nhưng còn đỡ bực :))

Chủ yếu là hình ảnh thôi

budapest

Thực ra em chỉ máu cái chất lượng hình ảnh thôi, chứ cũng ko máu nghe bình luận của K+, nghe bình luận của nước ngoài cũng đc, ko hiểu gì nhưng còn đỡ bực :))

Chủ yếu là hình ảnh thôi

Nếu chỉ là nhu cầu hình ảnh thôi, thì quá đơn giản. Trên mấy trang đó, vẫn có cho các bác. Em thì vẫn thích tiếng Việt nên mới lọ mọ bác à.

vnckien

Active Member

Cảm ơn các bác đã chia sẻ kinh nghiệm. Hôm qua em xem thử các trận đấu đỉnh cao trên trình duyệt. Quả là tuyệt, lại miễn phí nữa.

ngocsonpt

Member

Xem bóng đá trên trình duyệt chỉ tốt khi mang khỏe còn các gói mang thấp thì lag lắm không xem nổi

vuthecong78

Well-Known Member

Mình hay xem trên trang talktv.vn hoặc cài app này vào androidbox.
@fan: nên đổi sang cáp quang Vittel đi, có 192k/ tháng thôi.

hungmh80

Active Member

xem qua talkTv giật đau hết cả mắt, nó chỉ phù hợp với mạng nhà bác nào yếu thôi, nếu mạng khoẻ cài cái p2p stream vào đảm bảo không bao giờ dùng đến mấy cái trang web này nữa.

12345qazw

Member
Re: Ðề: [CHIA SẺ KINH NGHIỆM] XEM CÁC TRẬN BÓNG ĐÁ ĐỈNH CAO TRỰC TIẾP TRÊN TRÌNH DUYỆT

xem qua talkTv giật đau hết cả mắt, nó chỉ phù hợp với mạng nhà bác nào yếu thôi, nếu mạng khoẻ cài cái p2p stream vào đảm bảo không bao giờ dùng đến mấy cái trang web này nữa.

xem còn đẹp hơn mấy cái của fpt nó streams lại. mà link sopccast cảu nó cũng đạt chuẩn. mấy link ở trang web đưa toàn 3k mfa lên xem chưa ddc hd

budapest

Miễn phí mà bác ơi. Đâu phải ai cũng có tiền dùng K+ đâu? Mà có tiền cũng nên dùng vào việc khác tốt hơn.

hungmh80

Active Member

Miễn phí mà bác ơi. Đâu phải ai cũng có tiền dùng K+ đâu? Mà có tiền cũng nên dùng vào việc khác tốt hơn.

E đâu có nói là dùng K+ đâu, em nói nếu ai mạng khoẻ thì cài cái add-on P2P stream ( chạy trong xbmc) ấy. Đảm bảo không bao giờ quay lại xem qua mấy cái web này và apk sopcast ngoài nữa. Nó chỉ phù hợp vơí bác nào mạng yếu thôi.

MytvHN

Well-Known Member

bác nào cài Sopcast test kênh này em với.Em đang phát mà không biết có bị giựt không
sop://broker.sopcast.com:3912/254273

vipbkgz

Well-Known Member
Ðề: Re: [CHIA SẺ KINH NGHIỆM] XEM CÁC TRẬN BÓNG ĐÁ ĐỈNH CAO TRỰC TIẾP TRÊN TRÌNH DUYỆT

Bác xem thấy thế nào :)) Em còn 1 đống web link stream xuyên quốc gia cơ nhưng mà em giữ bí mật :D

Các thể loại ko chỉ có mỗi bóng đá ko đâu hehe,tất cả các kênh TH trên cái quả đất này đều có hết hehe trang e cho bác là 1 ví dụ điển hình thôi hí hí
Em đã cho các bác link thì đều là những link ngon,nhiều kênh đa dạng mọi thể loại phong phú.chỉ 1 trang thôi các bác đã đủ xem tẹt rồi còn đòi hỏi gì nữa nhỉ :D

Bác inbox cho em với, cảm ơn bác :)

thegioi05

Active Member

bác nào cài Sopcast test kênh này em với.Em đang phát mà không biết có bị giựt không
sop://broker.sopcast.com:3912/254273
The channel is offline now.............

Bên trên