[Chia sẻ] KODI 16.0, KODI 15.2 và KODI 14.2 Hieuhien Custom Version 2 tích hợp sẵn các addon giải tr

supportitvplus

Ðề: [Chia sẻ] KODI 16.0, KODI 15.2 và KODI 14.2 Hieuhien Custom Version 2 tích hợp sẵn các addon giải trí hay nhất năm 2015

Adon HDVIET bị lỗi ko coi dduwwocj lâu lắm rồi, làm sao để fixx?

Bác thử dùng bản trong KODI ITVPLUS xem có được ko? Mọi người vẫn dùng xem bình thường mà bác...

Ðề: [Chia sẻ] KODI 16.0, KODI 15.2 và KODI 14.2 Hieuhien Custom Version 2 tích hợp sẵn các addon giải trí hay nhất năm 2015

Bác thử dùng bản trong KODI ITVPLUS xem có được ko? Mọi người vẫn dùng xem bình thường mà bác...

Oh xin lỗi bác em nhầm, trước em xài của hieuhien nhưng sau em cài bản ITVPLUS (bản hiện nay), giờ ko coi được mới nói, ko biết cái adon hdviet nó có update j ko? mà hình như bản của bác nó tự update mỗi khi khởi động KODI mà? (Nhắc lại là khi mới cài xem ngon mới ko dc khoảng 2 tuần nay thôi)

zumazi84

Member

bác có data cho pc hay ko vậy?Cho mình test trên pc thử nha

longchau

Member

cho mình hỏi bạn có bản data cho XBMC ko? vì lúc trc mình xài cái này thấy mượt hơn ah, cám ơn bạn.

babyworm

Well-Known Member
Re: Ðề: [Chia sẻ] KODI 16.0, KODI 15.2 và KODI 14.2 Hieuhien Custom Version 2 tích hợp sẵn các addon giải trí hay nhất năm 2015

Oh xin lỗi bác em nhầm, trước em xài của hieuhien nhưng sau em cài bản ITVPLUS (bản hiện nay), giờ ko coi được mới nói, ko biết cái adon hdviet nó có update j ko? mà hình như bản của bác nó tự update mỗi khi khởi động KODI mà? (Nhắc lại là khi mới cài xem ngon mới ko dc khoảng 2 tuần nay thôi)

Mình và mọi người đang xem bình thường mà.

HieuHienSupport

Active Member

Bạn HieuHien ơi,phải update nhanh lên,hiện bản nầy up chậm hơn bản của ITVPLUS Ver 2.0 - Bản KODI ,rồi đó

Hi, cái Ver là do ngta tự đặt thôi, đây cũng là bản custom version 2 của bên em :) chờ vài hôm nữa có KODI 16 chính thức ra mắt em sẽ update bản custom mới cho mọi người nhé, sẽ có trước Tết Nguyên Đán ạ!

HieuHienSupport

Active Member

cho mình hỏi bạn có bản data cho XBMC ko? vì lúc trc mình xài cái này thấy mượt hơn ah, cám ơn bạn.

Vì 1 số addon không tương thích trên XBMC nên em chỉ làm data cho KODI thôi ạ, nếu bác thích cài đặt theo kiểu data thì có thể cài ở đây nhé: Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất

ngonphi_bg

Member

Mình cài Kodi 15.2 của Hieuhien tren Q10 nhưng addon chia sẻ nhạc không chạy. Toàn báo phải log on gì đấy.

meocon

Well-Known Member

Mình cài Kodi 15.2 của Hieuhien tren Q10 nhưng addon chia sẻ nhạc không chạy. Toàn báo phải log on gì đấy.

Tải app CSN hoặc lên trình duyệt gõ chiasenhac , nghe trực tuyến luôn

boculesa

Các bác cho em hỏi em dùng tivi sony 43w800c thì nên cài bản nào là tốt nhất ạ, em xin cảm ơn.

anhchangdatinh1107

Well-Known Member

Chào quý tiệm. Cho mình hỏi sau khi tải apk ví dụ bản 15.2 này về có cần tải thêm data cho bản 15.2 như trên website bạn có nói không ạ? Xin cám ơn rất nhiều . Với lại cho mình hỏi add on live tv của bác lee thuy là cái nào xin cho mình đường link để mình tìm hiểu với

phongdaihiep

Cám ơn hieuhien đã giúp anh em có một app giải trí tuyệt vời.

anhchangdatinh1107

Well-Known Member

Chào quý tiệm. Cho mình hỏi sau khi tải apk ví dụ bản 15.2 này về có cần tải thêm data cho bản 15.2 như trên website bạn có nói không ạ? Xin cám ơn rất nhiều . Với lại cho mình hỏi add on live tv của bác lee thuy là cái nào xin cho mình đường link để mình tìm hiểu với

Tết bán đắt quá rùi kh thấy chủ tiệm trả lời

dokltd

Active Member

giao diện khá rối mắt, mang dấu ấn cá nhân nhiều quá, chỉ cần một số addon chất lượng và có chọn lọc nhiều addon sẽ load chậm, thank bác.

anhchangdatinh1107

Well-Known Member

KENH TIVI CHẾT NHIỀU QUÁ.

Gia Tuấn

rat cam on Hieu Hien, load ve thu xem sao. Tks!

HieuHienSupport

Active Member

giao diện khá rối mắt, mang dấu ấn cá nhân nhiều quá, chỉ cần một số addon chất lượng và có chọn lọc nhiều addon sẽ load chậm, thank bác.
Rút kinh nghiệm bản sau em sẽ làm background nhẹ nhàng hơn :) Bỏ bớt mấy addon nước ngoài, ai thích có thể tự thêm vào từ Hieuhien.vn Repository nhé.
KENH TIVI CHẾT NHIỀU QUÁ.
Bác xem thêm ngoài addon FPT Play TV, TV Viet Nam, HTV Online nữa nhé :)
rat cam on Hieu Hien, load ve thu xem sao. Tks!

Ok bác :)

anhchangdatinh1107

Well-Known Member

Xin lỗi các bác cho em hỏi vấn đề sau
em xài xiaomi box pro 3: xài p2p stream nếu coi link sopcast thì ok còn nếu coi link acestream hoặc link ghi chữ tiếng tay ban nha ( torrent stream) thì khi thoát ra vào lại thì kodi không hoạt động. xóa cài lại cũng bị hư. phải reset lại cái box như tình trạng ban đầu mới cài được. em đã thử 3 lần đều như thế kh biết các bác có ý kiến gì giúp em không ạ. Xin cám ơn các bác

jackpham

Well-Known Member

Bác có file repository.hieuhien.vn.zip ver 2.0 không bác. Để mình tự cài vào KODI

Bên trên