Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

war

Re: có chỗ nào sửa laptop uy tín không các bác?

Cám ơn bác Sơn nhiều.

1984kute

Active Member
Ðề: có chỗ nào sửa laptop uy tín không các bác?

con này cáp lên màn hình rồi

nvqhaiduong

Well-Known Member

Gấu nhà em đang dùng con Toshiba L500, gần đây khi khởi động nó kêu tút tút (tiếng khá to, không lên hình), nhưng ấn nút nguồn tắt đi rồi bật lại thì được, khả năng phải mang qua chỗ bác Sơn giới thiệu khám mới được

manhhahd

Member
Ðề: có chỗ nào sửa laptop uy tín không các bác?

90% của bác có vấn đề ở mian...bác qua Laptop Nguyễn Đức gần ngã tư máy sứ chỗ đó làm cũng OK...Bên Thiên Lộc cũng mới làm nhưng nhận gửi HN chứ ko làm trực tiếp.

war

E đã qua chỗ bác Sơn chỉ, hóa ra chỉ là hỏng 1 chân cắm Ram các bác ah. May đã chạy rồi. Cám ơn các bác.

1984kute

Active Member
Ðề: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

anh em hải dương có ai biết băng dính 2 mặt 3m ở chỗ nào bán xin chỉ giúp

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

ACE HD Hải Dương biết ở đâu|ai có cái này thì pm em với nhé. Thanks!

1984kute

Active Member

đổi nguồn cho vga 6pin mà,ra cửa hàng pc kiểu gì chả có hoăc lên voz đầy

manhbmc

Member
Ðề: CỬA HÀNG - DỊCH VỤ - THIẾT BỊ HD

Chào Anh em Hải Dương.
Hiện tại sản phẩm HANET KARAOKE HD đang có mặt trong các trung tâm Karaoke và các hệ thống phân phối bán lẻ trên toàn quốc.
Hiện tại mình muốn tìm một Địa chỉ có thể làm đại lý cấp 1 của Công ty tại Hải Dương để tham gia hệ thống phân phối, bảo hành sản phẩm của HANET tại Hải Dương.
Mang thêm một thể loại KARAOKE mới đến cho Anh em Hải Dương lựa chọn, thưởng thức, giải trí.

Nhờ Anh em giới thiệu hoặc tư vấn cho mình tìm được Người phù hợp.

Cảm ơn Anh em nhiều.
Chúc Anh em mạnh khỏe.

ACE ở Hải Dương cho mình hỏi mua tivi ở Hải Dương chỗ nào rẻ , và nên order ở cửa hàng nào , vì mình vào mấy chỗ toàn thấy rất đắt so với hà nội

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

ACE ở Hải Dương cho mình hỏi mua tivi ở Hải Dương chỗ nào rẻ , và nên order ở cửa hàng nào , vì mình vào mấy chỗ toàn thấy rất đắt so với hà nội

Bác đã thử qua chỗ Huy Hoàng HD ở Phạm Hồng Thái chưa ạ? :D

vutronghuyen

Active Member

Đắt so với Hà Nội là điều đương nhiên rồi bạn ạ quan trọng là đắt hơn bao nhiêu thôi.

mauyeu

Bác chạy ra mấy cửa hàng to to mua là ok nhất,và tât nhiên là đắt hơn ở HN 1 chút rồi vì còn tiền Vận Chuyển và BH sau bán hàng cho bác nữa chứ

vnczde

Member
Cứ ở đâu rẻ thì bác mua...còn bảo hành chính hãng rồi lo ji... cần báo giá ới em

vnczde

Member
Re: Ðề: Re: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

Nhưng đến em hôm lấy con 51e8000 trên bác Manhhuy mà còn ko dám gửi xe...phải đặt oto riêng mang về mất 500k nữa...chứ cái mua xa cái anh màn hình nó dập 1 cái là xong phim . Chẳng ai bảo hành cho . hjhj

Đôrêmi

Moderator
Đúng vậy cứ đâu rẻ thì mua, cộng cả cước vận chuyển về đến nhà mình nữa, còn bảo hành thì đã có các TTBH ở các tỉnh rồi.

vnczde

Member
Nhưng các bác chú ý mua tivi mà mình nhờ họ ship nếu vỡ màn hình thì tính sao nhỉ. Nên cứ phải về tận nàh bật máy ngon lành cành đào>>>>> thì rao tiền hjhj Cẩn tắc vô áy náy.
EM thấy có bác mua tự chở ko biết chằng úp cái mặt nó xuống cái gờ yên xe về tèo luôn cái màn...hjhj [-O< cái vụ màn hình vỡ là ko bảo hành nha

Bác nào biết chỗ bán đèn Led trang trí không nhỉ? Mình muốn mua lắp vào phía sau cái TV và cái Monitor cho nó rực rỡ ... :-*

Bên trên