Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

vnczde

Member
Re: Ðề: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

Mua 1 màu thí ra chị Hòa gần công an TP , còn nhiều màu có điều khiển được hơn chục màu ới em đến lắp và hàn luôn vào cho nó bền Giá bộ đk và nguồn 200k cộng 30k>m dây nếu bác ở trong thành phố...01244422777

Ðề: Re: Ðề: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

Mua 1 màu thí ra chị Hòa gần công an TP , còn nhiều màu có điều khiển được hơn chục màu ới em đến lắp và hàn luôn vào cho nó bền Giá bộ đk và nguồn 200k cộng 30k>m dây nếu bác ở trong thành phố...01244422777

Tên cửa hàng và địa chỉ thế nào bác ơi?

1984kute

Active Member
Ðề: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

bác ra trần phú,cửa hàng bán đèn cầu thang,trần....rất nhiều 25k/1m
Bác nào biết chỗ bán đèn Led trang trí không nhỉ? Mình muốn mua lắp vào phía sau cái TV và cái Monitor cho nó rực rỡ ... :-*

vnczde

Member
Bác nào có nhu cầu K+ HD ới em ...đang có chương trình bộ Hd 6 tháng và thiết bị 2triệu 990 ngàn ...mr thành 01244422777 thanks

Đôrêmi

Moderator

Hic, bên Box truyền hình HD các bác ở HN đang rao với giá 2t bác à, mà kích hoạt cũng là cả vấn đề vì nó đi kèm tivi samsung. Nghe nói là đến hết 31.7 là hết hạn kích hoạt.

vnczde

Member
giá 2 củ thì em chịu...vì cả công lắp đặt và bảo hành nữa...hôm qua 1 tháng 8 em vẫn kích hoạt bình thường ... nha bác

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Re: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

giá 2 củ thì em chịu...vì cả công lắp đặt và bảo hành nữa...hôm qua 1 tháng 8 em vẫn kích hoạt bình thường ... nha bác
Nhưng hôm nay thì chắc không thể rồi, bác thử kích hoạt 1,2 cái xem có được không? Nhớ lên đây "Rì Viu" nhé. :D

Đôrêmi

Moderator

Bác cứ đùa em, lắp đặt thì em cam đoan em lắp không thua bất kì ông thợ nào trên địa bàn Hải Dương đâu (và với giá 2t thì chưa có công lắp đặt) còn bảo hành thì có hãng lo mà bác.

vnczde

Member
Re: Ðề: Re: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

Bác cứ đùa em, lắp đặt thì em cam đoan em lắp không thua bất kì ông thợ nào trên địa bàn Hải Dương đâu (và với giá 2t thì chưa có công lắp đặt) còn bảo hành thì có hãng lo mà bác.
Dạ vâng ...chắc bác là cao thủ rồi thế cho em xin hỏi hiện tại bác lắp bộ K+ Hd 6tháng là bao nhiêu tất cả công cáng thiết bị luôn nhé...cho em xin cái giá vào inbox cũng được nếu bác ngại,

Đôrêmi

Moderator

Bạn này chắc chưa biết mình, mình chỉ là người chơi chảo thôi không có lắp đặt buôn bán gì, mình thấy bên box truyền hình họ rao bán vậy thì mình nói lại thôi, xin lỗi vì ảnh hưởng tới việc kinh doanh của bạn. Giá cả bạn có thể đt cho manhhuy8x (người bán tivi cho bạn đó) thấy bên đó quảng cáo là 2.2t cả công lắp đặt.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Các cao thủ, các Bác lắp đặt chảo vệ tinh và các Bác yêu thích chảo vệ tinh (trong đó có mình) hôm nao off một buổi gặp nhau đi nhỉ....Tại Hải Dương, các Bác tính sao.
Các Bác có công nghệ gì thì demo, test thử tại nhà mình luôn thể?

Đôrêmi

Moderator

Các cao thủ, các Bác lắp đặt chảo vệ tinh và các Bác yêu thích chảo vệ tinh (trong đó có mình) hôm nao off một buổi gặp nhau đi nhỉ....Tại Hải Dương, các Bác tính sao.
Các Bác có công nghệ gì thì demo, test thử tại nhà mình luôn thể?

Đồng ý cả 2 tay với bác, hôm nào lên em mang lại con ZTV lên nhé (dạo này có nhiều ứng dụng hay lắm) cộng với 1 con đầu thu chạy Share key nữa là anh em mình thoải mái test. Lâu rồi không giao lưu với anh em cũng thấy nhớ quá, à hội HD Hải Dương nhà mình có mấy bác bên VTPT cũng dùng đầu thu share key đó.

Chỉnh sửa lần cuối:

nvqhaiduong

Well-Known Member

Em không chơi chảo nhưng mà khi nào các bác off cho em sang học hỏi với nhé!

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Dạo này kinh tế khó khăn, các Bác đều bận bịu cả vì mải làm ăn nên ít chém gió, không khí trang nhà vắng vẻ quá....

vutronghuyen

Active Member

Dạo này kinh tế khó khăn, các Bác đều bận bịu cả vì mải làm ăn nên ít chém gió, không khí trang nhà vắng vẻ quá....
Liệu có phải do kinh tế ? hay lửa trong anh em thiếu rồi !

NCMINHHD

Well-Known Member

Các bác có biết ở Hải Dương chõ nào bán cáp DV 1394 không chỉ em với .

Bên trên