Chung kết seagame:LÀO vs VIETNAM ?

Ðề: Chung kết seagame:LÀO vs VIETNAM ?

Có khoác lác cũng vừa vừa thôi. Việt Nam mà thắng Campuchia 1-0 thì mừng thấy mịa, ở đó mà 9-0. Cứ chờ đi mà xem. Mơ cũng vừa phải thôi

Đừng có đếm gà trước khi trứng nở

Nói vậy thì em bắt VN chấp bác 2 trái nè, em thua thì tặng bác đầu Bluray Sony S360 mới, còn nếu bác thua thì chỉ cần bác viết một bài xin lỗi các cổ động viên VN mà thôi.
Em đang mở quán cafe nên không chạy trốn đâu được,nên bác yên tâm là em không xạo.
Nếu bác đồng ý thì anh em trên diẽn đàn làm chứng.

Nói vậy thì em bắt VN chấp bác 2 trái nè, em thua thì tặng bác đầu Bluray Sony S360 mới, còn nếu bác thua thì chỉ cần bác viết một bài xin lỗi các cổ động viên VN mà thôi.
Em đang mở quán cafe nên không chạy trốn đâu được,nên bác yên tâm là em không xạo.

em xin phép các bác được làm trọng tài \:D/

Luumanhvn

Member

Lào mà không được giải 3 hoặc giải 4 seagame đi đầu xuống đất :D

satan85

Well-Known Member

Bac bluray nha trang chơi được nè, nói chung mình là người Việt thì dù thế nào cũng ủng hộ Người Việt, bất chấp đá có hay dở gì miểng là máu lửa không hối lộ an dan thôi, chứ có đã dởm cở nào thì cũng ủng hộ miểng là máu.

devildragon

Nói chung là ai cũng trông chờ chức vô địch seagame lâu lắm rùi! Năm ni hi vọng có thể ăn mừng. Tuy là năm ni vn chẳng có ai đá phạt ngon lành cả toàn để thanh hưng đá mạnh vào hàng rào ko ( thua thái lan ở chỗ này thui) còn lại mình chắc ko thua gì thái lan.hehe
I love VN and MU!!!!!!!

vutrunghoa

Active Member

Đần toàn là Bạc thôi. Nếu đếm ra thì vô số, nhưng cái VN mình cần vàng cơ ~X(

Gái Lào hơi bị được đó, múp míp, dễ thương $-)
Mà chúng nó nói TV rành lém các bác ạ. Ngoài ra có thấy ông Phó Thủ tướng thường trực Trưởng BTC SG và ông Trưởng ban tổ chức lễ khai mạc SG nói TV như người VN ý nhỉ, gớm thật =D>

Thế bác nói chuyện với teen Lào rồi ah?

vutrunghoa

Active Member

Ủng hộ chung kết VN vs Thái. Thắng Thái mới sướng các bác ah

Thế bác nói chuyện với teen Lào rồi ah?

báo cáo bác là em đã có dịp đi Chợ Sáng, vào đó mua đồ. Mà công nhận chúng nó nói TV tài thật, nó cứ " anh giai ơi " nghe ngọt như mía ý, không đỡ được. kết quả mua 1 đống đồ linh tinh :D

bác Lioncoeur chạy đâu mất tiêu rồi ta? anh em nào quen bác ấy thì nhắn bác ấy vào chơi.

Lioncoeur

bác Lioncoeur chạy đâu mất tiêu rồi ta? anh em nào quen bác ấy thì nhắn bác ấy vào chơi.

Tên này không được ép người quá đáng nghen. Lo tập trung cổ động cho VN đi [-(

Làm gì mà nhát như thỏ thế chú em????
Chơi không mất tiền mà cũng sợ.
Chắc chỉ hù cho vui miệng đây mà.

báo cáo bác là em đã có dịp đi Chợ Sáng, vào đó mua đồ. Mà công nhận chúng nó nói TV tài thật, nó cứ " anh giai ơi " nghe ngọt như mía ý, không đỡ được. kết quả mua 1 đống đồ linh tinh

Có "đồ chơi" ko bác ;;)

satan85

Well-Known Member

Lào nhất bản , tôi nói đúng rồi, cầu trời Việt Nam cũng nhất bản để khỏi gặp Lào

Lào nhất bản , tôi nói đúng rồi, cầu trời Việt Nam cũng nhất bản để khỏi gặp Lào

Gặp Lào dễ đá hơn, thật ra Lào không hay mà do Indo quá dở, đội hình 2 của Sing mà ăn không nổi thì gặp VN là die.

VN chấp Lào 2 trái, ai ham vui thì hú em tiếng,hehe

satan85

Well-Known Member

Gặp Lào dễ đá hơn, thật ra Lào không hay mà do Indo quá dở, đội hình 2 của Sing mà ăn không nổi thì gặp VN là die.

VN chấp Lào 2 trái, ai ham vui thì hú em tiếng,hehe

E không phải nói thăng Lào đá hay mà e thương người bạn Lào thôi, chứ Lào làm gì có cửa để so với Việt Nam, thắng Lào đi bão nó không sướng các bác ah

Vậy thì chỉ còn nước mong cho Mã nổi điên thắng Thái rồi mình thắng Cam, chỉ còn nước này mới mong không gặp Lào ở bán kết, mà như vậy thì dù vô địch thì cũng không có bão.

Bên trên