Chung kết seagame:LÀO vs VIETNAM ?

satan85

Well-Known Member
Ðề: Chung kết seagame:LÀO vs VIETNAM ?

Vậy thì chỉ còn nước mong cho Mã nổi điên thắng Thái rồi mình thắng Cam, chỉ còn nước này mới mong không gặp Lào ở bán kết, mà như vậy thì dù vô địch thì cũng không có bão.

E cũng không thích theo cách của bác vì như vậy thì thiếu thăng Thái mà e thì cay cú với thằng Thái này nên phải thắng nó ở chung kết bảo mới đã, cụ thể có 2 phương án:
-malay hoà thái việt thắng cam. như vậy mình nhất bản cái này dể có lắm chư không mơ hồ đâu nhé
-thứ 2 thái thăng ma và Việt thăng cam trên 9 củ, cái này khó hơn nhưng vẫn có khả năng có

Và rồi bán kết Việt gặp sing tiếp tục thắng sing, phần còn lại Thái thăng Lào, trường hợp này vẫn dễ có lắm
Tiếp tục Việt gắp Thái chung kết, nện cho Thái vài quả và

BÃO LỠN XÃY RA Ở VIỆT NAM

CÁC BÁC THẤY E NÓI CÓ CHUẨN KHÔNG NẾU CHUẨN NHẤN NÚT THANK NHÉ O:)

Kiểu này lỡ mà VN và TL mà tranh 3-4 thì cũng có bão rồi,hehe

ktx bên em đợt đầu năm học 2009 mới nhập về gần 100 em Lào.Nghe đâu học thể thao bên ĐH Hùng Vương ấy

ktx bên em đợt đầu năm học 2009 mới nhập về gần 100 em Lào.Nghe đâu học thể thao bên ĐH Hùng Vương ấy

Rồi sao? Có "làm ăn" gì được chưa?
Bác nào đi lào rồi cho hỏi bên đó có matxa,ôm ôm gì không? Hjhj
có thì bữa nào rủ bác Satan85 đi cho vui.

Chung kết VN-Lào : sắp thành hiện thực.

Công nhận Thái Lan cay thật.

digikni

Well-Known Member

2 cột mốc mới ở các kỳ SEAGames
+ Lào lần đầu tiên lọt vào vòng bán kết
+ Thái Lan lần đầu tiên ko vượt qua được vòng loại

^_^
1 cột mốc sẽ được thiết lập
+ Việt Nam lần đầu tiên vô địch bóng đá Nam

p/s: hơi tiếc cho các cô gái bóng đá nữ của chúng ta đã bị gỡ đều 2 - 2 ở phút 90 khi đã dẫn trước 2 - 1

redclock

Member

Đặt nhiều hi vọng cho Lào, nhưng giá mà chung kết là VN-TL thì hay hơn, bữa trước thấy VN thắng TL hổng có thuyết phục gì cả:(

satan85

Well-Known Member

hehe, hết "bão" nhé satan85, cơ hội rất lớn cho Lào.

Cái tình hình này là Viet lại găp Lào ở chung kết rồi, mà thôi thế cũng được dành hcv hoho

Mà ông Hiếu-gia lam ông đi Lào thiệt rồi các bác ơi, ông đánh lẻ ông không ru tui đi kiểu này phải lên kế hoạch trả thù :))

demonhunt

Bàn tới bàn lui để rồi cuối cùng chung kết Sin với Malay đó nha =))

Cái tình hình này là Viet lại găp Lào ở chung kết rồi, mà thôi thế cũng được dành hcv hoho

Mà ông Hiếu-gia lam ông đi Lào thiệt rồi các bác ơi, ông đánh lẻ ông không ru tui đi kiểu này phải lên kế hoạch trả thù :))

mấy ngày không có internet bị nói xấu kinh quá, e về Hà tĩnh rồi bác ạ, T2 có mẹt ở HN. Đang ở đây gọi cho bác mà dt không liên lạc được

Bên trên