Chung tay xây dựng CLB HD Hải Dương - Đóng góp ý kiến

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Mùng 12 tháng 04 Anh Em Hội HD Hải Dương gặp mặt có được không?

Theo ý kiến của Em, Anh Em HD Hải Dương ra mắt vào ngày 12 tháng 04 này để ra nội quy của hội và bầu ban chủ tịch hội. Mong hội sớm triển khai.:-t View attachment 16864

12/4 thì quá sớm không chuẩn bị kịp, đã dự định là ngày 17/4 mà???????

longnd_hd

Ðề: Góp ý với HD Hải dương

cảm ơn bac mtv08 đã có ý kiến nhắc nhở anh em HD Hải Dương. Anh em HD Hải Dương xin tiếp thu #:-S

longnd_hd

Ðề: Mùng 12 tháng 04 Anh Em Hội HD Hải Dương gặp mặt có được không?

Nhất trí với ý kiến của Trưởng bản. cụ thể thế nào trưởng bản tiếp tục cho ý kiến.

longnd_hd

Ðề: Đôn đốc triển khai ngôi nhà chung HD Hải Dương

Em nhất trí với Trưởng bản, có gì thì trưởng bản chốt lại các ý kiến và thông báo lại cho anh em tập hợp. OK cảm ơn cả nhà:-c

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Góp ý với HD Hải dương

Vắng vẻ quá, hãy nhiệt tình tham gia và đóng góp ý kiến cho Topic này. Thank!

longnd_hd

Ðề: Lấy ý kiến lập ngôi nhà chung HD Hải Dương tại TP Hải Dương

Nhất trí với dự định của trưởng bản, anh em phối hợp tổ chức để cho Đại Hội được thành công tốt đẹp. xin cảm ơn cả nhà

longnd_hd

Bác Máu yêu ủng hộ cả hai tay thôi sao? hêhê bác phải vỗ thay thật nhiều nhé. em cũng đang t ranh thủ vỗ tay nhiều =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

phamkhacha_hd

Bác Máu yêu ủng hộ cả hai tay thôi sao? hêhê bác phải vỗ thay thật nhiều nhé. em cũng đang t ranh thủ vỗ tay nhiều =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Còn chú Long này hôm đó sẽ chạy 2 nơi hi hi =))

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Đây là hộp thư đóng góp ý kiến của các thành viên HD Hải dương, về tiêu chí, nội dung cũng như bác MTV08 đã nói:

"Cũng như các forum khác, forum nào cũng cần có mục này, mình xin lập topic này để mọi người cho ý kiến đóng góp xây dựng cho ngôi nhà chung này luôn phát triển nhé.
Topic gồm các ý kiến đóng góp cho HD Hải dương về tất cả các vấn đề như cách quản lý, điều hành, các nội dung chưa phù hợp với thực tế....

Các ý kiến đóng góp phải mang tính Đoàn kết, Xây xựng.

Mọi bài viết không liên quan đến chủ đề topic xin vui lòng không post tại đây, các trường hợp cố tình spam sẽ bị ban nick vĩnh viễn.

Ban điều hành HD Hải dương sẽ xin lắng nghe các ý kiến đóng góp và sẽ điều chỉnh thường xuyên nếu các ý kiến phù hợp với tình hình hiện tại và làm cho HD Hải dương ngày càng phát triển.

Xin mọi người tham gia."

klong_12

Ðề: Xin chào căn nhà mới của Hội HD Hải Dương

Nhìn bác trai nhà ta cũng có phong cách văn nghệ sĩ ghê!

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Xin chào căn nhà mới của Hội HD Hải Dương

Nhìn bác trai nhà ta cũng có phong cách văn nghệ sĩ ghê!

Tất cả các anh chị em HD Hải Dương đều giống nhau là đều có chất NGHỆ SĨ bác ợ.....Có vậy mới yêu âm thanh, hình ảnh HD chứ. Họ tìm đến nhau, đều rất hoà hợp và cơ bản giống nhau cũng lại ở CHẤT NGHỆ SĨ mà.

CLB Chỉ có 3 mis thôi nhưng cũng vậy, bác thử xem nhé:

Màn Yomost:

Lại đây nữa nè:

Chỉnh sửa lần cuối:

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: Chung tay xây dựng CLB HD Hải Dương - Đóng góp ý kiến

CLB Chỉ có 3 miss thôi nhưng cũng vậy, bác thử xem nhé:
Sau khi xem ở dưới thì có cả ảnh của bác Trọng... :))

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Có nhầm nhọt ở khâu nào không mà Tronghang_2007 lại biến thành Miss thế này

Có 3 nhưng giới thiệu 2 thôi, Bác trong_hang2007 vẫn là Bác ấy thôi
Dạo này có Bác mistơ đu cụ (Mrduku) vào spam quá, bác ấy bên vùng than sang đây để tăng lượng post bài cho box Hải Dương đó mà...
Bác ấy còn phát ngôn trái với qui định của diễn đàn cũng sẽ bị anh em HD Hải Dương, HDVietnam xóa bài theo qui định

ihoa_hd

E xin chào các bác ạh! E xin tự giới thiệu, e là Hòa, sinh năm 1987, giới tính: Nữ. Nghề nghiệp: Dược sỹ. Tuy về HD làm việc gần 2 năm, từ T8/2010 rồi nhưng hnay e mới tình cờ biết đến clb HD Hải Dương, thấy các bác yêu HD và tâm hồn nghệ sĩ, e cũng muốn tham gia cho vui. hihi:)

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

E xin chào các bác ạh! E xin tự giới thiệu, e là Hòa, sinh năm 1987, giới tính: Nữ. Nghề nghiệp: Dược sỹ. Tuy về HD làm việc gần 2 năm, từ T8/2010 rồi nhưng hnay e mới tình cờ biết đến clb HD Hải Dương, thấy các bác yêu HD và tâm hồn nghệ sĩ, e cũng muốn tham gia cho vui. hihi:)

Oh, CLB rất hân hạnh và chào đón bạn Hoà, trước lạ, sau quen thôi mà. Mọi người ở đây đến với nhau rất chân tình và gần gũi. Trang mạng này tuy ảo nhưng tập hợp toàn những con người thực, tấm lòng thật...Những con người đam mê âm thanh, hình ảnh thì thường cũng rất nghệ sĩ mà.
CLB này rất ưu tiên cho phụ nữ đó. Bạn vào đây để đăng ký theo mẫu nhé:

Họ và tên:
Ngày, tháng, năm sinh:
Địa chỉ:
Cơ Quan:
Chuyên ngành:
Mobile phone:
Email:
Sở thích:
Slogan:

Địa chỉ đăng ký đây nhé:
http://www.hdvietnam.com/diendan/154-hai-duong/148524-anh-em-hai-duong-diem-danh-o-day.html

Còn đây là trang nhà mình, bạn bookmark trang này để dánh dấu nhé:
Hải Dương

Thay mặt BĐH, chúc bạn luôn xinh tươi, trẻ đẹp và sớm trở thành thành viên tích cực của CLB.

Chỉnh sửa lần cuối:

vutronghuyen

Active Member

Rất hân hạnh được đón tiếp thêm một mem nữ !

tusontay

Huyền Thoại

1987 là rất hợp tuổi mình đấy. Hiazzz, trong Info ko thấy phần... kia nhỉ? :D

Bên trên