Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi V6W hàng tháng do Công ty Hay&Đẹp tài trợ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

maison67

Well-Known Member
Ðề: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi V6W hàng tháng do Công ty Hay&Đẹp tài trợ

Hôm nay off có 18 thành viên! Chương trính bốc thăm trúng thưởng Vaudi V6W này, có người bốc 1 lần, có người bốc 2 lần, và những lần sau..., để khich lệ anh em đi off được đông đủ., ai trúng thưởng như thế nào mình kg biết! Chỉ thấy sau những lần đi off, được gặp những anh em chung một nhà HDSG vui vẻ, ấm cúng... cảm thấy bao nỗi lo toan, buồn bực trong lòng bổng vơi đi! Dù mình chỉ bốc thăm được một lần (3đ), cũng kg mong gì trúng thưởng, nhưng mình cảm thấy vui sau những lần gặp mặt, chia sẽ. Hy vọng những thành viên trước & sau mình, thường xuyên đi off để được biết, thân mật nhau hơn & chia sẽ cùng nhau!!!

minhbaxi

Active Member
Ðề: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi V6W hàng tháng do Công ty Hay&Đẹp tài trợ

Hôm nay off có 18 thành viên! Chương trính bốc thăm trúng thưởng Vaudi V6W này, có người bốc 1 lần, có người bốc 2 lần, và những lần sau..., để khich lệ anh em đi off được đông đủ., ai trúng thưởng như thế nào mình kg biết! Chỉ thấy sau những lần đi off, được gặp những anh em chung một nhà HDSG vui vẻ, ấm cúng... cảm thấy bao nỗi lo toan, buồn bực trong lòng bổng vơi đi! Dù mình chỉ bốc thăm được một lần (3đ), cũng kg mong gì trúng thưởng, nhưng mình cảm thấy vui sau những lần gặp mặt, chia sẽ. Hy vọng những thành viên trước & sau mình, thường xuyên đi off để được biết, thân mật nhau hơn & chia sẽ cùng nhau!!!

nếu có điều kiện anh tham gia off T5-18H cùng AE ,anh sẻ cảm nhận không khí AE vui vẻ cùng nhau hơn những gì anh thấy sáng nay đấy anh Sơn à :)):)):))

delldell

Well-Known Member

Hình ảnh những anh em bốc thăm lấy điểm tuần này (16/12)
- 5 điểm:
Bác ngandao75 (Mr. Phúc) là người bốc đầu tiên.

Bác tolydieu (Mr. Tân) là người bốc sau cùng.

- 3 điểm:
Bác duonghai_26 (Mr. Hải)

Bác maison67 (Mr. Sơn)

Bác tonytruong (Mr. Trường)

- 1 điểm: có 14 bác được 1 điểm.

tolydieu

Bảng xếp hạng này mang tính chất tham khảo. Bảng chính thức Ms Liễu giữ.

KẾT QUẢ BỐC THĂM TRONG THÁNG 12

Chỉnh sửa lần cuối:

delldell

Well-Known Member

Thùng phiếu và thăm điểm, rất...chuyên nghiệp.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Xác nhận là bảng sếp hạng bác Tân là chính xác từ danh sách Miss Liễu, em mượn hình up lên trang 1 cho anh em tiện theo dõi nhé :)

qdangnhat

Well-Known Member
Đề nghị ku Bình xếp lại bảng danh sách theo thứ tự từ thấp đến cao, đưa lão í lên đầu bảng để lão í đừng buồn

HDSaiGon

Super Moderators
Ðề: Re: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi V6W hàng tháng do Công ty Hay&Đẹp tài trợ

Qua 2 vòng đấu mới được 1 điểm .....hic không đua nữa

Từ từ rồi cháo cũng nhừ bác ạ. Biết đâu 2 vòng sau bốc được phiều 5 điểm

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi V6W hàng tháng do Công ty Hay&Đẹp tài trợ

Từ từ rồi cháo cũng nhừ bác ạ. Biết đâu 2 vòng sau bốc được phiều 5 điểm

Bác Tài nói chính xác! Mình cũng mới có 2 điểm nà, nhưng vẫn tự tin! :-bd

tolydieu

BẢNG XẾP HẠNG SAU VÒNG 3 THÁNG 12

Chúc mừng bác Hoàng tạm thời đang dẫn đầu đoàn đua.
Cơ hội của bác Hoàng là cao nhất nhưng mọi bất ngờ đều có thể xảy ra. Hiện tại thì chỉ còn 5 người có khả năng vô địch.

Chỉnh sửa lần cuối:

Picoplaza

Các bác Sài Gòn chơi vui quá....

HayvaDep

BẢNG XẾP HẠNG SAU VÒNG 3 THÁNG 12

Chúc mừng bác Hoàng tạm thời đang dẫn đầu đoàn đua.
Cơ hội của bác Hoàng là cao nhất nhưng mọi bất ngờ đều có thể xảy ra. Hiện tại thì chỉ còn 5 người có khả năng vô địch.

Ngày mai là ngày quyết định anh em đi đông đủ nhé... Em cũng xin vài tấm hình để làm cái tin tức nho nhỏ cho công ty ạ

ducphu

Well-Known Member
Thôi mình đành phải chấp nhận thua trận này , Trận sau đấu tiếp .kakaka :D
Ai biểu tuần thứ 3 chú không chịu đi off, nếu có mặt không chừng 9 điểm rồi!
Số phận mình ngậm ngùi giống Tony với bé Liễu quá! Hic hicc ......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên