Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

vậy chắc e chuyển cr cho lão dũng đê tiện giữ hộ, sau đó pm a Bình, đc tặng 100 cr, sau đó mình bảo lão dũng chuyển cr lại cho mình, ôi mình thông minh quá, mình phục mình quá đi mất =))

ledung123

Về Hưu

vậy chắc e chuyển cr cho lão dũng đê tiện giữ hộ, sau đó pm a Bình, đc tặng 100 cr, sau đó mình bảo lão dũng chuyển cr lại cho mình, ôi mình thông minh quá, mình phục mình quá đi mất =))

Chạy trời không khỏi nắng . Đã chụp từ màn hình tình trạng "tài chính" của tất cả hội viên tại thời điểm thông báo :D

longdnl

Well-Known Member

Tin nóng hổi đây các bác ạh!

Bên cạnh các quà tặng của các mạnh thường quân, đã có thêm 4 món quà nữa được chính thức xác nhận:

- Đầu Karaoke HD do VietKTV trao tặng
- Đầu TizzBird F10 do nhà phân phối Tấn Thành trao tặng
- Đầu TizzBird F20 do nhà phân phối Tấn Thành trao tặng
- Đầu TizzBird F30 do nhà phân phối Tấn Thành trao tặng

Tình hình tiếp tục được cập nhật

minhtuantkh

Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Ai trong hội muốn được tặng 100 cR, PM anh Bình lập danh sách gửi mình ( chỉ tặng những bạn có cr < 100 và chưa được hội trưởng tặng lần nào )

Hôm qua rất vui vì có mặt bác Dũng tại tăng 1, cực khoái khi thấy bác tham gia tăng 2 và hết sức phấn chấn khi chiêm ngưỡng bác ngồi đầu bàn (ghế nóng) nhưng chơi hết mình. Mong bác giữ phong độ ổn định cùng AE CN9h.

Tay to đã vào lên tiếng tham gia rồi kìa anh em :)), chắc sẽ còn tham gia dài dài rồi :D

Hôm qua off đã quá tải, thiếu chỗ. Mình tin sau dịp SN, hội CN9h sẽ phải cơi nới phòng họp rồi. Bình lại phải nhờ bác Lộc nói giúp một tiếng với em Thuỳ nhé.

Giờ mới nhớ cái vụ làm hạt giống :D. Bình trao đổi lại với bác Chip là cho mình xin rút vì việc ở nhà ngày CN vào buổi chiều tối rất bận nên có thể giờ giấc mình tham gia hôm đó sẽ thất thường, nếu làm hạt giống mà không ...đi nhân giống được thì sẽ có lỗi với nhiều người lắm. Tuy vậy mình sẽ cố gắng góp hết sức mang đến cái gì đó hơi...kỳ cục gây cười một chút. Vậy nhé!

hbinhlove2003

Well-Known Member
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Để xóa bớt, các bác cười to quá coi chừng gió vô bụng :))

itsaigon

Member

....

Em lạy các cụ, các cụ qua đây cười thoải mái, bên đó khách khứa không mà lị. Vote move bài qua đây bớt đi hội trưởng ơi.

em bị..liệu..sorry...tại buồn cười quá..nhịn không nổi..:D

Để xóa bớt, các bác cười to quá coi chừng gió vô bụng :))

thank chú đã del :D...

itsaigon

Member
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

lão Chip đang ra quân thanh lọc cR...chú mà chuyển khoản lung tung số lượng lớn...bị nghi ngờ gian lận rửa cR...thì coi chừng ra đảo ở àh..:))

quoctrung

Well-Known Member

- Anh Tuấn-minhtuantkh tặng 5 thùng bia ~ 2.000.000 VND.
- Anh An-iscol tặng 1 chai rượu Gold Blabel.
- Anh Dân-namrau tặng 1 chai rượu Black Blabel.
- Anh Minh-depchai21 tặng 1 thùng bia.
- Anh Sang-sang_cream tặng 5 lít rượu nếp nhà nấu (hay còn gọi là Nước Mắt Quê Hương ).
Nhiều quá dzồi nên Hũ Dzụ Bò Cạp của em sẽ gửi a Tuấn để góp vào Hội CN11h của Hội HDSG , chứ hũ này mừ đem ra Tiệc chắc Trẻ em & Phụ nữ chạy hết =))
P/s a Tuấn : Sozy a hum ni " em và Bình ác "chém hơi căng lốp "

Anh LongA Lộc Offchui thử hàng cứ ghé nhà a Tuấn ạ, chứ em nhìn 2 anh uống XO và nước mắt quê hương , em cũng hãi lắm ạ X_X

*Khui hàng và xem lại chất ra như thế nào : Tuy ngâm nước 2 rồi nhưng chất vẫn còn ra, không đậm đặc nên dễ uống không khè, không tanh dù ngâm tươi không đốt .

*Cận cảnh
*Ặc ặc nó bò ra ...

*Chùi bụi bặm xung quanh ( cất trong góc phòng ), đóng gói, chờ Ship ...

**Vàng vàng đặc trưng của chất đã ra ...

quoctrung

Well-Known Member

Nhìn bọ cạp gớm quá bác Trung . Kiểu này phải nướng nó lên làm mồi thì ngon hết biết
Nướng ăn thì nó không " thấm " đâu pác xe ơi , sao này có dzợ rồi biết =)) thấm là dzừa bò dzừa cạp đó :))

tusontay

Huyền Thoại

Nướng ăn thì nó không " thấm " đâu pác xe ơi , sao này có dzợ rồi biết =)) thấm là dzừa bò dzừa cạp đó :))
Đó là Bò Cạp tự nhiên thôi "pác cuocchung". Bò Cạp nuôi cám cò thì chỗ E đầy! :D

tusontay

Huyền Thoại

Cái này mình đi núi Tây Ninh, được thằng bạn đang đi lính trên ấy dẫn vào núi dùng que sắt bới hốc đá và bắt ra =P~, sau đó về tự xử, nó mới thú O:)
+1 Like!
Xem rõ cmt của E nhá! :D

PS: Sao cmt của E (trả lời pác cuocchung) lại ở trước nhỉ? :(

quoctrung

Well-Known Member

Đó là Bò Cạp tự nhiên thôi "pác cuocchung". Bò Cạp nuôi cám cò thì chỗ E đầy!
Cái này mình đi núi Tây Ninh, được thằng bạn đang đi lính trên ấy dẫn vào núi dùng que sắt bới hốc đá và bắt ra =P~, sau đó về tự xử, nó mới thú O:)

quoctrung

Well-Known Member

PS; Sao cmt của E (trả lời pác cuocchung) lại ở trước nhỉ?
Chả rõ, 00h rồi, đang là giờ Linh của 4rum sẽ xảy ra chút lỗi ~O)

VAN_LOC

Well-Known Member

Nhiều quá dzồi nên Hũ Dzụ Bò Cạp của em sẽ gửi a Tuấn để góp vào Hội CN11h của Hội HDSG , chứ hũ này mừ đem ra Tiệc chắc Trẻ em & Phụ nữ chạy hết =))
P/s a Tuấn : Sozy a hum ni " em và Bình ác "chém hơi căng lốp "

Anh LongA Lộc Offchui thử hàng cứ ghé nhà a Tuấn ạ, chứ em nhìn 2 anh uống XO và nước mắt quê hương , em cũng hãi lắm ạ X_X

*Khui hàng và xem lại chất ra như thế nào : Tuy ngâm nước 2 rồi nhưng chất vẫn còn ra, không đậm đặc nên dễ uống không khè, không tanh dù ngâm tươi không đốt .

*Cận cảnh
*Ặc ặc nó bò ra ...

*Chùi bụi bặm xung quanh ( cất trong góc phòng ), đóng gói, chờ Ship ...

**Vàng vàng đặc trưng của chất đã ra ...

Cái này được à . Chẹp ........chẹp ............thèm quá đi thôi . Cái này chơi với cháo Rắn ..........thôi rồi lượm ơi ........

Đính kèm

41.9 KB · Xem: 214
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

quoctrung

Well-Known Member

Cái này được à . Chẹp ........chẹp ............thèm quá đi thôi . Cái này chơi với cháo Rắn ..........thôi rồi lượm ơi ........
Anh ra Cháo đi, em ra Rắn và rau Đắng Đất ( rau đắng đất hơi khó tìm nhưng sẽ có ) , tới luôn pác tài ơi ... *-:)

delldell

Well-Known Member

Good morning!
Điểm danh ngày mới đê....

aliasleo7

Member

Bác namrau dậy sớm thế

Em cũng vào điểm danh với các bác :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.