Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

hôm CN bác Chip và mọi người đều thống nhất là để tránh tình trạng đến trễ, lúc 18h sẽ bắt đầu tổ chức trò chơi có quà tặng giá trị cao. lúc đó mình k để ý, sáng nay xem lại thì thấy thời gian đón khách có vẻ hơi gấp.
mình sợ các bác trong ban tổ chức lo nhiều việc quá nên k để ý mấy chuyện nhỏ này nên có ý kiến, tất cả đều vì mục đích cho sự kiện được vui trọn vẹn thôi:D
tìm hoài k thấy ly trà đá của chú Bình, uống tạm cafe vậy~O)

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

hơn trăm khách thôi, vô tư đi bác ^^ chắc đội ngũ đón khách toàn dân chuyên nghiệp nên mấy vụ đăng ký gì đó nhanh thôi :)
nếu khách đến lúc 17h30 thì mình tiếp đón (ký tên, tặng quà,...) được, nhưng mình sợ là khách đến lúc 17h40 thì anh em có quá ít thời gian tiếp đón, lúc đó có thể phát sinh sai sót.
đây là lần đầu tiên hội HDSG mình tổ chức, mình muốn cái gì trong tầm tay được thì phải diễn ra thật hoàn hảo
anh em trong HDSG cũng đến từ trước 17h, vậy tại sao mình k ghi đón khách là 17h cho tiện

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

nếu khách đến lúc 17h30 thì mình tiếp đón (ký tên, tặng quà,...) được, nhưng mình sợ là khách đến lúc 17h40 thì anh em có quá ít thời gian tiếp đón, lúc đó có thể phát sinh sai sót.
đây là lần đầu tiên hội HDSG mình tổ chức, mình muốn cái gì trong tầm tay được thì phải diễn ra thật hoàn hảo
anh em trong HDSG cũng đến từ trước 17h, vậy tại sao mình k ghi đón khách là 17h cho tiện

Đến sớm dc bác tặng quà ah, chụp màn hình lại bữa đó đòi quà bác mới được ^^
bữa đó bên Vnphoto có chợ phiên, tính đi chợ xong qua mà kiểu dc bác tặng quà này chắc tranh thủ qua sớm ^^

genzo1984

Well-Known Member

Nhìn hủ rượu Bò cạp chưa say,thế nhưng nhìn hai bình rược của Lộc say mất tiêu rồi kakaka :))

bác Trường ghép khuôn mặt bác Lộc (hình mà nhìn chị Cọp hôm CN12H vừa chụp đấy) vào hình này là quá chuẩn luôn:p

longdnl

Well-Known Member

Nhìn hủ rượu Bò cạp chưa say,thế nhưng nhìn hai bình rược của Lộc say mất tiêu rồi kakaka :))

Lạ thật! từ xưa tới giờ chỉ nghe 2 chữ "say sưa" thôi, chú đâu có nghe hay thấy cái vụ ""say ....sữa" đâu nè =))

mrphattruong

Well-Known Member

Làm sao để đăng ký tham gia........

longdnl

Well-Known Member

Thông báo ...cái ....mà...... cáo.

Các bác có để ý không 2 - 3 hôm nay số lương cR chẳng lên được tí tẹo nào, không hiểu?

tonytruong

Super Moderators

Lạ thật! từ xưa tới giờ chỉ nghe 2 chữ "say sưa" thôi, chú đâu có nghe hay thấy cái vụ ""say ....sữa" đâu nè =))

Long nói đúng rồi ( đối với người mê rượu beer thôi) :)) còn người không mê nhậu thì phải say sữa chứ kakaka :))

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Các bác có để ý không 2 - 3 hôm nay số lương cR chẳng lên được tí tẹo nào, không hiểu?

Tạm thời đóng cửa bộ đếm Cr để kiểm tra lại . He he he.

hizza

Bác còn đỡ hơn em, lương cR của em 2-3 năm nay có lên được bi nhiêu đâu...

tonytruong

Super Moderators

bác Trường ghép khuôn mặt bác Lộc (hình mà nhìn chị Cọp hôm CN12H vừa chụp đấy) vào hình này là quá chuẩn luôn:p

Muốn ghép không khó,chỉ sợ giỡn chút chủ nhân không hài lòng khổ lắm,nên những hình ghép funny chút là anh lo xóa ngay :) khổ thế đấy :))

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Muốn ghép không khó,chỉ sợ giỡn chút chủ nhân không hài lòng khổ lắm,nên những hình ghép funny chút là anh lo xóa ngay :) khổ thế đấy :))

bác Trường kinh nghiệm ghê, ''ăn chơi phải biết điểm dừng để còn...tiếp tục ăn chơi''=D>

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

đối với em thì bác cứ ghép vô tư, em k bao giờ giận mấy vụ này cả, để hôm nào em tạo dáng để bác ghép nha:p

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Tổng kiểm tra, thanh tra cR trên toàn bộ lãnh thổ.... HDVN bác ạ! :)
Bác có lỡ cầm chút cR nào ko minh bạch thì chuyển sang em bảo kê cho, ko ra đảo thì ráng chịu. :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Tổng kiểm tra, thanh tra cR trên toàn bộ lãnh thổ.... HDVN bác ạ! :)
Bác có lỡ cầm chút cR nào ko minh bạch thì chuyển sang em bảo kê cho, ko ra đảo thì ráng chịu. :))

Thanks bác!

Cũng may mình mần ăn lương thiện. hay ăn ...chai và và làm từ từ....xin lỗi.....làm từ thiện :)). Nên vẫn bình yên vô sự.

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Thanks bác!

Cũng may mình mần ăn lương thiện. hay ăn ...chai và và làm từ từ....xin lỗi.....làm từ thiện :)). Nên vẫn bình yên vô sự.

he he he . X_X. kiểu này chắc không đi off được rồi . vì HL ko nấu đồ chay .

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

he he he . X_X. kiểu này chắc không đi off được rồi . vì HL ko nấu đồ chay .

Trời lất ơi! Ngộ lói là "ăn....chai" ăn món lào cũng lược và kèm theo vài chai ấy mà a lị :p

hbinhlove2003

Well-Known Member
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ăn bưởi hay dưa hấu cũng là 1 món chai =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên