Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ngocthanh8106

Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Có gì mà lo thế! cứ chơi hết ga, vui hết mức luôn.

Nếu không thấy đường về nhà thi chú Gấu đi theo bé Cọp .........về rừng =))

Tiếp sau đó là màn Gấu mẹ đi tìm Gấu con và cuộc đối đầu giữa cọp và Gấu mẹ vĩ đại:D

Cọp đi công tác thứ 7 rồi, ko biết về SG kịp dự sn ko, nếu xong việc, kịp xe lửa thì 3h chiều chủ nhật về tới SG. KO kịp thì 20h mới lên xe lửa, qua sinh nhật, 4h sáng 2/7 mới có mặt ở SG. Gấu Mẹ vĩ đại của các bác ko có diễm phúc tranh đấu với Cọp đâu

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

chị Cọp cố gắng lên nha, chị đóng vai trò cực kỳ quan trọng trong buổi tiệc hôm đó đấy

hbinhlove2003

Well-Known Member

Bình giúp anh setup avatar cái hình hôm trước anh gửi được k?sao anh setup hoài k được,thanks
Cái đó ec-min mới làm được thôi anh :D, còn ko chơi cái hình bánh kem như bác Tân làm cho bác Gấu đi.

ngocthanh8106

chị Cọp cố gắng lên nha, chị đóng vai trò cực kỳ quan trọng trong buổi tiệc hôm đó đấy

quan trọng chỗ nào?? CHị làm xong, thì về, mà còn phải lệ thuộc xe lửa. Ngày có 2 chuyến từ Phan Rang về SG

genzo1984

Well-Known Member

chị là đại diện của chị em phụ nữ HDSG tiếp các nhân vật quan trọng mà, chị Cọp mà mời thì ai mà dám từ chối:p

dungdt2

re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

ACE nào tham gia nên nói thêm tuổi tác để ace biết mà còn xưng hô :)

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

em setup avatar được rồi, bác Tân làm dùm em cái thẻ nha,thanks=D>

Tiger Hunter

Mất tiêu cái button Không Thíck rồi các pác nhỉ ? Có pác nào bị giống em không ạ ?

tonytruong

Super Moderators

Mất tiêu cái button Không Thíck rồi các pác nhỉ ? Có pác nào bị giống em không ạ ?

Vẫn còn bình thường mà bác!thế giờ bác có thấy mình lick không thích cho bác không ? :)

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators

Bình giúp anh setup avatar cái hình hôm trước anh gửi được k?sao anh setup hoài k được,thanks

Toàn add Avatar đúng teen em nhỉ? :))

Cọp đi công tác thứ 7 rồi, ko biết về SG kịp dự sn ko, nếu xong việc, kịp xe lửa thì 3h chiều chủ nhật về tới SG. KO kịp thì 20h mới lên xe lửa, qua sinh nhật, 4h sáng 2/7 mới có mặt ở SG. Gấu Mẹ vĩ đại của các bác ko có diễm phúc tranh đấu với Cọp đâu

Sao Cọp không đón xe ngoài về cho nhanh hơn xe lửa vậy em ?

hbinhlove2003

Well-Known Member

ACE nào tham gia nên nói thêm tuổi tác để ace biết mà còn xưng hô :)
Cứ gọi nhau bằng bác ko phân biệt cho nó thân thiệt đi :D

Xin thông báo toàn thể anh em, cái vụ tìm thẻ đeo ko có kich thước to 6x11 vì đặt số lượng 100 cái người ta ko nhận , vì vậy em sẽ nhờ bác Tân in và dùng cái thẻ như demo hôm nọ lun được ko ?

dungdt2

Xin thông báo toàn thể anh em, cái vụ tìm thẻ đeo ko có kich thước to 6x11 vì đặt số lượng 100 cái người ta ko nhận , vì vậy em sẽ nhờ bác Tân in và dùng cái thẻ như demo hôm nọ lun được ko ?
In cũng được nhưng đeo dọc, chứ ko có ngang nha, nói chung là cứ làm sao đẹp - rẻ - bền là được :D

tonytruong

Super Moderators

Có là được rồi Bình ơi,chứ đặt ít họ không làm là đúng rồi,giống như đi đặt in ấn vậy đó,nếu làm giá rất cao.? cầu toàn quá khổ cho người đi đặt mà thôi :)

tonytruong

Super Moderators

In cũng được nhưng đeo dọc, chứ ko có ngang nha, nói chung là cứ làm sao đẹp - rẻ - bền là được :D

Sao lại in hả Dũng em ? Khó quá in Decal rồi dán vào trán cũng được mà kkkkkk :)) giống xuống đường đi bão khi trận bóng đá vừa ghi bàn thắng ấy :)) :))

dungdt2

Sao lại in hả Dũng em ? Khó quá in Decal rồi dán vào trán cũng được mà kkkkkk :)) giống xuống đường đi bão khi trận bóng đá vừa ghi bàn thắng ấy :)) :))
Thế thì để tối nay về đi xăm luôn cái logo HDVN luôn, khỏi đeo gì sứt!

tonytruong

Super Moderators

Thế thì để tối nay về đi xăm luôn cái logo HDVN luôn, khỏi đeo gì sứt!
Ha ha :)) :)) ( trí nhỏ,chứ không phải trí lớn ) gặp nhau rồi,anh đang định đề nghị cho năm sau là xăm cho nó oai thế mà em đả nói rồi :)) :))

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Ngày tham gia diễn đàn thay vì ghi con số thì thay bằng ngôi sao cho nó trực quan. (Ý tưởng của bác Chip).
Ví dụ người đã tham gia 4 năm => 5 sao vàng
mới tham gia => 0 sao vàng
Còn lững lững thì tự suy ra.

Tham gia diễn đàn
2008 : 5 sao
2009 : 4 sao
2010 : 3 sao
2011 : 2 sao
2012 : 1 sao...............

dungdt2

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Tham gia diễn đàn
2008 : 5 sao
2009 : 4 sao
2010 : 3 sao
2011 : 2 sao
2012 : 1 sao...............
Hãy cứ đơn giản đi, ghi sao vào chẳng có ý nghĩa mấy vì tham gia lâu mà ko đóng góp thì có 5 sao cũng k = 1 sao đâu!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên