Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Em đi xe thì say xe. Em đi nhậu thuê về xe...thì có mà nữa đường bác tài chở em vào cấp cứu trước, rồi vứt em ở lại, họ về xì- gòn.

Vậy khổ cho em quá hén.!,chắc nhờ Anh nào lái máy bay chở em là chắc ăn nhất nhỉ :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Vậy khổ cho em quá hén.!,chắc nhờ Anh nào lái máy bay chở em là chắc ăn nhất nhỉ :))

Bác Trường xúi dại không hà, lấy máy bay mà chở hàng Quốc cấm (sách đỏ( thì ....ủ tờ là cái chắc =))

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators

Anh đó là phi công trẻ nữa thì càng ngon, tuối dưới 30 là tốt nhất =))

Dũng ơi,em thiệt là biết nói quá đi...... :)) :))

Bác Trường xúi dại không hà, lấy máy bay mà chở hàng Quốc cấm (sách đỏ( thì ....ủ tờ là cái chắc =))
Chú Long nhà mình tài ghê ,biết hết trơn à,làm Cọp lộ hết :)) :))

iscol

Well-Known Member
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Tới bữa đó bác longdnl sẽ nhờ DHL chuyển phát nhanh cọp về xì gòn bảo đảm 1 tiếng sau cọp sẽ có mặt tại SN ngay

tonytruong

Super Moderators
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Tới bữa đó bác longdnl sẽ nhờ DHL chuyển phát nhanh cọp về xì gòn bảo đảm 1 tiếng sau cọp sẽ có mặt tại SN ngay

Ấy chết cọp không chịu nhanh 1 tiếng như DHL đâu nhé An :)) :))

iscol

Well-Known Member

Bữa offline vừa rồi tiếc cho anh trường không ở lại để xem bộ mặt đau khổ của bác longdnl khi không thể trả lời được câu hỏi đơn giản của bác tuấn và tội cho bác itsaigon khi phải chịu trận với bác longdnl

tonytruong

Super Moderators

Bữa offline vừa rồi tiếc cho anh trường không ở lại để xem bộ mặt đau khổ của bác longdnl khi không thể trả lời được câu hỏi đơn giản của bác tuấn và tội cho bác itsaigon khi phải chịu trận với bác longdnl

Oh ra thế à :D cái vụ gì mà Long hứa hẹn ăn chai gì đó hả? Hôm đó anh vẫn còn ho và mệt quá nên về luôn,cho đến hôm nay mà chưa hết nửa nè,không biết. CN này có ổn không đây? :)
Hóa ra Dũng itsaigon phải hứng chịu cho Long đại ka ku à kakakak :))

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

anh Trường cứ yên tâm, em cũng đau cổ họng 2 tuần như anh, hôm CN vừa rồi uống rượu của bác An và vài ly ''nước mắt quê hương'' là thấy đỡ rồi
CN này anh đến sớm, làm 1 xị ''nước mắt quê hương'' vào là yên tâm chơi tới bến=D>

tonytruong

Super Moderators

anh Trường cứ yên tâm, em cũng đau cổ họng 2 tuần như anh, hôm CN vừa rồi uống rượu của bác An và vài ly ''nước mắt quê hương'' là thấy đỡ rồi
CN này anh đến sớm, làm 1 xị ''nước mắt quê hương'' vào là yên tâm chơi tới bến=D>

Vụ này thì anh nghe em nói rồi,nhưng với anh mà uống như thế là chết chắc kể cả khi khỏe,cho nên anh biết thân phận yếu không dám ra gió :) Long đại ka nhà mình chỉ cần đi lướt qua một vòng là anh hãi rồi :)) :))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Ráng chém như bác ấy thì lên nhanh ấy mà, nếu chia sao thì em được 5 sao , ha ha

Cả tuần nay AE chém gảy cán,mõi cả tay thế mà 1 cR cũng không có nửa đó,ở đó mà đòi chém :D :)) thử để ý xem

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Bác nói câu này làm mình rất phật lòng vs có cái nhìn khác về con người bác X(

thôi bỏ qua đi lão, do bác ấy tưởng lão chỉ toàn chém gió k thôi, "hữu xạ tự nhiên hương", lo j :D

VAN_LOC

Well-Known Member

Chơi sớm như mình hả Bác Toàn . =)) =))

jeambone

Active Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Cứ gọi nhau bằng bác ko phân biệt cho nó thân thiệt đi :D

Xin thông báo toàn thể anh em, cái vụ tìm thẻ đeo ko có kich thước to 6x11 vì đặt số lượng 100 cái người ta ko nhận , vì vậy em sẽ nhờ bác Tân in và dùng cái thẻ như demo hôm nọ lun được ko ?

Bình in màu vi tính trên giấy bìa cứng đi rất đẹp (giá thành khoảng 2k/thẻ), in khoảng 2 tiếng sẽ xong, nếu muốn chất lượng hơn thì in proof nhưng giá thành sẽ cao.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên