Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

e học cao học bên BK ấy
còn áo HDSG như bác Long nói thì e đoán là vesion cũ của HDVN ta, ngày xưa là HDSG đó :D

tưởng bác đang học bên Kinh Tế giống mình chứ,mình vừa thi xong môn này nè
vậy là bác Long được chị Liễu gửi hàng thanh lý rồi

ilVietnam

Well-Known Member

àh, rượu của em chắc fải chiếc ra từng chai nước suối, chứ mà để trong cái can 5l chắc hết tiệc e lại quải về

quat_3_tieu

Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Mình cũng kịch liệt phản đối code you! Đề nghị chỉ để cho một số nick màu có trách nhiệm dùng khi muốn thông báo gì đó đến các mem. Riêng mình rất "dị ứng" với kiểu này khi dùng nó để đùa. Có bác nào theo mình: giơ tay lên nhé!

Quat nhất trí với Bác,sao cứ lấy tên quat ra hoài vậy?:-<

VAN_LOC

Well-Known Member
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Mưa hoài ..............Cafe không các Bác ............... Cuối tuần mưa ...................Buồn .
Các Bác chém mạnh vào mới lên 400 .

lyhoang10

Well-Known Member

Còn 23 giờ và 36 trang .....cho tròn 400 mới đẹp.=D>

tolydieu

Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Mình cũng kịch liệt phản đối code you! Đề nghị chỉ để cho một số nick màu có trách nhiệm dùng khi muốn thông báo gì đó đến các mem. Riêng mình rất "dị ứng" với kiểu này khi dùng nó để đùa. Có bác nào theo mình: giơ tay lên nhé!
Em giơ từ chiều giờ, mõi tay muốn chết. Lại mưa. Không biết chiều mai có mưa. Như thành thông lệ, hễ 1/7 SN diễn đàn lại mưa. Năm nay không có game dự đoán SN HDVN: mưa hay không mưa?

Năm ngoái nè: http://www.hdvietnam.com/diendan/170-su-kien-hdvietnam/183536-mua-hay-khong-mua.html

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Em giơ từ chiều giờ, mõi tay muốn chết. Lại mưa. Không biết chiều mai có mưa. Như thành thông lệ, hễ 1/7 SN diễn đàn lại mưa. Năm nay không có game dự đoán SN HDVN: mưa hay không mưa?

Năm ngoái nè: http://www.hdvietnam.com/diendan/170-su-kien-hdvietnam/183536-mua-hay-khong-mua.html

tolydieu chủ trì game này đi.. chắc gần 99% dự đoán mưa :)

0joro0

Huyền Thoại
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Mai ai có phim nào hay và mới thì cho em tranh thủ chép với nhé! :D

love_yejin

Huyền Thoại

trời mưa quá, không đi ăn đc, nằm nhà luyện xong 2 disc VS 48 rồi, h ngồi coi típ disc 3 :D

Sáng mai có offline ko các bác, nếu có cho e xin ở nhà để sang chiếc trái phép chất gây nghiện.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên