Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dungdt2

Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Mình cũng kịch liệt phản đối code [you]! Đề nghị chỉ để cho một số nick màu có trách nhiệm dùng khi muốn thông báo gì đó đến các mem. Riêng mình rất "dị ứng" với kiểu này khi dùng nó để đùa. Có bác nào theo mình: giơ tay lên nhé!
Em giơ tay luôn dù em là người khơi mào.
Thật ra cái thẻ này dùng chính cho các mod và uploader để khi thông báo, up phim sẽ có thể nhắc nhở mỗi người đọc, người tải phim về trách nhiệm của member ấy mà :)

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Mình cũng kịch liệt phản đối code [you]! Đề nghị chỉ để cho một số nick màu có trách nhiệm dùng khi muốn thông báo gì đó đến các mem. Riêng mình rất "dị ứng" với kiểu này khi dùng nó để đùa. Có bác nào theo mình: giơ tay lên nhé!

Em dơ hai tay hai chân luôn, :D vậy là mình dính chưởng của Lão VAN_LOC rồi, giờ đi qua trang khác cũng bị tình trạng thay vì bằng chử thì là hình Avatar của chú Lôc này rồi bó tay luôn :)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Mình cũng kịch liệt phản đối code you! Đề nghị chỉ để cho một số nick màu có trách nhiệm dùng khi muốn thông báo gì đó đến các mem. Riêng mình rất "dị ứng" với kiểu này khi dùng nó để đùa. Có bác nào theo mình: giơ tay lên nhé!

Xin hỏi có ai thấy gì không? ...................Nhìn kỹ đi............8->

Chắc là không rồi..........^#(^

....................................

Mình đang giơ tay lên hết cỡ nè :-bd

tonytruong

Super Moderators
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Không hiểu nổi luôn giờ lại đến hình Avatar của Bác Quang hiện trong khung Reply của mọi người .? (*)~X(8->

dungdt2

Không hiểu nổi luôn giờ lại đến hình Avatar của Bác Quang hiện trong khung Reply của mọi người .? (*)~X(8->
Có AE nào bị giống mình không mọi ngày bình thường sáng nay khi sever nâng cấp lại là ,mổi khung Reply nào của AE trả lời lại là có hình Avatar của VAN LOC không nhỉ.? hiện tượng lạ :-O~X(8->
Đó là lỗi của diễn đàn anh ạ, đặc biệt là dùng ipad thì cái lỗi này càng có cơ hội nổi lên, bác minhtuantkh cũng bị như a, k có gì đâu.
Có điều avatar anh Lộc cứ nổi lên thế chắc đêm mơ chắc sẽ gặp ác mộng lễ hội bia rượu quá =))

tonytruong

Super Moderators

Đó là lỗi của diễn đàn anh ạ, đặc biệt là dùng ipad thì cái lỗi này càng có cơ hội nổi lên, bác minhtuantkh cũng bị như a, k có gì đâu.
Có điều avatar anh Lộc cứ nổi lên thế chắc đêm mơ chắc sẽ gặp ác mộng lễ hội bia rượu quá =))

Chắc là vậy quá,tưởng bị dính code [ image ] chứ.? nhưng khổ nổi ipad của anh không bị mà bị máy tính đó Dũng :D có điều lân này nó chuyển đổi qua Avatar của bác Quang nó nhẹ mắt hơn vì là màu nhạt, còn của Lộc nó đậm màu quá nhức cả mắt

longdnl

Well-Known Member

Bác Long dậy sớm thế? sáng nay bác có đua xe đạp k :D

Sắp đến giờ G rồi, hồi hộp quá k các bác ạ ;;)

Có chứ vừa dậy, lên mạng thư giản tí là độp luôn

Chạy đến 9 giờ ghé bé Liễu uống cà phê, xong được tặng cái áo HDSG nhé, đẹp vô bờ bến luôn :">

Chỉnh sửa lần cuối:

ngocthanh8106

Cọp gửi Ken ủng hộ mừng sinh nhật HDVN.....ko biết mai có về SG kịp dự sinh nhật ko, hy vọng, hy vọng :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( nào h chưa dc dự sinh nhật diễn đàn lần nào!

love_yejin

Huyền Thoại

Chạy đến 9 giờ ghé bé Liễu uống cà phê, xong được tặng cái áo HDSG nhé, đẹp vô bờ bến luôn :">

trời, có đc cái áo lun, sướng quá zậy, áo HDSG là hàng độc đó :((

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Mai 9-10 cafe chém gió ở NTDiệu phải ko các bác ?!?!?!

dungdt2

Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Mai 9-10 cafe chém gió ở NTDiệu phải ko các bác ?!?!?!
Ngon quá các bác ạ

qdangnhat

Well-Known Member

Đã có áo HDSG rồi à ????????????

love_yejin

Huyền Thoại

mai 9h e đi thi môn "Phương pháp nghiên cứu khoa học" ráng thi nhanh xong chạy qua chém gió, chứ e thì cũng chẳng nghiên cứu khoa học đc bao nhiu đâu :))

genzo1984

Well-Known Member

anh An đang học cao học trường nào mà đi thi môn này vậy

---------- Bài trên gởi vào lúc 01:05:32 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 01:04:54 PM ----------

Đã có áo HDSG rồi à ????????????

em cũng có thắc mắc giống bác Quang, đâu nghe nói gì về vụ này đâu, chắc bác An chém gió rồi

love_yejin

Huyền Thoại

anh An đang học cao học trường nào mà đi thi môn này vậy

---------- Bài trên gởi vào lúc 01:05:32 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 01:04:54 PM ----------

em cũng có thắc mắc giống bác Quang, đâu nghe nói gì về vụ này đâu, chắc bác An chém gió rồi

e học cao học bên BK ấy
còn áo HDSG như bác Long nói thì e đoán là vesion cũ của HDVN ta, ngày xưa là HDSG đó :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên