Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Xin giới thiệu sơ bộ cho em biết vài nhân vật nổi tiếng gốm có : hbinhlove2003(Bình) là Trưởng nhóm HDSG - namrau (A.Dân ) Phó nhóm HDSG - Còn đây là những AE tác nghiệp chiến đấu không biết mệt mõi cho HDSG nay là : Nick: VAN_LOC - Nick: longdnl - Nick: itsaigon - Nick: minhtuantkh - Nick: qdangnhat - Nick: tolydieu - Nick: ngocthanh8106 phần còn lại em quay ra #1 xem tiếp dùm anh nhé :) Cám ơn em đả bị Anh lôi kéo từ sân cỏ nhà chú Naxeko qua :))

tolydieu

Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

được..."nụ cười là mười thang thuốc bổ"...đóa...

để tính nhẩm coi..:-w.. trung bình 2,5 tháng được 400 page...1 năm được 1920 page... 2 năm được 3840..8-X..:D...đó là chưa kể số lượng hội viên tham gia trong tương lai..:D...
...hổng chừng vài năm sau là lão Chip xóa lun topic này...vì làm nghẽn server Diễn Đàn :))...ổng từng nói "siêu bài viết là một trong những nguyên nhân làm database server bị quá tải" :))
Số trang trung bình mỗi ngày nó cứ leo núi thế lày, :D
em ko rành excel nên chả biết làm cái bảng biểu thế nào, ngồi click mò đại nó cũng ra hình thù thế này.
Hiện tại thì mỗi ngày trung bình là trên 10 pages, hôm nay anh em chém quá biểu đồ lên thẳng 12h luôn :D

hbinhlove2003

Well-Known Member

Oh yeah, chắc tạm close cái này lại quá...coi chừng sập nhà, ngẽn mạng, đứt dây HDVN ;))

kieucdtin2k52

Active Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Ấu ...ấu....xin chào Michael kieucdtin2k52 rất vui bác ghé thăm hội HDSG rãnh rỗi bác cứ vào đây uống cà phê, hóng gió và cùng Ấu...Ấu....nhé =))

Ấu ...ấu......quất 1 cái đau thấu...trời luôn rồi.......thôi bỏ đi :)):)):))

:)) gì chứ uống cafe em cũng xơi được 1-2 ly một lúc :))
Cóa tài uống nguyên két là vào hội vô tư =D>=D>=D>

Khoản này em chịu, anh tha em, rượu bia em có muốn cũng không học nổi >:) :))
Xin giới thiệu sơ bộ cho em biết vài nhân vật nổi tiếng gốm có : hbinhlove2003(Bình) là Trưởng nhóm HDSG - namrau (A.Dân ) Phó nhóm HDSG - Còn đây là những AE tác nghiệp chiến đấu không biết mệt mõi cho HDSG nay là : Nick: VAN_LOC - Nick: longdnl - Nick: itsaigon - Nick: minhtuantkh - Nick: qdangnhat - Nick: tolydieu - Nick: ngocthanh8106 phần còn lại em quay ra #1 xem tiếp dùm anh nhé :) Cám ơn em đả bị Anh lôi kéo từ sân cỏ nhà chú Naxeko qua :))

Vâng, em cũng có đọc #1 rồi anh, hic hic, toàn các nhân vật nổi tiếng, có máu mặt trong hdvietnam thì hội tụ hết trong Nam thế là sao ta? Bất công quá à!

tonytruong

Super Moderators

Rồi cũng sẽ có một ngày em vào đây diện kiến hết mà,có gì mà bất công em trai :) nếu em có bạn bè ở trong Nam này thì em giới thiệu bạn em vô tham gia HỘI HDSG luôn đi em,bạn trai bạn gái gì ACE HDSG cũng đón nhận hết .

itsaigon

Member

Oh yeah, chắc tạm close cái này lại quá...coi chừng sập nhà, ngẽn mạng, đứt dây HDVN ;))

thôi chú đừng Close...cứ để nguyên vầy cho nó hoành tá tràng...khi nào nghẽn thì có lý do để BQT update server mạnh hơn :D..khi đó lại hành tẩu nghiệp..chémmmm

tolydieu

thôi chú đừng Close...cứ để nguyên vầy cho nó hoành tá tràng...khi nào nghẽn thì có lý do để BQT update server mạnh hơn :D..khi đó lại hành tẩu nghiệp..chémmmm
Chắc xin phép xây dựng cất cái nhà mới quá Bình ơi.
Xây 1 cái mới đặt tên là:
DANH SÁCH THÀNH VIÊN VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN
Move post 1, 2 qua nhà mới. Nơi này là nơi tiếp khách mới.
Còn topic này đổi tên thành: TOPIC GIAO LƯU SINH HOẠT HD SÀI GÒN

ngocthanh8106

hắc xi2iiiiiii....lại bị bác TonyTruong nhắc Cọp àh!! Sao có cái vụ Cọp chiến đấu thức ăn ko mệt mỏi ở đây nữa ta??

tonytruong

Super Moderators

Những ý kiến đúng ngay trang số bù ( #406=bù ) :) =))

tonytruong

Super Moderators

hắc xi2iiiiiii....lại bị bác TonyTruong nhắc Cọp àh!! Sao có cái vụ Cọp chiến đấu thức ăn ko mệt mỏi ở đây nữa ta??

Sao lại không nhắc đến em được nhỉ :D vì những đóng góp công sức ra tay nấu những món ăn ngon miệng cho ACE,những nụ cười làm cho AE phấn khởi,những giọt nước mắt làm cho bao nhiêu AE phải cảm động đậy =)) những tiếng nói thánh thót và những cách em đùa vui không bao giờ biết giận ai,thế là hòa đồng rồi con gì mà lại không nhớ đến em :)

longdnl

Well-Known Member

Sao lại không nhắc đến em được nhỉ :D vì những đóng góp công sức ra tay nấu những món ăn ngon miệng cho ACE,những nụ cười làm cho AE phấn khởi,những giọt nước mắt làm cho bao nhiêu AE phải cảm động đậy =)) những tiếng nói thánh thót và những cách em đùa vui không bao giờ biết giận ai,thế là hòa đồng rồi con gì mà lại không nhớ đến em :)

Xin bổ sung thêm!

Mặc dù là được mệnh danh nữ Chúa sơn lâm nhưng Cọp nhà ta có giọng ca du dương như chim họa mi ...

Và có khi lại là tay thợ săn chuyên nghiệp, hay cầm súng tung tăng săn, tìm, ngắm, nghía, bắn tỉa ....sinh vật trong mọi tình huống :D

tonytruong

Super Moderators

Thôi G9 cả nhà nhé,ngủ thôi mai dậy sớm còn đi làm nửa rùi :) chúc em trai Kiểu ngon giấc nhé ;)

longdnl

Well-Known Member

Chắc xin phép xây dựng cất cái nhà mới quá Bình ơi.
Xây 1 cái mới đặt tên là:
DANH SÁCH THÀNH VIÊN VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN
Move post 1, 2 qua nhà mới. Nơi này là nơi tiếp khách mới.
Còn topic này đổi tên thành: TOPIC GIAO LƯU SINH HOẠT HD SÀI GÒN

Ý kiến chú Tân quá hay. như vậy sẽ rất Pro xứng đáng với tầm vóc của hội mình hiện nay =D>=D>=D>

tolydieu

Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Ý kiến chú Tân quá hay. như vậy sẽ rất Pro xứng đáng với tầm vóc của hội mình hiện nay =D>=D>=D>
Lại nhắc đến Ý làm buồn năm phút nữa. Thực ra cái mình chỉ nhắc lại ý cuả Dũng IT hôm ngồi quán bà Tám đấy thôi.
Dạo này nghiện thức khuya rồi.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Lại nhắc đến Ý làm buồn năm phút nữa. Thực ra cái mình chỉ nhắc lại ý cuả Dũng IT hôm ngồi quán bà Tám đấy thôi.
Dạo này nghiện thức khuya rồi.

Chắc hôm bữa mình lo nhìn ly, chai, trái cây 4 mùa và gà....xé phai nên không nghe.:D

Nhưng chú Bình ơi cái này nên thực hiện nhá :-bd

AlanDave

Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Giờ này mới đi làm về oải quá :-S nhưng về đến nhà thấy AE là vui lại ngay :D ,Bình ơi em nói sai cho chú AlanDave này quá là đâu phải trúng 2 phấn quà mà là trúng đến 3 phần cơ,nên em yêu cầu rửa lớn cho Anh :D =))...=))

Anh đừng tiết lộ thông tin tuyệt mật chứ ah.;));));))

VAN_LOC

Well-Known Member

Cafe sáng nào ~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên