Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

wimax

Well-Known Member
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

mỚi tập thể thao xong . Chuẩn bị sức ngồi cafe quán Gió

AlanDave

Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Dũng dt cho Anh 2 ly số 1 và ly số 2 để Anh mời em trai tên Kiểu mới tham gia nhóm mình :) cám ơn em

Em trai tới chổ làm chưa ? Chúc em trai có một ngày vv và thành công nhé

Cám ơn anh, em vừa tới ah. mấy nay em học thêm bằng DH Greenwich vào buổi tối nên đuối quá và về trễ nữa nên dạo này ít vào chém được ah.hjx

wimax

Well-Known Member

Mời tách cà phê online nào, have a nice day everybody

Anh em thì nhiều bác đưa có 4 ly sao đủ người . he he he .[-O<

chauint

Active Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

các bác các cụ chém dã man thật tốc độ vài trăm bài kiểu này lên top alexa mất thôi =))

dungdt2

Bốn cái ly là biểu hiện của bốn tâm trạng cơ bản của con người, còn như thế nào thì xin ace hãy nhìn làn khói tỏa ra từ cái ly nhé :)

AlanDave

Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Bốn cái ly là biểu hiện của bốn tâm trạng cơ bản của con người, còn như thế nào thì xin ace hãy nhìn làn khói tỏa ra từ cái ly nhé :)

Lâu lâu thấy lão Dũng dâm tặc x2 nói câu nghe hay hay.:)) Like phát luôn

aliasleo7

Member

WTF? Có hình gì thế anh, càng hot em càng thích à nha. EM còn tung clip hot lên cho bà con rửa mắt chứ hình là gì mà sợ :))

Tên này đúng là Dũng dâm tặc, Dũng đê tiện,.... chai mặt rồi nên k sợ gì hết =))

202 cho link download luôn đi bác Luật ơi, có khi trúng cái em cần.

Em post lại link cho bác thấy nè:

Link hình ảnh: HDVN SN4 2012-07-01 pictures by AliasLeo7 - Photobucket

Link clip:

genzo1984

Well-Known Member

chúc cả nhà 1 ngày làm việc hiệu quả và vui vẻ:x
cảm ơn bác Luật đã cống hiến tài năng vì HDVN:-bd

dungdt2

Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Cảm ơn chú đã quá khen, a chỉ là dân nhiếp ảnh nghiệp dư thôi à :D
Để đạt được 1 chữ nghiệp dư là cả 1 chặng đường dài. Có những người 18t bắt đầu đi vào con đường nhiếp ảnh nhưng đến khi có con cháu đề huề, bước qua cái ngưỡng thất thập cổ lai hi nhìn lại vẫn chỉ dám nói "tôi chỉ là một nhiếp ảnh gia nghiệp dư".

tolydieu

Down hết hình về cất giữ trong máy thôi anh em, nhở mai kia host xóa file ảnh thì...

quoctrung

Well-Known Member

Thank pác Luật đã lên Hình ảnh rất chi tiết ( hình mấy lão bị "cháy nhà" nhiều quá kakaka )

aliasleo7

Member

Thank pác Luật đã lên Hình ảnh rất chi tiết ( hình mấy lão bị "cháy nhà" nhiều quá kakaka )

Em nhớ bác cũng chụp và quay nhiều hình ảnh, k biết bác post lên chưa?

Các bác post hình đốt cháy nhà mấy lão giúp e nhé, nhiều quá e post mỏi tay rồi :D

Em đi ăn cơm đây, chúc các bác ăn trưa ngon miệng nhé :)

AlanDave

Member

Anh vuvu ơi em tìm được chỗ mua tai nghe Logitech H150 đang giảm giá nè. Nếu anh còn ghiền cài tai nghe này thì có thể mua bên này có 200k (giá gốc 350k nhưng đang giảm giá) ah. Bên này bán hàng cũng ok lắm,em có mua 1 cái gamepad bên này xài khá tốt, Pes 2012 ầm ầm. :D

Tai nghe kèm micro Logitech Stereo Headset H150 - Gamepad, micro thu am, vo lang dua xe, may tro giang, mouse, mousepad

Chúc anh mua được đồ tốt và có được sản phẩm mình thích. :D

meamthanh11

Active Member

phấn đấu xem ai đầu cuối trang 444=D>

vuvu

Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Anh vuvu ơi em tìm được chỗ mua tai nghe Logitech H150 đang giảm giá nè. Nếu anh còn ghiền cài tai nghe này thì có thể mua bên này có 200k (giá gốc 350k nhưng đang giảm giá) ah. Bên này bán hàng cũng ok lắm,em có mua 1 cái gamepad bên này xài khá tốt, Pes 2012 ầm ầm. :D

Tai nghe kèm micro Logitech Stereo Headset H150 - Gamepad, micro thu am, vo lang dua xe, may tro giang, mouse, mousepad
Chúc anh mua được đồ tốt và có được sản phẩm mình thích. :D
Cảm ơn chú. Đang giờ nghĩ trưa. Lên mạng tí. Để a coi có j ghé qua mua. Tân Phú cũng gần bên a. Thank chú lần nữa nhen.:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên