Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

AlanDave

Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Ngày hôm qua off ở quán Rắn Cà Mau quá vui nên mình, anh Tonychang và Hoàng Anh uống hoài mà chẳng ép phê gì. Nhưng vui nhất khi anh Lai chủ quán rắn lại là thành viên cũng khá lâu của diễn đàn hdvietnam, sinh hoạt bên hội nhiếp ảnh.

Có 1 cái khổ là ổng mời thêm vài dĩa mồi và mấy xị rượu làm mấy anh em ngại bà cố luôn nhưng quất tới luôn không chừa lại thứ gì :)) , nên khi rời khỏi quán cũng sớm .....21g 30'. \m/

Anh Lai nói CN tuần này sẽ tới KP 1 chuyến và nếu được sẽ tham gia theo đoàn đi dã ngoại về An Giang luôn :-bd

Hôm qua ngồi đó từ 1h trưa đến tận 21h30 lận ah anh Long?

0joro0

Huyền Thoại
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

AlanDave nói rịu của chú uống vào ko xỉn thì sao nhỉ? :)). Có thấy ai xỉn đâu. hehe

longdnl

Well-Known Member

Có thể khỏe là nhờ 2 ve của chú AlanDave đó. :-bd

0joro0

Huyền Thoại

Anh Long uống là vô đối rồi! :))
P/s: Thấy có English Study Pro 2012 giảm 20% kìa các bác ai mê AV thì mua nhanh. Có số đt luôn kìa: 0936.006.773

AlanDave

Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

AlanDave nói rịu của chú uống vào ko xỉn thì sao nhỉ? :)). Có thấy ai xỉn đâu. hehe

Uống vào không lên thì em bỏ nhậu ah chứ không xỉn thì tùy vào mỗi người chứ ah.@@ Có 500ml mà 9 người thì khó xỉn lắm bác Thắng ah. zzzz

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

P/s: Thấy có English Study Pro 2012 giảm 20% kìa các bác ai mê AV thì mua nhanh. Có số đt luôn kìa: 0936.006.773

ơ, mấy cái này mà phải mua àh :))

delldell

Well-Known Member

Trưa hôm qua anh em HDSG sau khi off truyền thống CN9H, lần đầu tiên off tăng hai trong...bệnh viện (thăm namrau). Thật là cảm động đậy quá đi! Cám ơn tất cả ACE trong hội HDSG đã quan tâm, động viên mình, đây là sự khích lệ tinh thần rất lớn với mình, mình rất vui khi thấy anh em đến thăm rất đông (có quà nữa). Bình, Long, Tuấn, Hoàng, TRường, Thông, Sang, Hoàng Anh, Hoàng Anh (AlanDave), 007, An , Joro, Dũngdt, Luật,Gấu...cám ơn anh em rất nhiều. Mình sẽ mau khỏi để còn bàn tiếp việc đi AG cuối tháng này.
Cám ơn AE HDVN ở các địa phương đã chia sẻ động viên mình trên diễn đàn.

tolydieu

Giờ mình chỉ học Ănlist, Drinklist và Playlist thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:

0joro0

Huyền Thoại

Mong anh Râu sớm bình phục để tuần sau còn lấy 5 cái áo do anh Chip tài trợ trao tặng cho các member. :))

genzo1984

Well-Known Member

chúc cả nhà đầu tuần vui vẻ:D
chúc bác Dân mau chóng bình phục, khôi phục phong độ và lợi hại hơn xưa (mượn tí nha vuvu):)>-

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Sáng 5 giờ còn chạy xe dạp nữa chứ!

Chắc nhờ....rắn =))
Nghe khiếp quá may mà mình về sớm đi Lễ chứ không là toi với chú Long này rồi kakaka :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Hôm qua mấy giờ anh về thế ah?

Hôm qua anh về lúc 5h vì còn phải đi Lễ nữa,rượu em mang ra uống ngon lắm em trai,mà mắc công em chạy đi chạy lại quá,cám ơn sự nhiệt tình của em

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Hôm qua anh về lúc 5h vì còn phải đi Lễ nữa,rượu em mang ra uống ngon lắm em trai,mà mắc công em chạy đi chạy lại quá,cám ơn sự nhiệt tình của em

Ý của bác Trường là CN có đi off thì chú cầm theo luôn đó :))

hbinhlove2003

Well-Known Member

English Study Pro bẻ khóa xài được từ lâu rồi em à =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên