Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Dạ để về xem tình hình sao rồi cn anh em mình tiếp ha A. Long, A. Trường.

Anh nói thôi! lâu lâu uống 1 lần thôi chứ anh thì thích uống trà xanh thôi %%-%%-%%- :-bd

minhtuantkh

re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Các bác qua bên HDAG nhé:

Chúc mừng Roland đã lên level 1080P và nhậm chức Local chính thức hội HD An Giang.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Dạ để về xem tình hình sao rồi cn anh em mình tiếp ha A. Long, A. Trường.

CN tới này Anh không tham dự Off được rồi,vì cũng 9h anh phải chạy đi Bình Dương dự cái Đám Cưới nên không cùng AE uống trà xanh rùi :)) =))

tolydieu

Hoan hô lão Bình, mình vừa chỗ namrau về, namrau có hỏi thăm tình hình off iếc như thế nào. Bác đang nằm giường bệnh mà sung lắm.

Anh em đăng ký + đặt cọc 300k chi phí thuê xe, cho nó lão Bình ác chủ động hơn nhé.

@Bình, bác thêm từ Đăng ký vào trước tiêu đề thành: Đăng ký offline giao lưu.... cho nó hoành tráng nhé.
Và có thể bò cái dòng tuổi, năm sinh đi cũng được, vì ngại show tuổi lém.
Thay vào đó là số người tham dự.

Chỉnh sửa lần cuối:

AlanDave

Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

@ A. Long, A. Trường: bữa nào off đầy đủ em mang "Tiger Penis alcohol" đi nhá. :)):))

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Mong anh Râu sớm bình phục để tuần sau còn lấy 5 cái áo do anh Chip tài trợ trao tặng cho các member. :))

Tuần này em ốm nằm bẹp ở nhà nên vẫn cầm mấy cái áo đây. Tuần tới em mang đến cn9h.

tonytruong

Super Moderators

Tuần này em ốm nằm bẹp ở nhà nên vẫn cầm mấy cái áo đây. Tuần tới em mang đến cn9h.

Ơ bác chip làm lòng mình xốn xang nha,đúng ngay ngày mình không tham dự Off được lại có áo ta :)) =)) tiếc quá ! Thật là đau lòng heo quá điiiiiiii ,Mẩu áo độc quyền mới tức chứ kakaka :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators

Hoan hô lão Bình, mình vừa chỗ namrau về, namrau có hỏi thăm tình hình off iếc như thế nào. Bác đang nằm giường bệnh mà sung lắm.

Anh em đăng ký + đặt cọc 300k chi phí thuê xe, cho nó lão Bình ác chủ động hơn nhé.

@Bình, bác thêm từ Đăng ký vào trước tiêu đề thành: Đăng ký offline giao lưu.... cho nó hoành tráng nhé.
Và có thể bò cái dòng tuổi, năm sinh đi cũng được, vì ngại show tuổi lém.
Thay vào đó là số người tham dự.

Sao chú Bình không cho biết giá KS ở AG khoảng bao nhiêu tiền một phòng 2 người nhỉ.? Phòng tập thể mấy người và giá bao nhiêu.? Để dể cho AE người ta tính toán sắp xếp đạn dược chứ.?

tolydieu

Sao chú Bình không cho biết giá KS ở AG khoảng bao nhiêu tiền một phòng 2 người nhỉ.? Phòng tập thể mấy người và giá bao nhiêu.? Để dể cho AE người ta tính toán sắp xếp đạn dược chứ.?
Thì bác xếp đạn theo thằng này. >:)>:)

3 viên đế bắn xe.
1 viên để bắn KS.
1-2 viên để bắn TP. Long Xuyên về đêm (tùy hứng cùa bác)
Tầm 2 viên bắn hồ ông thoại.
Còn bao nhiêu thì bác cứ bắn bò lạc thì quá ok.

tonytruong

Super Moderators

Kakaka nghe thì được đấy đả chơi là không phải xoắn,nhưng còn một số AE còn là sinh viên muốn tham gia mà không cân nhắc được đạn dược làm sao các em đó tham gia đây.? Mình chơi vì tập thể mà,đâu phải chỉ cá nhân anh nè :)) =)) Công nhận đạn thằng Afghanistan này khiếp thật :)) =))

P/s Đề nghị tonnychang nhớ mang theo cây đàn Guita theo để hò hét về đêm nhé em trai :))

tonytruong

Super Moderators

Ơ bác chip làm lòng mình xốn xang nha,đúng ngay ngày mình không tham dự Off được lại có áo ta :)) =)) tiếc quá ! Thật là đau lòng heo quá điiiiiiii ,Mẩu áo độc quyền mới tức chứ kakaka :)) =))

P/s. Chúc bác Chip mau lành bệnh

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

bác Chip ăn chơi ở đâu mà bị ốm nằm bẹp vậy?
CN tuần này em về quê nên k có cơ hội rinh giải thưởng của bác Chip rồi, tiếc quá
chúc bác mau lành bệnh để tiếp tục...ăn chơi sành điệu\m/

tonytruong

Super Moderators

Toàn ơi.! em có tham gia đi AG không thì qua đăng ký đi em trai, làm cái mạnh tay nào :))

dungdt2

Có phần thường cho người thứ #5000 ko các ace :D?

vuvu

Đợt này off An Giang chắc em ko đi được rồi. Vừa gọi cho bác Năm hỏi thăm bác nói phải chuồn sớm để đi off chung với a e. =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên