Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

chém tiếp thôi các anh
đừng vì một vài vật cản nho nhỏ mà các thần đao chùn tay
cứ chém, ban nick thì lập nick mới:)):-bd

meamthanh11

Active Member

chú Quốc nói gì nghe thấy nhục thế 8->8->

Tại đôi khi bị xem như thành phần gì đâu hoài rồi e cũng như a Trường bực lắm a ah,e là vô tội vạ nữa nè mà thôi a Trường nói kệ nó đi riết rồi thôi
khji xóa bài mấy cái nick Mod nói cái giọng làm như mình là tội phạm nghe khó chịu lắm a ah,e bị thêm vài lần bực lắm mà thôi,toàn bị tình huống tào lao ko ah a ơi

meamthanh11

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

câu nói này hay nà , ban nick thì nói chi , ban topic mới ghê.:))

làm quan ảo khoái chí nên cũng ảo tung chảo luôn ấy mà kinh quá tưởng xém hù đc ae mình kakakakakakaqk ra ngoài xã hội gặp nhau cái xem có ai ấy ....ra quần ko cho biết kakakakakaka

duonghai_26

Active Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Lên hàng nè !

Thanks a tài giờ đổi ý mua Chó Săn đó Chó này đánh hơi hay lém , địch 1 cái là nó biết thơm hay thúi ah :))

duonghai_26

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

làm quan ảo khoái chí nên cũng ảo tung chảo luôn ấy mà kinh quá tưởng xém hù đc ae mình kakakakakakaqk ra ngoài xã hội gặp nhau cái xem có ai ấy ....ra quần ko cho biết kakakakakaka

chuẩn :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) sáng cười mà cho spam luôn đó quốc :)):)):)):)):)) cười quan ảo quá

genzo1984

Well-Known Member

thôi kệ bỏ đi Quốc ơi, anh em mình chơi nhau bằng tình cảm thật và đã là một tập thể khá vững chắc thực sự rồi, chứ đâu phải loại tình cảm ảo chỉ biết chém gió trên mạng đâu
k có chỗ này thì có chỗ khác
nhưng trước khi đi cũng làm vài chuyện động trời mới được:))

longdnl

Well-Known Member

Bởi vậy nói hoài sao ko hiểu vậy chời , dạ em hỏi là mua quần cho e a ạ , nãy giờ có bàn gì tới quần cho hội ko ????
@p/s bác thức đêm nhiều quá làm cafe cho tĩnh dùm hén :-w

:))=)):))=)):))=)):))=)):)) =)):))=)):))=)):))=)):))=))

maison67

Well-Known Member

Nãy giờ ra ngoài vô bị xoá bài, hỏng biết mình với Tony Trường nói chuyện đụng chạm đến ai mà bị xoá\:D/

Tại đôi khi bị xem như thành phần gì đâu hoài rồi e cũng như a Trường bực lắm a ah,e là vô tội vạ nữa nè mà thôi a Trường nói kệ nó đi riết rồi thôi
khji xóa bài mấy cái nick Mod nói cái giọng làm như mình là tội phạm nghe khó chịu lắm a ah,e bị thêm vài lần bực lắm mà thôi,toàn bị tình huống tào lao ko ah a ơi

Các bác cứ bình tỉnh, đừng manh động nhe!:-S8-}

.....ra ngoài xã hội gặp nhau cái, có em ấy ....ra quần bác ạ!!!~X(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên