Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tolydieu

Bác Ngọc đi CT bằng cái gì vậy bác, sáng nay bận mất chứ ko đi cùng bác cho dzui.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hôm nay em đã thấy bác Quang xuất hiện rồi, chắc là việc nhà đã ổn thỏa, xin chúc mùng bác nhé!

Cà phê nào! Cả nhà ta cùng trò chuyện nhá.

qdangnhat

Well-Known Member
Chào anh em HDSG
2 tuần rồi bận việc quá nên phải lặn sâu. Chiều hôm qua đã giải quyết ổn thỏa phần lớn tư việc nên sáng nay lại vào đây. Đọc bài cũ từ sáng tới giờ .....Rất mong gặp lại cả nhà. Chúc anh em dui dẻ, mạnh phẻ, công việc gặp thuận lợi.

delldell

Well-Known Member

Bác Quang râu xuất hiện nhưng hình như chưa "phục hồi công lực" nên chỉ bấm thanks thôi, không cmt!?
Ái chà! vừa nói xong bấm gửi bài thì bác ấy đi trước mình vài giây.

Hải Đăng

Chào anh em HDSG
2 tuần rồi bận việc quá nên phải lặn sâu. Chiều hôm qua đã giải quyết ổn thỏa phần lớn tư việc nên sáng nay lại vào đây. Đọc bài cũ từ sáng tới giờ .....Rất mong gặp lại cả nhà. Chúc anh em dui dẻ, mạnh phẻ, công việc gặp thuận lợi.
Lâu quá biến mất đâu vậy a? Hay là đi du hí với bồ nhí :D

lephigau

Active Member

sau một thời gian nghĩ hè, hội ta đã có nhiều gương mặt cộn cán trở lại màn bạc :d

genzo1984

Well-Known Member

chúc cả nhà một ngày làm việc vui vẻ và thành công:D

hbinhlove2003

Well-Known Member
Chào anh em HDSG
2 tuần ko gặp râu dài thêm ko anh :))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Thanks thông tin nóng của An nhé em :) A.Dân chuyến này đối phó mệt đây,đọc xong tin nghe thấy khiếp nhỉ .? A Dân đi thu gom nhiều lon Beer không treo kết trùm lại treo trứoc hiên nhà hoặc trên Bancong phòng chống như trong phim Thảm hoạ 2012 đi nha :)) =))
P/s Trời ơi năm 2012 có đến 50 trận bão từ lớn sẽ xảy ra :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên