Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

P/s: Em kết phim ấy ấy... của bác Lai rồi nhá, CN tuần này bác nhớ mang theo 1 mớ để em nghiên cứu học cách ...leo núi =)) :">

bác Long từ đạp xe chuyển qua học leo núi à ??? cho em học leo núi chung luôn nhé :)):)):)):)):))

minhbaxi

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

nhìn hình các bác off tăng 2 nhà bác Lai khí thế quá đi .tiếc là phải về làm báo cáo gấp sáng nay nộp cho sếp nên ko tham gia được , ôi ôi tiếc quá :(:)(:)((

longdnl

Well-Known Member

bác Long từ đạp xe chuyển qua học leo núi à ??? cho em học leo núi chung luôn nhé )):)):)):)):))

Kỳ thực anh chạy xe độp leo núi, mà trước giờ chỉ có đạp mà chưa bao giờ ... leo núi =))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Thứ Hai là ngày đầu tuần, em hứa cố gắng chăm ngoan.... :">.

Anh Trường, anh đi công tác Cân Thơ, ở đó cũng có Hội HD Cần Thơ đó anh, anh giao lưu không em gởi anh số phone của mấy bác HD ở Cần Thơ.

Cám ơn nhioclen nhiều vì về đây công tác xong còn đi tiếp những tỉnh lân cận nên không có thời gian chứ nếu mà ở lại là gặp ngay AE HDCT rồi, Tứ Hải Giai Huynh Đệ mà :)

meamthanh11

Active Member

chào cả nhà,lâu lâu cho góp tí chuyện hơi hài,cùng xem tý rồi ăn cơm nà
TRỘM NGÂN HÀNG
_Hai tên trộm canh lúc nửa khuya vắng vẻ bẻ khóa vào bên trong 1 ngân hàng. Vào được chúng thấy có nhiều tủ lạnh đang ướp mấy hủ giống sữa chua. Chúng bèn lấy thử 1 hủ nếm thử và bảo nhau : "sữa chua ở đây làm đặc biệt quá ngon thật,bà mọe tụi ngân hàng giàu có ăn đồ xin không"
Sau đó chúng làm 1 bụng gần hết mấy tủ lạnh, no nê, sảng khoái và 1 tên hỏi; "quái ngân hàng này tủ lạnh nhiều mà ko thấy két sắt nào nhỉ,mày coi kỹ lại coi có leo đúng chỗ ko ?"
tên trộm kia ra xem bảng hiệu rồi nói:
"đúng ngân hàng nè,bà mịa NGÂN HÀNG TINH TRÙNG"=))

ngandao75

Hôm qua vui quá các bác ạ. Mà không hiểu tại sao hôm qua em nóng tính thế #:-S , ở nhà bác Lai đã tầm bậy, đến phòng trà anh bạn chơi tăng 3 thì cãi lộn với cái thằng cha dám dành ca với mình. He he. Chắc tại mới vô mà bác Lai cho em coi cái "Discovery" nên máu nó cứ "sôi sùng sục" tới tận hết đêm :D

ilVietnam

Well-Known Member

HDSG mình hay quá các bác nhỉ!? Buổi sáng nào cũng chào nhau chí chóe. Đúng chuyên mục "chào ngày mới". Hoan hô! cứ duy trì vậy các bác nhé.

Đó là nét đẹp văn hóa của hội ta mà bác :">

Cho em chào cùng đc ko các bác, em ko ở trong hội ạ :">

longdnl

Well-Known Member

Hôm qua vui quá các bác ạ. Mà không hiểu tại sao hôm qua em nóng tính thế #:-S , ở nhà bác Lai đã tầm bậy, đến phòng trà anh bạn chơi tăng 3 thì cãi lộn với cái thằng cha dám dành ca với mình. He he. Chắc tại mới vô mà bác Lai cho em coi cái "Discovery" nên máu nó cứ "sôi sùng sục" tới tận hết đêm :D

Đích thị là nó đấy bác Phúc ạh!

Nguyên ngày mần te tua tôi tả vậy mà tối còn mơ thấy mình .....leo núi nữa. khỏe thật =))

tonytruong

Super Moderators
Tường thuật lại buổi off hôm qua:

Buổi off hôm qua rất vui. Do là địa điểm mới nên có một số bạn cũng tốn gần hết tiền điện thoại để hỏi đường, trong đó có Ms Liễu, cũng may là cuối cùng cũng đến nơi, chứ không lại phải chở bánh kem về tự xử .
Hôm qua là ngày sinh nhật chung của 5 bác 0joro0, lyhoang10, tonytruong, gpk và iscol. Tiếc là gpk chưa lên học và iscol bận công việc nên không chung vui được.
Như thường lệ thì hôm qua tổ chức bốc thăm 1 áo HD xám, ngoài ra anh Phúc 3D còn tài trợ thêm 1 dây HDMI trị giá 35USD và anh namrau tài trợ cái USB 4G bốc thăm trúng hồi ở lần offline Tiền Giang. Kết quả là vuvu đã "chọn" cái USB này (vì lần trước ở Tiền Giang vuvu bốc chưa trúng giờ bốc lại thì trúng). QuiHoiNach bốc trúng dây HDMI và bác Lai trúng cái áo HD. Sau đó thì 2 bác này đổi đồ cho nhau vì người này thích cái kia, người kia thích cái này.
Sau khi bốc thăm, thổi nến, cắt bánh, ăn bánh no nê, mọi người kéo qua qua nhà bác Lai ăn cơm trưa. Bác Phúc 3D hứng chí tài trợ 1.200k cho tăng 2. (Nên hôm qua mọi người không say mới lạ). Hài nhất là từ đó ra Âu Cơ có vài trăm mét, mà tự nhiên đi lạc vòng xuống Lạc Long Quân rồi chạy lên Âu Cơ, xa gấp 15 lần. Sau một hồi thì cũng đến nhà, vẫn í ới vài cuộc và cuối cùng thì có 16 người. Thì cũng giống như bao cuộc vui khác, mỗi mè bưng lên bàn, gắp đá khui bia rồi làm tới, cũng không thiếu những tiếc mục giải trí của bác Lai, rồi karaoke. Tầm 2h30 thì em về trước. Phần tăng 2 tăng 3 thì em xin nhường bàn phím cho bác Long tường thuật tiếp.

Em xin hết. Cảm ơn các bạn đã quan tâm theo dõi.

Thật là đau lòng quá đi :(( SN chỉ thổi nến + cắt bánh không được ăn đến một miếng + Không được tham gia trúng giải áo thun + Không được đến nhà Bác Lai uống trà xanh -+ xem phim discovery với AE,vậy mà chạy về nhà trể không kịp cùng GĐ đọc kinh Kính Giỗ Ông Già còn bị các Bô Lão chửi cho một trận nữa chứ. :(( chỉ vì hơn cả đam mê HD là thế đấy :((

duongdinhlai

Well-Known Member

xin kính chào toàn thể ACE HD sai gòn.
hôm qua 12/08/2012 quả là môt ngày khó quên đối với mình
được mới các anh em ghé qua tệ xá của mình ăn nhậu, ca hát, nhảy múa,
quậy tưng bánh một bửa thật là vui quá đi mất.
thay mặt gia đình nếu có điều chi sơ xót xin vui lòng bỏ qua cho.
xin chân thành cảm ơn.

hbinhlove2003

Well-Known Member

xin chân thành cảm ơn.
Bác nói vậy chắc phải ghé dài dài nữa quá :))

tonytruong

Super Moderators

xin chân thành cảm ơn.

Xin cám ơn B.Lai rất nhiều về lời mời chân tình của Bác lúc sáng hôm qua gặp Bác tại quán A.Phúc,nhưng vì trùng ngày Giỗ của Bố em ,nên không thể đến Hoàng Cung của Bác ăn chơi nhảy múa được Sorry bác nhé.

longdnl

Well-Known Member

xin chân thành cảm ơn.

Bác Lai đúng là đầu bếp chuyên nghiệp mà đặc biệt là các món dùng kèm với trà xanh 5 độ và nước suối 45 độ thôi.

Em kết rắn 7 món đã đành mà hôm qua khi thưởng thức nồi bò kho thì thôi rồi.... QUÁ NGON :p

duongdinhlai

Well-Known Member

được góp chút niềm vui cho các bác là hạnh phúc lắm rồi
sáng nay ngũ dậy nhìn cái bếp với cái phòng khách thì
"thôi rồi lượm ơi"
nhịn ăn sáng bắt tay vào dọn, rửa, lau, chùi
mồ hôi tuôn như tắm, đang làm nghe bác long đt hỏi thăm cái
hết mệt luôn. gọn gàng sạch sẻ đóng cửa dọt
về tới quán mở máy viết mấy dòng cho các bác
có gì k vừa ý các bác bỏ qua nhé.

truonghd

Well-Known Member

Chuẩn bị ngủ trưa mà còn nhớ đến chuyện hôm qua

aliasleo7

Member
Hình hôm qua e post tại quán bác Phúc: http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/345057-chuong-trinh-chao-ngay-moi-cua-688.html

Em update tiếp hình ảnh về buổi offline tăng 1 & 2 hôm qua đây

hình ảnh chúc mừng sinh nhật các bác thành viên hội HDSG

tolydieu

Cảm ơn bác Lai đã quá nhiệt tinh vì anh em.
Tiền bán ve chai vỏ lon bia chắc mua cũng được 3 em Ken hoặc 5 lon 333. Đủ cho một bữa say xỉn tiếp :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên