Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

truonghd

Well-Known Member
Mua lại thì có vấn đề gì đâu bác, miễn là mình cảm thấy hay là được rồi, nếu được cho thêm amp vô đánh ra hết cái hay của nó thì tuyệt vời , đã quá bác nhỉ. Anh focal này nghe vocal thì hết ý

Đúng rồi, nó còn cái Âmly bán mình 2.5t mà thấy tiếc quá nên k mua, để mua thêm cặp loa đồng trục phía sau nữa nếu có ai bán rẽ tiếp thì mua luôn cái Âmly
Đang phân vân k biết mua Âmly Focal luôn hay cái Audision nè =))

dangtu

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

đã hạ cánh an toàn giờ ngủ thôi G9 cả nhà

pterpm

Well-Known Member
Đúng rồi, nó còn cái Âmly bán mình 2.5t mà thấy tiếc quá nên k mua, để mua thêm cặp loa đồng trục phía sau nữa nếu có ai bán rẽ tiếp thì mua luôn cái Âmly
Đang phân vân k biết mua Âmly Focal luôn hay cái Audision nè =))

Anh loa này đánh có thiếu bass không bác, em có một cặp Focal nhưng loại dỏm thôi, nghe thiếu bass . Muốn thêm bass không cần bỏ thêm sub bác thử em này Amazon.com: JBL GTO938 6 x 9-Inch 3-Way Loudspeaker: Car Electronics rẻ nhưng bass đánh nghe okie lắm bác

s2krazyellow

Well-Known Member

Chào cả nhà... Em đả hạ cánh an toàn.....

s2krazyellow

Well-Known Member

hix hix.. tiếc hụi hụi....
Tự nhiên chọn cái Audiolab IQ ( Chưa có hàng )
Trong khi có thể chọn dc cái TizzBird F30 ( Hốt liền mang dzìa )

Cứ tưởng như cái sound doc.. ai dè.. chỉ là cái DOC.. ko có sound.. phải tốn thêm loa và Amp nữa [-(..

s2krazyellow

Well-Known Member

Anh Phú và Anh Long.. vẩn đang sung sướng off chai bên bờ kè nè... Tí xỉn quá rớt quà xuống kè cho mà xem.. :))kakkakaka

truonghd

Well-Known Member

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

hix hix.. tiếc hụi hụi....
Tự nhiên chọn cái Audiolab IQ ( Chưa có hàng )
Trong khi có thể chọn dc cái TizzBird F30 ( Hốt liền mang dzìa )

Cứ tưởng như cái sound doc.. ai dè.. chỉ là cái DOC.. ko có sound.. phải tốn thêm loa và Amp nữa [-(..

Vậy e cũng trúng nữa hả, thôi có còn hơn k ha =))

CN9H

Active Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Anh Phú và Anh Long.. vẩn đang sung sướng off chai bên bờ kè nè... Tí xỉn quá rớt quà xuống kè cho mà xem.. :))kakkakaka
Hôm nay anh em đi SN vui quá, mình mới đi tiệc chia tay bạn về đang tưng tưng. Giờ đang ngồi nghiệm lại cuộc đời thật nhỏ bé và ngắn ngủi và đáng quý báu đến dường nào.

s2krazyellow

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Vậy e cũng trúng nữa hả, thôi có còn hơn k ha =))

Dạ đúng rồi anh... Trúng 1 món là dzui rồi.. chứ đâu như A. Phú.. hốt nguyên 1 đống đồ của người ta mang dzìa.. :))

Ah aha.. 1 lần nữa chúc mừng anh Phú nhé.... Lần này trúng TO.. thắng Lớn gồi....
Hẹn gặp anh CN9H nhé :D =))... Hội ý anh em xem A. Phú muốn rữa từng món hay rửa nguyên 1 bộ complete :D

s2krazyellow

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hôm nay anh em đi SN vui quá, mình mới đi tiệc chia tay bạn về đang tưng tưng. Giờ đang ngồi nghiệm lại cuộc đời thật nhỏ bé và ngắn ngủi và đáng quý báu đến dường nào.

Hay quá rồi anh ơi... Có nhiều người.. đến gần cuối đời mới nhận ra điều ấy.. Vậy mà sau bữa tiệc, tưng tưng tí mà anh nhận biết dc sự thâm thúy của cuộc đời...
Sống càng lâu thì càng hiểu nhiều điều bất ngờ mà lẻ ra ta phải nhận biết ngay từ trước.... :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên