Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

chú Long hôm qua trốn kĩ quá ha.làm mình uống luôn phần của chú hôm nay mệt thấy mà má luôn.....3:-O

Cám ơn nhiều lắm lắm!

Hôm qua em đi Thủ Đức bác Thông ạh, cũng mần sương sương từ 12g trưa - 10g tối àh, vì còn chừa đường về nữa :D

delldell

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chúng ta đang ở số trang rất đẹp của Topic: 789 số tiến lên. Sắp vào trang 800 rồi, tốc độ vũ bão!?

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hôm qua Bác Long vác cái này đi Thủ Đức chắc cũng Đuối à =)) =)) =))

attachment.php

Bác Lộc tha cho em, đem về ngâm thuốc để .....uốn lượn hổng có nhức mình, chứ ôm nguyên thùng này nốc vào có nước đi.......Pháp :))

Hôm qua gới em nó lại NH KP đến 10g mấy ghé lấy về, mấy em kêu ở lại uống mà có 1 mình à nên hổng dám...:D

genzo1984

Well-Known Member

mấy em mời mà bác Long từ chối, tiếc quá
gặp em là em kêu vào phòng riêng chơi luôn:))

Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Cám ơn nhiều lắm lắm!
i
Hôm qua em đi Thủ Đức bác Thông ạh, cũng mần sương sương từ 12g trưa - 10g tối àh, vì còn chừa đường về nữa :D
mà má ơi tới 10pm mà là sương hả chú.thiệt là ghe quá đi hả.phái phục .....

genzo1984

Well-Known Member

Trời!đến 6 em lận gật đầu 1 cái là sáng có nước bò thôi. Cho anh xin...... ^:)^

tại bác Long tham quá, bác có nhiều sự trợ giúp mà k thèm gọi, muốn ăn 1 mình thì...bò là phải rồi:))

longdnl

Well-Known Member

tại bác Long tham quá, bác có nhiều sự trợ giúp mà k thèm gọi, muốn ăn 1 mình thì...bò là phải rồi:))

Lúc đó, chú đang sử dụng phần quà của bác Phúc mà ai dám kêu..... =))

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Sai bét nhé cưng, bao cao su này mà co dãn được có 53mm thì chắc chắn nó sập tiệm
Lần sau bác mua thử 1 bao, tui bao sô bác đổ 10 lít nước vào, nếu nó bể tui tặng bác 10 hộp durex lông gà.
ĐK: Đúng hàng thật, hàng nhái, fake ko chơi nhé :D

xác nhận lời chú Dũng nè ,đã từng thổi bcs hình thú rồi mang vào cty mấy em nhân viên nữ tưởng là con chuột làm bằng bong bóng xin về nữa chứ =)):))=)):))

explorer

Well-Known Member

Tại vì 6 em cùng lúc, chứ 1 em (em Thuỳ chẳng hạn) mời gọi là Anh Long không nỡ chối từ ra về

longdnl

Well-Known Member

XIN THÔNG BÁO!

Hiện giờ đã có 19 thành viên tham gia off giao lưu với hội HDBH, mà xe anh Phúc 3D tài trợ với sức chứa 30 chổ thì vẫn còn chổ để các bác tham dự nhé!

Thời gian không còn nhiều khoảng 2g nữa là khóa sổ! nhanh chân lên nào!
<:p<:p<:p

genzo1984

Well-Known Member

XIN THÔNG BÁO!

Hiện giờ đã có 19 thành viên tham gia off giao lưu với hội HDBH, mà xe anh Phúc 3D tài trợ với sức chứa 30 chổ thì vẫn còn chổ để các bác tham dự nhé!

ái chà chà, xe rộng rãi như vậy thì trống nhiều chỗ lắm, hy vọng lúc về anh em sẽ có nhiều phần quà có giá trị để lấp đầy chỗ trống=P~

aliasleo7

Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

XIN THÔNG BÁO!

Em đã ck rồi a Long ơi :D

Các bác khác nhanh chân lên nào =))

genzo1984

Well-Known Member

Lúc đó, chú đang sử dụng phần quà của bác Phúc mà ai dám kêu..... =))
em sử dụng phần quà của bác Phúc lúc chiều rồi, 10h thì đang rảnh:p
lần sau mấy chuyện này bác cứ gọi em, em sắp xếp chạy đến liền:D

VAN_LOC

Well-Known Member
Sao dạo này không thấy Bác DungIT nhỉ ? Không biết có lo cho Bà 2 hay 3 không .

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

XIN THÔNG BÁO!

Em đã ck rồi a Long ơi :D

Các bác khác nhanh chân lên nào =))

phóng viên VTV-HDSG Luật đăng kí tham gia rồi ,anh em nhanh chân nhanh tay nào !!!

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

XIN THÔNG BÁO!

Sự sắp xếp,và nhiệt tình kêu gọi của Chú Long đáng biểu dương hai tay,hai chân, và 2 thùng trà xanh ấy nha, oh yeah Long :)) =))
P/s Và cũng không quên Thay mặt AE trong nhóm,( tonytruong + tonnychang+ duonghai_26 + minhbaxi + hoangmailam + bạn ngoài luồng ) hôm qua không gặp được Long để đóng tiền đăng ký,thế mà hôm nay Long đả ra tay nghĩa hiệp giải quyết dứt điểm nhanh gọn lẹ đáng nể à nha :) Thanks chiến hửu nhiều nhé,hôm đó gặp Long gởi lại xiềng nhé :)) =))

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Sự sắp xếp,và nhiệt tình kêu gọi của Chú Long đáng biểu dương hai tay,hai chân, và 2 thùng trà xanh ấy nha, oh yeah Long :)) =))
P/s Và cũng không quên Thay mặt AE trong nhóm,( tonytruong + tonnychang+ duonghai_26 + minhbaxi + hoangmailam + bạn ngoài luồng ) hôm qua không gặp được Long để đóng tiền đăng ký,thế mà hôm nay Long đả ra tay nghĩa hiệp giải quyết dứt điểm nhanh gọn lẹ đáng nể à nha :) Thanks chiến hửu nhiều nhé,hôm đó gặp Long gởi lại xiềng nhé :)) =))
Long đại ca mà tonỳ :-bd:-bd:-bd

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên