Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

em chuẩn bị thăng đây, 2h dậy xem đá banh nữa, chúc cả nhà ngủ ngonI-)

tolydieu

Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Các bác thành viên mới đây:

Các bác này e k nhớ rõ tên và nick.
Ai có thể giới thiệu lại nick 4 người này được không, sorry vì hôm qua em không đi ốp nên hổng biết.

cuti

Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hôm qua đi tăng 3 vui quá trời luôn, đến 9-10g gì đó mới về đến nhà, hơi bị đuối vì sáng CN chưa kịp ăn sáng là chạy lên off với các bác, nhờ tích trữ năng lượng sẵn chứ không thì dead rồi. Khuya thức dậy, vẫn không hiểu mình về nhà bằng cách nào, hehe
Xin cám ơn nhiệt tình các anh em tham gia off tăng 3 hôm qua nhé : nhất là bác Duongdinhlai thổ địa he hé, bác này sung thiệt, múa lửa chạy nhanh như sóc, uốn éo như con rắn. Bác tonychang1970 nữa. Bác Explorer cũng theo tới cùng luôn hen, đúng là tinh thần HD, bác VAN LOC hông biết có đuối hông mà sao ngồi im ru, bác Nghĩa Zotac và còn bạn gì nữa không biết tên.
Say quá nên về luôn mà quên hỏi bác Lai góp thóc , có gì lần off sau bác cứ ới lên nhé, em xin đóng góp.
Xin thay mặt anh em, cám ơn nhiệt tình của các bác nhé.

cuti

Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

---------- Bài trên gởi vào u01B0ợc thêm vào lúc 10:40:32 PM ----------

......Ai có thể giới thiệu lại nick 4 người này được không, sorry vì hôm qua em không đi ốp nên hổng biết. ....

Hehe, cái thằng mặc áo đen là cuti nhé bác

tolydieu

Wow, bất ngờ quá, rất vui khi bác tham gia hội, hẹn gặp vào CN tuần sau. Các bác hôm qua T2, T3 vui quá thấy mà thèm.

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hôm qua đi tăng 3 vui quá trời luôn, đến 9-10g gì đó mới về đến nhà, hơi bị đuối vì sáng CN chưa kịp ăn sáng là chạy lên off với các bác, nhờ tích trữ năng lượng sẵn chứ không thì dead rồi. Khuya thức dậy, vẫn không hiểu mình về nhà bằng cách nào, hehe
Xin cám ơn nhiệt tình các anh em tham gia off tăng 3 hôm qua nhé : nhất là bác Duongdinhlai thổ địa he hé, bác này sung thiệt, múa lửa chạy nhanh như sóc, uốn éo như con rắn. Bác tonychang1970 nữa. Bác Explorer cũng theo tới cùng luôn hen, đúng là tinh thần HD, bác VAN LOC hông biết có đuối hông mà sao ngồi im ru, bác Nghĩa Zotac và còn bạn gì nữa không biết tên.
Say quá nên về luôn mà quên hỏi bác Lai góp thóc , có gì lần off sau bác cứ ới lên nhé, em xin đóng góp.
Bác cuti này ăn rắn vào, sung wá đi trườn tăng 3 vui nhá!
Bác áo xanh là nhioclen xào dừa! Cái nick nghe là muốn nhậu!

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ai có thể giới thiệu lại nick 4 người này được không, sorry vì hôm qua em không đi ốp nên hổng biết.

Người cầm Mic đầu tiên là em trai vui tính của Anh đấy Tân.
Tân cập nhật lại cho Năm nè

Nick: nhioclen
Tên: Phương Năm
Sinh Ngày : 28/12/1975
Địa chỉ: 474/2 Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông, Quận Bình Tân
ĐT: 0915937659
Email hoặc YIM: [email protected]
Dữ liệu đang có: ..............

Em đến từ Tp.HCM - em đến đây là để giao lưu và học hỏi - xin các bạn ủng hộ cho mình và các bạn cùng chơi - xin cám ơn.

Chỉnh sửa lần cuối:

minhbaxi

Active Member

còn bác áo caro là tan7710 thì phải ???

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

4 thành viên mới nè chú Tân ơi

nhioclen

tan7710

huynhthoaianh và HdNDL82

cuti

0joro0

Huyền Thoại
Đao Tô Rên mà lên đến ~10MB/s lận ghê vậy anh Bình? Xài mạng nhện nào thế? :D

lyhoang10

Well-Known Member

Hàng Hot này nhìn đuối thiệt ...61G....chép ko là 1 tiếng rồi..hic..chờ bản nhẹ thôi ..:-SS

love_yejin

Huyền Thoại

chắc vài bữa nữa là có hàng thôi :D

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Quá Đuối luôn ấy chứ ........Bác Cuti nhưng không phải cuti ...............Múa lửa phải nói đến Bác Phúc ấy chứ =))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên