Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

hôm nay ngày gì thế nhỉ ??? bác lyhoang thì mất lap ,chú Dũng haidang thì bị đau mắt , rồi tới cu Thắng thì xe đụng !!!
mới đầu tháng cô hồn mà nhiều chuyện ko hay đến với AE hội mình nhỉ !!!
Xe đụng trúng cu Thắng à? Nguy quá!X_X

0joro0

Huyền Thoại
Ngày 30/8 này có Triển lãm Quốc tế Kỷ nguyên công nghệ số - VCW2012 AE nào đi ko nhỉ? :D
Nếu đi thì AE vào đây để ĐK trước ngày 27/8 và có số dự thưởng 17 là được quà. :))

Ngày 30/8 này có Triển lãm Quốc tế Kỷ nguyên công nghệ số - VCW2012 AE nào đi ko nhỉ? :D
Nếu đi thì AE vào đây để ĐK trước ngày 27/8 và có số dự thưởng 17 là được quà. :))

chà. chờ mãi nó mới có. mọi năm tháng 7 nó tổ chức. năm nay muộn hơn chút

Đến đây vừa trải nghiệm công nghệ. vừa rửa mắt, vừa hái bưởi. khà khà

Triễn lãm dời địa điểm từ Q7 về ngã tư 7 hiền Tân Bình. đỡ quá

0joro0

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Dạ đúng rồi pro ơi. Lữ Gia, chủ quán tên Cô Ba. Có 3 cô tiểu thư tiếc là ba cô nương đó không ai vớt mình. :)). Tức quá, đi lấy vợ luôn. Kakakakak
Em hồi đó làm ở UBND Phường 15 Quận 11 nên chỗ nào ở P15 mà em ko biết? :))

aliasleo7

Member

Năm nào a cũng đi, chủ yếu đi coi dồ công nghệ và ngắm bưởi, cam, quýt... chứ chẳng trúng đc quà gì =))

Chú Thắng biết đc cả đầu số dự thưởng sẽ trúng luôn? nằm vùng trong btc ah?

Bác VAN LOC đi tỉnh nào của miền Tây thế :D

Dưới AG có j mới ko bác Đức. nhớ tranh thủ sắp xếp. giữa tháng 9 offline vũng tàu với AE HD SG nha

---------- Post added at 05:46:07 PM ---------- Previous post was at 05:45:24 PM ----------

Năm nào a cũng đi, chủ yếu đi coi dồ công nghệ và ngắm bưởi, cam, quýt... chứ chẳng trúng đc quà gì =))

khi nào đi anh Luật hú e với nhé. đi cùng cho vui

0joro0

Huyền Thoại

Đâu có anh. Lúc đk nó đã có cái quy định vậy rồi. :))
Em đk lâu rồi mà giờ này mới sực nhớ để báo cho AE biết. :D

qdangnhat

Well-Known Member

Mã số dự thưởng tận cùng là 17 thì có cơ hội trúng thưởng

aliasleo7

Member
khi nào đi anh Luật hú e với nhé. đi cùng cho vui

Ok, ae tập trung đi săn cùng nhau mới vui :D

Đâu có anh. Lúc đk nó đã có cái quy định vậy rồi. :))
Em đk lâu rồi mà giờ này mới sực nhớ để báo cho AE biết. :D

A thì thấy nó báo qua email nhiều lần rồi mà quên chưa đăng ký :))

Mã số dự thưởng tận cùng là 17 thì có cơ hội trúng thưởng

Ý em nói là đầu số 17... mà anh, đk cho vui vậy thôi chứ khó trúng lắm :D

tonytruong

Super Moderators
Nếu AE nào đi nhớ hú hí mình đi nhé, đến xem và trãi nghiệm công nghệ ( ngắm Bưởi vẫn là chính ) :)) =))

qdangnhat

Well-Known Member
Nếu AE nào đi nhớ hú hí mình đi nhé, đến xem và trãi nghiệm công nghệ ( ngắm Bưởi vẫn là chính ) :)) =))

Lột bưởi ăn cho đã anh Trường, ngắm làm chi cho hại tim (có bằng chứng rành rành ra đó rồi nhé). hehehe (có 1 lão đang tức đây vì không được ăn mà cũng chẳng được ngắm)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Em cũng có đăng ký rồi, vậy CN anh em hẹn giờ giấc rồi đi luôncho khí thế.

0joro0

Huyền Thoại
Còn cái VaioE nó cũng gọi điên cho em mấy lần nó kiu em tham gia mới ghê ấy chứ. Ko biết có rãnh tg để đi ko nữa.
Tháng này và tháng 9 nhiều Event quá.

rita

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hulo !
Chào cả nhà !
Mọi người chém kinh thiệt, đọc cũng thấy đã kg cần cm luôn.
Bổ sung thêm nè, hôm bữa nhậu với ae ở quán rắn Bác Lai về mấy ngày sau đi siêu âm thấy lòi ra cục sỏi ở thận, zui zui luôn ( chắc hôm đó chèo quá nuốt luôn cục xương rắn quá :)):)) .
Mấy tuần này kg dám cm cũng kg dám đi of với ae nữa ( Bs bảo phải kiêng rượu bia ) trời thứ này sao kiêng được ~X(,
Tóm lại là em tự thẹn với lòng mình là kg theo ae được dài dài ( tăng 2 + 3 rồi múa lửa nữa chứ ).
Thứ hai này em lên đĩa rồi, chúc mọi người tham gia SN HDBH zui vẻ.
Chủ nhật này ở Càe 3D phải kg mấy bác !
Nói chung là nhậu rắn zui và ngon hết sức. Cám ơn Bác Lai nhiều ae có 1 địa chỉ lý tưởng để giới thiệu.
Có cách nào đi off mà chỉ phá mồi kg cho em 1 vé với ! Hihi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên