Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

0joro0

Huyền Thoại
Anh Dũng lên Mob nên đổi chữ ký độc quá. Phó thường dân như em ko để hình trên chữ ký được. Hix

rita

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Các bác có đi dự triển lãm ! Hú em đi chung cho zui với ! Chủ yếu ngắm là chính !

0joro0

Huyền Thoại
Em lúc nào cũng dự buổi đầu tiên. hehe.
Sắp tới đây Việt Nam Hi-end Show nữa chứ. :))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Em cũng có đăng ký rồi, vậy CN anh em hẹn giờ giấc rồi đi luôncho khí thế.

Ok Long, chuyến này phải mang máy theo gót Luật bắn mấy cặp Bưởi này mới được, sau đó nghe lời Bác Quang bóc vỏ rồi ăn luôn kakaka A.Quang nói khẻ thôi chứ không A.Dân ngày đó lại đòi đi đấy nhé :)) =))

0joro0

Huyền Thoại
Cái này mình có vé mời rồi . Đã đăng ký cái này rồi TRIỂN LÃM CNTT-TT ĐIỆN TỬ LỚN NHẤT VIỆT NAM
Em cũng có vé rồi, nhưng mai mốt 4rum mình có được vé thì em đk thêm để dẫn bạn đi cùng. :))
Bạn em làm bên Audio Choice mà. :D

tonytruong

Super Moderators
Cái này mình có vé mời rồi . Đã đăng ký cái này rồi TRIỂN LÃM CNTT-TT ĐIỆN TỬ LỚN NHẤT VIỆT NAM

Anh với A.Quang và Long Đại ka cũng được mấy bé PG Bưởi To mời đi ăn Bưởi trước rồi tới tham dự sau đó Lộc kakaka :)) =))

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Dạ đúng rồi pro ơi. Lữ Gia, chủ quán tên Cô Ba. Có 3 cô tiểu thư tiếc là ba cô nương đó không ai vớt mình. :)). Tức quá, đi lấy vợ luôn. Kakakakak

Lát ghé quán này nhé Bác 5 , trước khi đi mình Alo Bác nhé . Có ai rãnh ghé chơi nhé ........Khuya nay lên đường đi Rạch Giá .

Roland

Well-Known Member
Dưới AG có j mới ko bác Đức. nhớ tranh thủ sắp xếp. giữa tháng 9 offline vũng tàu với AE HD SG nha

Ok bác !!! Chỉ cần bác lên chương trình sớm sớm 1 chút, em sẽ thông báo với ae AG.

Tuần tới vào buổi offline bên HDAG tụi em sẽ có màn đập hộp trải nghiệm pé này đây :D

Thành phố Rạch Giá tỉnh Kiên Giang Khu Lẩu Biển . Khuya nay 1h ra xe rồi .
Hi, tưởng bác có đi ngang AG chứ :). Hẹn gặp bác vào dịp gần nhất nhé

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hulo !
Chào cả nhà !
Mọi người chém kinh thiệt, đọc cũng thấy đã kg cần cm luôn.
Bổ sung thêm nè, hôm bữa nhậu với ae ở quán rắn Bác Lai về mấy ngày sau đi siêu âm thấy lòi ra cục sỏi ở thận, zui zui luôn ( chắc hôm đó chèo quá nuốt luôn cục xương rắn quá :)):)) .
Mấy tuần này kg dám cm cũng kg dám đi of với ae nữa ( Bs bảo phải kiêng rượu bia ) trời thứ này sao kiêng được ~X(,
Tóm lại là em tự thẹn với lòng mình là kg theo ae được dài dài ( tăng 2 + 3 rồi múa lửa nữa chứ ).
Thứ hai này em lên đĩa rồi, chúc mọi người tham gia SN HDBH zui vẻ.
Chủ nhật này ở Càe 3D phải kg mấy bác !
Nói chung là nhậu rắn zui và ngon hết sức. Cám ơn Bác Lai nhiều ae có 1 địa chỉ lý tưởng để giới thiệu.
Có cách nào đi off mà chỉ phá mồi kg cho em 1 vé với ! Hihi

Theo anh biết thì bị sỏi thận không được uống rượu và nước khoáng, nhưng bia thì có dùng được nếu xác định được kích thước (nhỏ thôi).\m/

Khi nào rảnh cứ off không uống thì phá mồi cho vui, chứ ngồi ở nhà mà xem cmt hoài chắc bệnh nặng thêm quá ~X(

Hải Đăng

Tuần tới vào buổi offline bên HDAG tụi em sẽ có màn đập hộp trải nghiệm pé này đây :D
Vừa tai nghe ,vừa mắt kính nhìn lạ nhỉ?

Cái này đã xuất hiện khoảng 20 năm rồi, lúc đầu là 1 dạng máy chơi game nhưng sau này được phát triển cho việc nghe nhìn, tương tác khác nữa.

Roland

Well-Known Member
Vừa tai nghe ,vừa mắt kính nhìn lạ nhỉ?
Nó là kính 3D đó bác Thịnh. Trong kính đó có 2 màn hình Oled nhỏ nhưng theo trang chủ Sony nói là khi xem phim 3D sẽ có cảm giác trải nghiệm y như xem máy chiếu với màn chiếu có kích thước 750" :D. Tai nghe của nó cũng giả lập 5.1, em chưa thử nên ko bik nó có 9 xác ko nữa. :)

0joro0

Huyền Thoại
Ý kiến của anh Quang bên ĐK tham dự SN BH thấy hay đó các anh ơi. :D
Theo CT của HDBH từ 9h00 đến 12h00 là công tác chuẩn bị
12h00 - 13h00 đón khách.
Anh đề nghị sáng CN vẫn off tại cafe 3D. Khoảng 11h00 ăn cơm trưa ngay tại quán. 11h45 khởi hành. Dự kiến có mặt tại BH lúc 12h30 - 12h45.
Hoặc 11h00 khởi hành. Ăn trưa tại BH với winmax và minhtuantkh.

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Dùng cái này để ở nhà lén Gấu coi phim "Khoa Học" một mình phải không Đức ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên