Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

rita

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Thời buổi này uống cafe mà phải chụp ly cafe thì xưa rùi nhá ! Chụp cái hình là biết đang uống cafe, chụp cái giường là biết đang xxx vậy mới hay chứ ! :)):)):)):)):))
ly cafe đâu hả thấy cái hồ ko ah
chào buổi sáng cả nhà

truonghd

Well-Known Member

CHÀO BUỔI SÁNG CẢ NHÀ, CHÚC CẢ NHÀ MỘT TUẦN LÀM VIỆC VUI VẺ VÀ THÀNH CÔNG:-bd
Hôm qua em chở vợ đi khám thai nên k đi off được, vợ em siêu âm là 1 bé trai khỏe mạnh, 18 tuần:D

Chúc mừng e năm sau có quý tử nhé :-@

jeambone

Active Member

Chào anh em buổi sáng..... :)
Anh Quang với anh Tài ơi.. em nên trồng thêm ráy trên Đá ko?

Mấy bụi cỏ trồng ở gốc lũa là thất sách, vì nó cần ánh sáng mạnh, đưa hết qua gộp đá bên phải, đánh sáng mạnh mới được. Nếu muốn trồng ráy thì trồng bên trái. Nên chọn loại mini.

Chỉnh sửa lần cuối:

delldell

Well-Known Member

Sáng nay, ngồi uống cà phê với BS. Quang, gặp chuyện lạ nè ae:
Mình và BS Quang đều truy cập vào trang hdvietnam.com bằng di động. Máy mình thì vào bình thường (sau khi đổi DNS). Còn máy BS. Quang thì hiện lên cảnh báo của Tổng cục CS phỏng chống tội phạm. Nội dung của "cảnh báo" này đại khái cảnh báo việc tham gia đánh bạc là hành vi vi phạm pháp luật, cơ quan CA sẽ lưu lại log truy cập này để tập hợp xử lý...
BS. Quang truy cập 2 lần đều hiện ra cảnh báo trên. Vậy là sao các bác???? Có ai bị như vậy không? bác Quang đâu có đánh bạc đâu(!?):D

Abuabu

Mình và BS Quang đều truy cập vào trang hdvietnam.com bằng di động. Máy mình thì vào bình thường (sau khi đổi DNS). Còn máy BS. Quang thì hiện lên cảnh báo của Tổng cục CS phỏng chống tội phạm. Nội dung của "cảnh báo" này đại khái cảnh báo việc tham gia đánh bạc là hành vi vi phạm pháp luật, cơ quan CA sẽ lưu lại log truy cập này để tập hợp xử lý...
BS. Quang truy cập 2 lần đều hiện ra cảnh báo trên. Vậy là sao các bác???? Có ai bị như vậy không? bác Quang đâu có đánh bạc đâu(!?):D

Vụ này lạ nha ,
Nó nhầm hdvn là trang web cờ bạc rồi ,AE nào vằo bằng dtdd cho ý kiến nào

pterpm

Well-Known Member

Mới vào ghé đây với các bác HDSG thấy bác Luật phải nằm viện. Chúc bác mau khỏi bịnh nhé vô đây trò chuyện với ae nhé

Thân

maison67

Well-Known Member

Thời buổi này uống cafe mà phải chụp ly cafe thì xưa rùi nhá ! Chụp cái hình là biết đang uống cafe, chụp cái giường là biết đang xxx vậy mới hay chứ ! :)):)):)):)):))

Bác này khéo tưởng tượng nhỉ, vậy nữa mình đứng gần Khách Sạn chụp cho bác nghĩ... xx!:):))=))

rita

Well-Known Member

Em vẫn vô HDVN bằng DTDD bình thường có thấy gì đâu, hay là nó theo dõi số DT của Bác Q đó mà !

s2krazyellow

Well-Known Member

Mấy bụi cỏ trồng ở gốc lũa là thất sách, vì nó cần ánh sáng mạnh, đưa hết qua gộp đá bên phải, đánh sáng mạnh mới được. Nếu muốn trồng ráy thì trồng bên trái. Nên chọn loại mini.

okie anh.. vậy gốc lủa em nên trồng gì để che cái gôc xấu xí đi anh? :D

maison67

Well-Known Member

CHÀO BUỔI SÁNG CẢ NHÀ, CHÚC CẢ NHÀ MỘT TUẦN LÀM VIỆC VUI VẺ VÀ THÀNH CÔNG:-bd
Hôm qua em chở vợ đi khám thai nên k đi off được, vợ em siêu âm là 1 bé trai khỏe mạnh, 18 tuần:D

Chúc mừng gia đình bác Toàn gần khớp với cái hình trò chơi của bác Bình dưới đây:

Chào cả nhà buổi sáng tốt lành

truonghd

Well-Known Member

Chẳng lẽ a Quang đánh bạc thì kêu a Năm là, * a Năm ơi tui đánh bạc nhé * .... :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên