Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dangnhuquynh

Ðề: Re: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!!!!

hôm đấy e k có xe rồi. Mẹ, anh, chị mỗi ng 1 cái, quả này đi xe bus. 5 rưỡi ra bắt xe bus thì tha hồ mà rực rỡ rồi =))

Có hai cách để chú đi xe buýt là có thể đến thẳng Phô Vạn Phúc - Khu Liễu Giai chỗ UBND Quận Ba Đình hoặc đến đầu đường Lạc Long Quân với Yên Phụ ấy nhé thì anh em có thể đón được chú. Nhớ lưu số anh em để mà gọi nhé. Khi đi nhớ mang theo sẵn mũ bảo hiểm cho chắc nhé....:)):)))

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!!!!

Thời tiết lạnh thế mà "đào" Hà Nội vẫn đẹp nhỉ các bác em :)

linhnguyen5187

Re: Ðề: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!!!!

hôm đấy e k có xe rồi. Mẹ, anh, chị mỗi ng 1 cái, quả này đi xe bus. 5 rưỡi ra bắt xe bus thì tha hồ mà rực rỡ rồi =))
Gắn cái tag cho chú nghe chừng hợp lý nhất đấy nhỉ! ;))
Sáng thứ 7 có cụ nào đi demo trước không?
Demo gì thế hở cụ? Hôm đấy em đi làm bù mất rồi! Híc!
Thời tiết lạnh thế mà "đào" Hà Nội vẫn đẹp nhỉ các bác em :)
Đào này trái mùa! Từ mùa hè đã nở đấy cụ Lý ạ! ;))

invisible9x

Táo Tàu
Re: Ðề: Re: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!

Có hai cách để chú đi xe buýt là có thể đến thẳng Phô Vạn Phúc - Khu Liễu Giai chỗ UBND Quận Ba Đình hoặc đến đầu đường Lạc Long Quân với Yên Phụ ấy nhé thì anh em có thể đón được chú. Nhớ lưu số anh em để mà gọi nhé. Khi đi nhớ mang theo sẵn mũ bảo hiểm cho chắc nhé....:)):)))

e đi xe bus ra chỗ ngã tư Kim Mã nhá, sau e gọi thấy số e xấu k thèm nghe thì tù vãi chày :))

dh201hy

Well-Known Member
Re: Ðề: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!!!!

Demo gì thế hở cụ? Hôm đấy em đi làm bù mất rồi! Híc!

Thì chiều thứ 7 về quê mất rồi, CN không tham dự được nên sáng thứ 7 phải làm tí cho đỡ ngứa chân tay chứ sao.

Không có "đào tiên" thì chụp "đào ta" =))

linhnguyen5187

Thì chiều thứ 7 về quê mất rồi, CN không tham dự được nên sáng thứ 7 phải làm tí cho đỡ ngứa chân tay chứ sao.

Không có "đào tiên" thì chụp "đào ta" =))

Híc! Không phải đi làm bù thì đã triển từ thứ 7 roài! :(

Ðề: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!!!!

Đặt gạch ngồi hóng, cuối năm lu bù qúa

linhnguyen5187

Không đi đi ngồi đấy hóng khỉ gì. Bận thì ra làm với anh em chén rượu nhạt chứ hả ....:))

Hôm đấy anh em xơi rượu nặng còn rượu nhạt thì để ưu tiên cho TJ! ;))

City Hunter

Các anh cho e thành suất dự bị nhé, hôm đó nhà e làm lễ đưa ông Táo đi báo cáo :(

linhnguyen5187

Tình hình có thêm 1 mẫu nữa tên Ann Hyy cho anh em thêm nhiều ý tưởng để sáng tác và hào hứng ạ!
Hình Demo của em ấy đây ạ! (Cụ Phong update hộ em lên #1 cái cho anh e tiện theo dõi nhé cụ)

Huong-7 by LNPhotos1, on Flickr

linhnguyen5187

Các anh cho e thành suất dự bị nhé, hôm đó nhà e làm lễ đưa ông Táo đi báo cáo :(
Làm lễ thì tận trưa cơ mà! Sáng đi chụp rồi trưa thì về phá cỗ, phá cỗ nhà xong thì lại quay sang phá cỗ với HD! :D

dangnhuquynh

Không được đâu sói ạ. Không đi ăn phạt đấy nhé. Liệu hồn mà có mặt. Không có chú ở nhà Ông táo vẫn lên được mà, để vợ ở nhà là được rồi nhé chú ....:)):)):))

dangnhuquynh

Ðề: Re: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!!!!

Tình hình có thêm 1 mẫu nữa tên Ann Hyy cho anh em thêm nhiều ý tưởng để sáng tác và hào hứng ạ!
Hình Demo của em ấy đây ạ! (Cụ Phong update hộ em lên #1 cái cho anh e tiện theo dõi nhé cụ)

Huong-7 by LNPhotos1, on Flickr

Dạ em đã cập nhật theo yêu cầu của anh rồi đấy ạ .... Nhớ bảo mẫu dặm phấn kỹ kỹ đều đều chút về cho anh em đỡ mất công PTS nhé ....:)):)):))

BKG

Em xin đăng kí, ăn nhậu là chính, còn chụp ảnh sẽ để em gái nuôi của em làm bia cho các bác bắn nhé :D

BKG

Ảnh cô bé thì trên FB em có rồi, nhưng em xin mạn phép post lên cho các bác thẩm định xem có được ko :">

linhnguyen5187

Hỏi han đề nghị lập thớt mới nhé! Mà mịa cái thằng BKG cong không quên kèm cái ảnh có mẹt nó vào nữa chứ lại! :-w

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên