Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BKG

Ðề: Re: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!!!!

Cong ra cong, thẳng ra thẳng đấy nhỉ! Đã biết yêu chưa BKG?

em nó còn nhỏ anh ơi =))

@ Linh Nguyễn : em đẹp trai thì xuất hiện có j sai =)))))))

linhnguyen5187

Re: Ðề: Re: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!

Dạ em đã cập nhật theo yêu cầu của anh rồi đấy ạ .... Nhớ bảo mẫu dặm phấn kỹ kỹ đều đều chút về cho anh em đỡ mất công PTS nhé ....:)):)):))
Thêm em gái nuôi của BKG nữa kia kìa! Lên nữa đi nào cụ! ;;)
@ Linh Nguyễn : em đẹp trai thì xuất hiện có j sai =)))))))
Đệch cái thằng bệnh nặng quá rồi!!! :(

888888888

Re: Ðề: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!!!!

Ảnh cô bé thì trên FB em có rồi, nhưng em xin mạn phép post lên cho các bác thẩm định xem có được ko :">

Mẫu xinh thía. Nhiều Hiếp ảnh lại sôi máu rồi. Mẫu này mặc đồ bó tôn Body thì cứ gọi là thôi rồi luôn. Đẹp quá aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaâ

linhnguyen5187

Re: Ðề: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!!!!

Mẫu xinh thía. Nhiều Hiếp ảnh lại sôi máu rồi. Mẫu này mặc đồ bó tôn Body thì cứ gọi là thôi rồi luôn. Đẹp quá aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaâ

Ai thế nhỉ??? Nghe giọng điệu thấy quen quen, hình như là .........p!!! :-?

TR0JAN

Đặt gạch ngồi hóng, cuối năm lu bù qúa

Hóng cái móng giò. Tết nhất đến mít rồi nghỉ thôi :D

Hôm đấy anh em xơi rượu nặng còn rượu nhạt thì để ưu tiên cho TJ! ;))

Tức là dư lào? Anh trêu ghẹo gì mầy đâu mà cà anh :D

Ặc ặc hôm nay nắng đẹp vãi :))

Nắng đến hết tuần luôn. Thiên lôi bẩu thế :)

Các anh cho e thành suất dự bị nhé, hôm đó nhà e làm lễ đưa ông Táo đi báo cáo :(

Chú mới học đc mấy bài cúng ở bên Sing về đấy à? Trước có biết cúng bái gì đâu mà giờ lại thõi thế :))
Tóm lại là đi nhé. Đc đến đâu tính tiền đến đó, bạn thì cho bơi trước :D

Em xin đăng kí, ăn nhậu là chính, còn chụp ảnh sẽ để em gái nuôi của em làm bia cho các bác bắn nhé :D

E nuôi đi cho anh làm anh nấng hẹ. Nuôi nà phải nấng :D

dangnhuquynh

Ðề: Re: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!!!!

Hóng cái móng giò. Tết nhất đến mít rồi nghỉ thôi :D

Nắng đến hết tuần luôn. Thiên lôi bẩu thế :)

Chú mới học đc mấy bài cúng ở bên Sing về đấy à? Trước có biết cúng bái gì đâu mà giờ lại thõi thế :))
Tóm lại là đi nhé. Đc đến đâu tính tiền đến đó, bạn thì cho bơi trước :D

E nuôi đi cho anh làm anh nấng hẹ. Nuôi nà phải nấng :D

Ngồi đấy mà chém, sang khu An Ninh Trật Tự hỏi han thế nào mà Bạn Cẩm đang xin chia tay kia kìa....:))

TR0JAN

Re: Ðề: Re: Chụp ảnh vì môi truờng Quất Đào Nhật Tân đón năm mới hội Hiếp ảnh HDHANOI !!!!!!!!!!!!!!

Ngồi đấy mà chém, sang khu An Ninh Trật Tự hỏi han thế nào mà Bạn Cẩm đang xin chia tay kia kìa....:))

Chả hiểu gì sất :) Có chuyện gì thế nhỉ? Tất nhất đến mít rồi sao lại xin "chết" thế :D Chắc đc thưởng ít chăng :D

Chả còm đc nên chả ý kiến đc :D

linhnguyen5187

Ý em là để cho cụ cùng nâng với anh em từ đầu đến cuối mà! Xơi rượu nhẹ thì chết xèng! Chơi rượu nặng cho nó nhanh phải bò anh ạ!
Có phải đóng xiền hok ta :))
Xuất ngồi hóng thì giảm cho 50%! Sướng nhá! =))

kiukiu

Well-Known Member
các cụ chọn đúng ngày 23 mới đau cháu chứ :((, thôi đành hóng ảnh vậy :(

invisible9x

Táo Tàu
ôi xog e, tự nhiên có sự cố bất ngờ, k biết hôm đấy có xuốg đc k, hic

linhnguyen5187

Em mới chiêu nạp thêm đc 1 gạo cội của xóm nhiếp ảnh nữa nhá! incoasi - Vương Xuân Huấn! Cụ Phong update nhé! :D

dangnhuquynh

Em mới chiêu nạp thêm đc 1 gạo cội của xóm nhiếp ảnh nữa nhá! incoasi - Vương Xuân Huấn! Cụ Phong update nhé! :D

Đã cập nhật rồi nhé
P/s: Vietsymbian: lão mà không có mặt đừng trách anh em quá đáng ...:)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên