Chụp mẫu - mời các bác góp ý

chiminh

Member
Ðề: Chụp mẫu - mời các bác góp ý

tấm 2 không thể hiện rõ ý đồ gì cả.Trong 6 tấm Art nhất là tấm cuối.Bố cục OK, Ánh sáng Ok. có chiều sâu.Tuy nhiên nếu cô gái đừng banh cái miệng ra thì ok hơn.

chiminh

Member

sao không bác nào thấy cái tay cô kia đang mò túi anh này nhỉ??? HAHAHA>...

Hầu các bác tấm nữa. Bức này nhà em chụp lén:mad:

Sao bức này bay vào blog OnlyU thế này http://uk.blog.360.yahoo.com/blog-dHwWTOUzd6k7tZjjgCdSoH0Y?p=14032

Ảnh của em thế này mà nó dám lấy làm ảnh minh họa cho mấy thứ rẻ tiền. Lại còn ký tên vào nữa chứ, cứ như là ảnh của nó. Em coment đề nghị nó Remove ảnh rồi.

Kiện ai hả bác. BỨc ảnh dưới đây của em còn được NXB Thanh Hóa lấy để làm bìa sách. Em gửi thư đòi quyền lợi bọn nó còn chẳng thèm phản hồi cơ. Thương thay, lần sau up ảnh phải ký tên vào cho đỡ bị ăn cắp.

tieuthieugia

Well-Known Member

Kiện ai hả bác. BỨc ảnh dưới đây của em còn được NXB Thanh Hóa lấy để làm bìa sách. Em gửi thư đòi quyền lợi bọn nó còn chẳng thèm phản hồi cơ. Thương thay, lần sau up ảnh phải ký tên vào cho đỡ bị ăn cắp.

nếu đã vậy thì cũng cắt chữ ký thui.....

zodiac

Member

Yêu vô đối :-o mình chẳng bao giờ dám ngủi mồm ai thế bao giờ ^:)^

Đâu có phải là ngửi
Đánh răng / Cạo tua lưỡi cho nhau đấy chứ

Mũi chàng TN ở xa thế cơ mà

Em kiến nghị nhà mình nên cho bác havu đi học gấp một lớp xoá mù
(em biết tỏng là bác ấy giỏi món này lắm, Chẳng qua là hình như nghe được lớp mới có mấy em xinh xắn chân dài nên phím em đăng ký học
EM sẽ méc chị nhà cho biết mặt X_X )

zodiac

Member

mr Chip viết:Trong sáng lại nào:

Hoan hô anh Chíp
Đúng là mẫu mực >>>>>>Mang bình cứu hoả ra dập ngay>>>Nhìn ảnh của bác lại muốn TRỞ VỀ DÒNG SÔNG TUỔI THƠ

>>>>>>Chúc bác một ngày vui vẻ như mọi ngày

P.S: Hai pé nhà anh hả_nếu thiệt thì cũng có vẻ nghich ác phết nhỉ_mắm hết môi mắm lợi lại đua xe

Chỉnh sửa lần cuối:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

ôi trời, tấm trên độc quá... nhất là cái móc :))

havu

Hoan hô anh Chíp
Đúng là mẫu mực >>>>>>Mang bình cứu hoả ra dập ngay>>>Nhìn ảnh của bác lại muốn TRỞ VỀ DÒNG SÔNG TUỔI THƠ

>>>>>>Chúc bác một ngày vui vẻ như mọi ngày

P.S: Hai pé nhà anh hả_nếu thiệt thì cũng có vẻ nghich ác phết nhỉ_mắm hết môi mắm lợi lại đua xe

Chụp ác quá.....vô đối thật! ^:)^

Ảnh đó em chụp bằng Panasonic LUMIX FZ20, máy Panasonic dùng ống kính LEICA nên nước mầu khá ổn.

Bên trên